Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
miraie

xin đồ án Quy hoạch không gian TP Hạ Long tỷ lệ 1/25000 - 1/10000

Các bài được khuyến nghị

Hiện nay tôi đang làm đồ án Cấp - thoát nước và quy hoạch quản lý chất thải rắn của TP Hạ Long. Nếu các bạn có bản ve định hướng phát triển không gian có chồng bản đồ địa hình thì gửi cho tôi với. Xin cám ơn trước.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Hiện nay tôi đang làm đồ án Cấp - thoát nước và quy hoạch quản lý chất thải rắn của TP Hạ Long. Nếu các bạn có bản ve định hướng phát triển không gian có chồng bản đồ địa hình thì gửi cho tôi với. Xin cám ơn trước.

Sao ko sang phòng đô thị xin

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em đang làm đồ án Quản lý hệ thống Cấp - thoát nước và quy hoạch quản lý chất thải rắn của TP Hạ Long. Hiện tại e cần đồ án hoàn chỉnh về Hệ thống cấp thoát nc và xử lý chất thải rắn của Tp. Bác có thì share cho e nhé.

(Em quê Hạ Long, còn pác)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em đang làm đồ án Quản lý hệ thống Cấp - thoát nước và quy hoạch quản lý chất thải rắn của TP Hạ Long. Hiện tại e cần đồ án hoàn chỉnh về Hệ thống cấp thoát nc và xử lý chất thải rắn của Tp. Bác có thì share cho e nhé.

(Em quê Hạ Long, còn pác)

Me too :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay