Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
be_chanh

Ảnh của thành viên

Các bài được khuyến nghị

ẹc ẹc toàn thấy ảnh cua các thành viên cao cấp là chính,h mà post ảnh mình lên cũng thấy ngại khi`khi` :s_big: :lol2: .thôi hnao có đủ dũng khí post ảnh sau ko hnay hơi mất tự tin. :cheers: :s_big:

Không sao, ... Rất hân hạnh nếu biết hình của bạn. Nhiệt tình lên bạn

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Không sao, ... Rất hân hạnh nếu biết hình của bạn. Nhiệt tình lên bạn

thôi cũng tham gia tý cho nó có khí thế

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đẹp trai quá

bác nói thế làm em tự ái chết,năm thứ 3 rồi mà chưa có có con nào mà "tưởng nhớ" bác ah. :( học cái trường 90% men này thì cũng nguy to đấy các bác ạ :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mày share cho tao ít thịt đi Viser.

ôi trời ,thaistreetz la con trai. hồi trước bác để cái avarta là ảnh của chị nào đó,làm em cứ tưởng bác là nữ. thấy nể bác thế ko biết vì nghĩ bác là một nữ kỹ sư giao thông giỏi giang. bác có một số bài viết mà với trình của em, đọc cũng chả hiểu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ôi trời ,thaistreetz la con trai. hồi trước bác để cái avarta là ảnh của chị nào đó,làm em cứ tưởng bác là nữ. thấy nể bác thế ko biết vì nghĩ bác là một nữ kỹ sư giao thông giỏi giang. bác có một số bài viết mà với trình của em, đọc cũng chả hiểu.

Ôi trời!

Dù có là con trai

hay là một bác nữ

có gì là quan trọng?

Miễn là người giỏi giang.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ôi trời!

Dù có là con trai

hay là một bác nữ

có gì là quan trọng?

Đúng quá, quá đúng :D

Có gì quan trọng đâu

Nếu với trình của em

đọc mãi mà ko hiểu

Thì em đọc làm gì?

Bài thơ chưa biết đặt tên :D

Cứ thủng thẳng từ từ

Đừng vội bước thật sâu

Nên đi từ căn bản

Bắt đầu từ đơn giản

Đến điều phức tạp hơn

Và phức tạp hơn nữa

Khi đó, em sẽ hiểu

Em đang đọc những gì?

Cuộc sống không chờ đợi

Thời gian lặng lẽ trôi

Hãy bước đi em nhé

Nghị lực và niềm tin

Đồng hành cùng sánh bước

Đà Nẵng, sáng ngày 27/8/2010

Tue_NV

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Lừa tình ko khó =))

Lâu lắm rồi ứ thấy anh ji show ạnh nhợ 8->

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ôi trời!

Dù có là con trai

hay là một bác nữ

có gì là quan trọng?

một nữ kỹ sư giỏi giang và một nam kỹ sư giỏi giang có khác nhau chứ bác. .. :( Bác ngạc nhiên hay buồn cười khi đọc bài của em vậy? sao giọng điệu có chút gì mỉa mai...!

còn việc em chưa đủ trình để hiểu những gì bác ấy viết không có nghĩa là " em đọc để làm gì ". em có đọc thì em mới biết là em không hiểu chứ. Bây giờ chưa hiểu không có nghĩa là không bao giờ hiểu. Hay bác nghĩ diễn diễn đàn này chỉ dành cho những người "giỏi" như bác đọc thôi....

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
một nữ kỹ sư giỏi giang và một nam kỹ sư giỏi giang có khác nhau chứ bác. .. :( Bác ngạc nhiên hay buồn cười khi đọc bài của em vậy? sao giọng điệu có chút gì mỉa mai...!

còn việc em chưa đủ trình để hiểu những gì bác ấy viết không có nghĩa là " em đọc để làm gì ". em có đọc thì em mới biết là em không hiểu chứ. Bây giờ chưa hiểu không có nghĩa là không bao giờ hiểu. Hay bác nghĩ diễn diễn đàn này chỉ dành cho những người "giỏi" như bác đọc thôi....

Ở đây chắc có chút bất đồng quan điểm. Hình như là chị Hoan ngạc nhiên khi anh phân biệt sự khác nhau giữa một nữ kỹ sư giỏi giang với một nam kỹ sư giỏi giang. Nam nữ bình đẳng bình quyền mà anh:

Dù có là con trai

hay là một bác nữ

có gì là quan trọng?

Thú thực là em học kém so với các bạn trai cùng lớp. Nhưng lớp học đại học của em thì thôi rồi, có bạn nữ học giỏi vô cùng tận, các bạn trai phải nghiêng ngả chào thua về "trình" của bạn ấy.

Anh viết :'ôi trời ,thaistreetz la con trai. hồi trước bác để cái avarta là ảnh của chị nào đó,làm em cứ tưởng bác là nữ. thấy nể bác thế ko biết vì nghĩ bác là một nữ kỹ sư giao thông giỏi giang. bác có một số bài viết mà với trình của em, đọc cũng chả hiểu."

Đọc kỹ và suy ngẫm về câu chữ em hiểu ý anh nói : Vì tưởng chị Thaistreetz là con gái nên anh đã nghĩ là một kỹ sư giao thông giỏi giang. Nếu biết chắc chắn anh Thaistreetz là con trai, chắc anh nghĩ rằng người có 'trình" như anh thaistreetz cũng bình thường như bao người khác. Có tư tưởng trọng nam khinh nữ ở đây không?

Anh có suy nghĩ gì khi đọc một bài báo mà tác giả viết: " Tuy X là con nhà giầu nhưng không ăn chơi đua đòi” Viết như thế chẳng hoá ra là cứ con nhà giầu thì ăn chơi đua đòi, còn con nhà nghèo thì không biết ăn chơi đua đòi sao????

Những Phụ nữ đoạt giải Nobel :

http://www.vietlyso.com/forums/showthread.php?t=8143

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tình hình là anh hơi bị cả nghĩ. Em viết ba lăng nhăng mấy câu thơ con gà bơi con vịt nhảy, anh bận tâm làm gì? Chị Huong259 chỉ nói trúng một phần rất nhỏ ý của em, em không nghĩ sâu rộng như chị ấy đâu nhé.

Thông điệp em muốn gửi tới anh là đọc cái gì không hiểu thì đừng cố đọc anh ạ.

Hình như anh Tuệ đã hiểu ý của em nên đã nối tiếp mạch thơ, và thơ thẩn đến độ không biết đặt tên Lisp là gì :

Bài thơ chưa biết đặt tên

Đừng vội bước thật sâu

Cứ thủng thẳng từ từ

Nên đi từ căn bản

Bắt đầu từ đơn giản

Đến điều phức tạp hơn

Và phức tạp hơn nữa

Khi đó, em sẽ hiểu…

Mỗi người có một cơ duyên đến với lisp khác nhau, anh đọc bài viết này sẽ hiểu ý của em và cả anh Tuệ nữa:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=21680

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
một số bài viết mà với trình của em, đọc cũng chả hiểu.

Như thế là anh đã có trình và trình của anh cũng hơn nhiều người .

Anh viết rất đúng và có phần mai mỉa nữa:” diễn đàn này chỉ dành cho những người "giỏi" như bác đọc thôi....”

Đọc các bài viết của em trên diễn đàn mọi người sẽ thấy em chưa có bài viết nào mang tính phát hiện ra cái mới. Thấy câu hỏi của người khác, em tìm kiếm lời giải đáp trên diễn đàn, rồi em trích dẫn hoặc gửi đường link tìm được vào bài trả lời. (Đây là cách học của em và tính cách của em là không để kiến thức của người khác trong bụng, nặng bụng lắm ứ!)

Tóm lại em chỉ là người vào diễn đàn học mót là chính, viết bài nói leo ăn theo 100% cũng là chính. Em chỉ là một mắt xích nhỏ truyền tải kiến thức của người đi trước đến người đến sau không hơn không kém.

Vài dòng trao đổi thêm có gì không phải anh đừng để bụng nhé ! Chúc anh vui khoẻ , sớm đạt được những dự định và ước mơ của mình! : :( :D :( :)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
-----------.

Vài dòng trao đổi thêm có gì không phải anh đừng để bụng nhé ! Chúc anh vui khoẻ , sớm đạt được những dự định và ước mơ của mình! : : rolleyes: : cheers : : cheers : : cheers :

Cái bụng winter712 đừng để những điều hổng có vui nhé.

: rolleyes: : cheers : : cheers : : cheers : . Cho nó qua luôn đi

Hồi mô chừ, mình chưa được biết mặt bạn hoan2182, bạn huong259 cùng 1 số các bạn khác trên diễn đàn

Các bạn pốt ảnh lên để Tue_NV biết mặt với với :(

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cái bụng winter712 đừng để những điều hổng có vui nhé.

: rolleyes: : cheers : : cheers : : cheers : . Cho nó qua luôn đi

Hồi mô chừ, mình chưa được biết mặt bạn hoan2182, bạn huong259 cùng 1 số các bạn khác trên diễn đàn

Các bạn pốt ảnh lên để Tue_NV biết mặt với với :(

Vâng, cảm ơn anh đã quan tâm, em sẽ pốt ảnh của mình lên anh ạ. Hình như anh cũng chưa pốt ảnh lên trang này?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

(Ở đây chắc có chút bất đồng quan điểm. Hình như là chị Hoan ngạc nhiên khi anh phân biệt sự khác nhau giữa một nữ kỹ sư giỏi giang với một nam kỹ sư giỏi giang. Nam nữ bình đẳng bình quyền mà anh:

Dù có là con trai

hay là một bác nữ

có gì là quan trọng?

Thú thực là em học kém so với các bạn trai cùng lớp. Nhưng lớp học đại học của em thì thôi rồi, có bạn nữ học giỏi vô cùng tận, ......)

hmm. Bạn hiểu ngược vấn đề rồi...

Năm kia mình mới ra trường, đi xin việc đâu cũng bị từ chối vì chưa có kinh nghiệm lại vì là con gái nên ko thể ra công trường, mình quyết tâm học cad và nova để làm thiết kế, lên mạng mới biết đến diễn đàn cadviet, câu hỏi đầu tiên mình hỏi là về vấn đề nhập số liêu trong nova vi hồi đó mình con chưa biết nhập số liệu, được một số anh chị trả lời trong đó có bác thaistres...

khi đó avatar bác để là ảnh một người con gái,mình đọc câu trả lời của bác và một số bài viết nữa có bài ko hiểu, đọc thấy gì cũng mới lạ, thế nên mới thấy ngưỡng mộ " chị ấy" và đã gọi bác ấy là :" chị Thaistress.. ơi..." hôm sau mình nhận được một câu là :" ôi tía ơi...Ko hiểu tại sao :( . và đến bây giờ vào mục ảnh các thanh viên thấy bác ấy là nam nên hơi bât ngờ và viết như vậy.

Một phần tại mình nghe bác hoan2182 noi câu" Không hiểu thì em đọc làm gi.." nghe thấy bực cả mình. Giống như một kẻ tập bơi đang cố ngoi đầu lên mặt nước thì bị ngưòi khác nhấn đầu xuống mà nói " không bơi được thì cố làm gì.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
(Ở đây chắc có chút bất đồng quan điểm. Hình như là chị Hoan ngạc nhiên khi anh phân biệt sự khác nhau giữa một nữ kỹ sư giỏi giang với một nam kỹ sư giỏi giang. Nam nữ bình đẳng bình quyền mà anh:

Dù có là con trai

hay là một bác nữ

có gì là quan trọng?

Thú thực là em học kém so với các bạn trai cùng lớp. Nhưng lớp học đại học của em thì thôi rồi, có bạn nữ học giỏi vô cùng tận, ......)

hmm. Bạn hiểu ngược vấn đề rồi...

Năm kia mình mới ra trường, đi xin việc đâu cũng bị từ chối vì chưa có kinh nghiệm lại vì là con gái nên ko thể ra công trường, mình quyết tâm học cad và nova để làm thiết kế, lên mạng mới biết đến diễn đàn cadviet, câu hỏi đầu tiên mình hỏi là về vấn đề nhập số liêu trong nova vi hồi đó mình con chưa biết nhập số liệu, được một số anh chị trả lời trong đó có bác thaistres...

khi đó avatar bác để là ảnh một người con gái,mình đọc câu trả lời của bác và một số bài viết nữa có bài ko hiểu, đọc thấy gì cũng mới lạ, thế nên mới thấy ngưỡng mộ " chị ấy" và đã gọi bác ấy là :" chị Thaistress.. ơi..." hôm sau mình nhận được một câu là :" ôi tía ơi...Ko hiểu tại sao. và đến bây giờ vào mục ảnh các thanh viên thấy bác ấy là nam nên hơi bât ngờ và viết như vậy.

Tình hình em cứ ngỡ anh là con trai cơ đấy. Bây giờ biết chị là con gái. Em nhếu nháo cho vui chị ạ, có gì không phải mong chị chín bỏ làm mười hai đừng giận em tội nghiệp. Chúc chị vui, khoẻ và hạnh phúc nhiều trong cuộc sống!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hnay vo cty ko co viec , lay hinh ra khoe hình chụp với nhỏ bạn than ở cv le thi rieng :cheers: . ham nong muc thanh vien xiu

ps admin : may o cty e ko co bo go tieng viet . go hoai ko dc tieng viet . admin thong cam hix :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hnay vo cty ko co viec , lay hinh ra khoe hình chụp với nhỏ bạn than ở cv le thi rieng :cheers: . ham nong muc thanh vien xiu

ps admin : may o cty e ko co bo go tieng viet . go hoai ko dc tieng viet . admin thong cam hix :cheers:

Dưng mà "ai là ai"? :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
em la nguoi thich mac ao khoac xan tay o ngoai :cheers:

Ối làng nưóc ơi,

Cadviet mình có mem xinh thế mà chả biết, hì hì hì. Có ai nhận người quen không nè????? Hổng ai nhận thì đừng trách tui tham nghen...... Hề hề hề....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ối làng nưóc ơi,

Cadviet mình có mem xinh thế mà chả biết, hì hì hì. Có ai nhận người quen không nè????? Hổng ai nhận thì đừng trách tui tham nghen...... Hề hề hề....

bac cu noi the , e mac co :cheers: bua hop of den gio moi gap lai bac :cheers: cu nho mai bac noi voi e cau : dung la sweetlies :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay