Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
be_chanh

Ảnh của thành viên

Các bài được khuyến nghị

Dẫn kỹ thuật gặp mem nữ là cứ như là là là là....í

Diễn đàn chúng ta mem nữ kỹ thuật rất ít, vì vậy chúng ta lại càng phải trân trọng và giữ gìn hơn để tránh có những bài viết chưa đúng chuẩn mực như vừa rồi của Mũn và Pccc.

Chúng ta đã đăng ký tham gia diễn đàn thì hãy dành 1 khoảng riêng của mỗi người dành cho sự trân trọng đối với diễn đàn!

Chúc Huyentran sẽ cảm thấy thích thú và nhiệt tình tham gia Cadviet!

@Huyentran : Ngoài lề nhé! Văn phòng làm việc của em được bố trí gọn gàng đẹp ghê!=>Phong cách văn phòng công ty nước ngoài phải không HuyenTran?

cẩn thận ná. không lại như vụ bé MŨN thì khổ =))

Hay quá, mem nữ đầu tiên xuất hiện!

huyentran ơi, ngồi trước máy lạnh như thế dễ bị cảm lạnh lắm đấy!

eo ơi. giọng bác đường sắt à ơi đừng hỏi ý =))

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Sao tui nghi cái nick huyentran này là Trần Huyền quá -_-

Nhưng dù sao thì cũng mong là không phải vậy, nếu không thì sẽ có một số mem nam nữa "re đi" :o

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Diễn đàn chúng ta mem nữ kỹ thuật rất ít, vì vậy chúng ta lại càng phải trân trọng và giữ gìn hơn để tránh có những bài viết chưa đúng chuẩn mực như vừa rồi của Mũn và Pccc.

Chúng ta đã đăng ký tham gia diễn đàn thì hãy dành 1 khoảng riêng của mỗi người dành cho sự trân trọng đối với diễn đàn!

Chúc Huyentran sẽ cảm thấy thích thú và nhiệt tình tham gia Cadviet!

@Huyentran : Ngoài lề nhé! Văn phòng làm việc của em được bố trí gọn gàng đẹp ghê!=>Phong cách văn phòng công ty nước ngoài phải không HuyenTran?

Cái nhà bác này, chỉ được cái nói đúng, dẻo mỏ chứng tỏ có ....... vấn đề rồi đây.

Rút kinh nghiệm cái nhà bác Mũn em chả dám Sờ ..... pam đâu. Sợ nắm nắm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sao tui nghi cái nick huyentran này là Trần Huyền quá -_-

Nhưng dù sao thì cũng mong là không phải vậy, nếu không thì sẽ có một số mem nam nữa "re đi" :o

Trùi ui. Mấy Men nam này hay nhỉ. Sự thật 100% thì ko tin, người ta nói ngọt nói ngon thì tin 100%. Chán!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thanks bác nhìu nhìu. VP của em bây giờ còn đẹp hơn nhìu rùi đấy. Hôm đấy là em chộp lúc vừa chuyển VP sang để báo cáo sếp í mà. Dưng mà cty em chả liên quan gì đến nước ngoài đâu. Nhà em tự thiết kế, tự làm ra đấy. Hì (tranh thủ quẳng cáo)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hay quá, mem nữ đầu tiên xuất hiện!

huyentran ơi, ngồi trước máy lạnh như thế dễ bị cảm lạnh lắm đấy!

Cảm lạnh khó lắm anh ơi.

Nhưng mà "cảm người" thì dễ cảm hơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cảm lạnh khó lắm anh ơi.

Nhưng mà "cảm người" thì dễ cảm hơn.

=)) nghe giọng đoán được người rồi=))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hi xin chào công chúa Huyền Trân của 4rum

Thanks! Nhưng theo mấy bác Nam chính hiệu thì còn phải xét vì các bác í ko tin. Ko tin thì thôi, em chả cần, chán rồi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thanks! Nhưng theo mấy bác Nam chính hiệu thì còn phải xét vì các bác í ko tin. Ko tin thì thôi, em chả cần, chán rồi!

Bởi vì các bác í bị bé cái nhầm nhiều rùi.....nên thông cảm con nai thường sợ cây cong cong í mà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Giới tính gì khi tham gia diễn đàn cũng là mem, sao mọi người cứ phải quá quan trọng vấn đề đó nhỉ?

Thì e có thắc mắc gì về mấy cái thứ gọi là giới tính đấy đâu. Nhưng mà các bác í phân biệt nam nữ, hị hị -_-, em bảo em là con gái cũng ko tin >>> potay rùi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sao tui nghi cái nick huyentran này là Trần Huyền quá :cheers:

Nhưng dù sao thì cũng mong là không phải vậy, nếu không thì sẽ có một số mem nam nữa "re đi" -_-

Tán thành wan điểm :o

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh Ji anh ý đa nghi lắm, căn bản bị lừa mấy lần rồi. Trước yêu một con bé, suýt thì cưới cơ, mãi sau mới biết con bé đó trước là con zai đã sang thái lan phẫu thuật =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh Ji anh ý đa nghi lắm, căn bản bị lừa mấy lần rồi. Trước yêu một con bé, suýt thì cưới cơ, mãi sau mới biết con bé đó trước là con zai đã sang thái lan phẫu thuật =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Huyền Trân đây bà con. Hì 3.jpg

Nhìn xinh quá. Góc làm việc đẹp thật. Mà sao ai gắn cái máy lạnh kì quá vậy hư kệ sách hết. -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Qua điều tra sơ bộ trên google và photobucket có thể đi đến kết luận nick Huyền Trân được sở hữu bởi 1 Miss \-_-/. Miss này là miss xịn chứ ko phải miss đểu như miss Mũn ngày trước \:o/

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Qua điều tra sơ bộ trên google và photobucket có thể đi đến kết luận nick Huyền Trân được sở hữu bởi 1 Miss \-_-/. Miss này là miss xịn chứ ko phải miss đểu như miss Mũn ngày trước \:o/

người ta là gì thì kệ người ta. sao em cứ phải lăn tăn thế nhở =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Khổ, em có lăn tăn đâu, tại anh tự nhiên tối qua PM em bảo em điều tra đấy chứ =))

Mí lị, tại em thấy chị ý cứ kêu gào thanh minh mình là con gái mà chả ai tin, nên em chứng minh júp thôi mà, có lăn tăn jì đâu :-??

Em là boy 9x, 82 đối với em nằm ngoài vùng phủ sóng rồi =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khổ, em có lăn tăn đâu, tại anh tự nhiên tối qua PM em bảo em điều tra đấy chứ =))

Mí lị, tại em thấy chị ý cứ kêu gào thanh minh mình là con gái mà chả ai tin, nên em chứng minh júp thôi mà, có lăn tăn jì đâu :-??

Em là boy 9x, 82 đối với em nằm ngoài vùng phủ sóng rồi =))

Được rồi chú em để các anh lo liệu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay