Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
HOACUATROI

không load được file *.arc

Các bài được khuyến nghị

hôm nay mình dùng card2004 để load cái file *.arx mà ko sao load được, bởi vì chương trình trước kia chạy bằng CAD14 nhưng mà dùng như thế bất tiện quá muốn đổi sang CAD2004, không biết là mình làm sai thao tác nào, ai biết mong giúp đỡ giải quyết tình huống này( cái này chắc khó hiểu cho người đọc, nhưng mà là thế này, nó luốn báo lỗi không load được file *.arx, khi dùng CAD2004...)

( Híc, do kiểu gì mà viết ARX thành ARC ngại quá, mới vào nghề mong các bác giúp đỡ chỉ bảo với)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
hôm nay mình dùng card2004 để load cái file *.arx mà ko sao load được, bởi vì chương trình trước kia chạy bằng CAD14 nhưng mà dùng như thế bất tiện quá muốn đổi sang CAD2004, không biết là mình làm sai thao tác nào, ai biết mong giúp đỡ giải quyết tình huống này( cái này chắc khó hiểu cho người đọc, nhưng mà là thế này, nó luốn báo lỗi không load được file *.arx, khi dùng CAD2004...)

( Híc, do kiểu gì mà viết ARX thành ARC ngại quá, mới vào nghề mong các bác giúp đỡ chỉ bảo với)

arx là file được viết bằng ObjectARX. Cái này nó phải tương thích với từng phiên bản AutoCAD

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
arx là file được viết bằng ObjectARX. Cái này nó phải tương thích với từng phiên bản AutoCAD

Cảm ơn, bạn có thể nói rõ hơn về cái này được ko ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo