Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
be_chanh

Ảnh của thành viên

Các bài được khuyến nghị

ủa ai vậy Pác : ... ???

Nhà ngươi thử xem lại xem tại sao người ta bảo "thiếu một tay" mà lại không bảo "thiếu một chân". Nghe câu ba đầu sáu tay chứ đã ai nói đến ba đầu sáu chân đâu. Her her. thôi có khi là ta rồi. :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Vậy là vẫn thiếu một tay!

Hihihi Để Happy đoán thử xem có đúng ý pác Duongsatdn ko nhé! Có phải ý pác là còn 1 tay nữa là đủ gày 1 sòng tiến lên ,đúng ko ạ? :rolleyes:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hihihi Để Happy đoán thử xem có đúng ý pác Duongsatdn ko nhé! Có phải ý pác là còn 1 tay nữa là đủ gày 1 sòng tiến lên ,đúng ko ạ? :rolleyes:

Happyfeet có muốn zô hội tiến lên thì cứ nói bác duongsatdn kết nạp, không cần phải ý kiến lòng vòng làm gì :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác nói hết ý ra cho anh em hiểu rõ ràng xem nào, tránh hiểu nhầm, suy diễn! :rolleyes:

quả nè có hội anh em nhậu lớn rùi

he hé :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Gần đúng!

Ý tôi là hội tá lả!

:lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Gần đúng!

Ý tôi là hội tá lả!

:rolleyes:

nói chung là hội nhậu đùi cho nướng - ai tham gia hội nè giơ tay (nhóm 4+...)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

KAKA. VÀO HỘI ĐỂ XIN MIẾNG ĐÙI NƯỚNG THÔI

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đùi châu chấu hay đùi cào cào áo đỏ áo xanh nhẩy hic hic hic...hehehe.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đùi châu chấu hay đùi cào cào áo đỏ áo xanh nhẩy hic hic hic...hehehe.

không - đùi chó nướng thật, pác Duongsat bảo vậy ở topic nào nhẩy pác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu các cô dâu nhà CADVIET mà tổ chức cuộc thi người đẹp thì vndesperados's cô dâu đứng nhất há!

HEHEHEHEHEHEHEHEHE

em gai nay nhin de thuong lam.nhung de duoc nhu vay thi dung co nah chang ke ben cang de thuong hon?????????????????/

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
em gai nay nhin de thuong lam.nhung de duoc nhu vay thi dung co nah chang ke ben cang de thuong hon?????????????????/

Không có anh chàng kế bên thì làm sao bác biết mà "thương" dễ được ???? Nói vậy chớ thương hổng dễ đâu, hu hu .....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có bản lĩnh thì di tìm một em dễ thương. Chứ chỉ biết đứng đó mà mơ ước thấy 'hèn' quá. Heheheheheheh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em cũng đem cái Mẹt của mình lên để các anh chị còn biết anh hai Quan họ :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có bản lĩnh thì di tìm một em dễ thương. Chứ chỉ biết đứng đó mà mơ ước thấy 'hèn' quá. Heheheheheheh

He he mình cũng đồng ý quan điểm này với bác vndesperados!

Có bản lĩnh thì phải thể hiện bằng hành động thiết thực và post ảnh lên chứ nhìn và mơ ước thì ai cũng làm được!

Bác vndesperados chụp 1 hình ở thung lũng tình yêu còn hình kia ở thác Dambri phải ko bác! Hi hi mình đoán thế thôi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
đây là lần Ji đi diễn gần đây nhất. share ngay cho nóng =))

Nhìn ảnh bác Ji trông rất giống cá tính anh chàng "lý tiểu long" trong phim giày thủy tinh của hàn quốc!

Rất ngầu, rất có máu mặt nhưng điểm nhấn mạnh nhất của bác không phải ở hình thức đâu.

"Tuyệt chiêu" của pác chính là ở giọng nói kìa!Mình nghĩ chắc có khá nhiều em bị "gục" bởi "tuyệt chiêu của bác!

Hôm nào bác rãnh thì design giúp mình 1 kiểu giông giống bác nhé!Học đòi làm diễn viên 1 tý ! :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
...

( Đầu năm công ty tôi tổ chức đi lễ Yên tử Quảng Ninh, khi vào thắp hương ở chùa Hoa Hiên, tôi thấy hai anh cảnh sát cứ lầm lũi đi kèm- Trong khi loa phóng thanh liên tục nhắc đồng bào đi lễ phải chú ý giữ tiền bạc, điện thoại di động kẻo...)

Chết cười ! ( Nói bác Hiếu đừng giận ) Em nghĩ khả năng lúc vào thắp hương tại bác cứ lấm lét nhìn hòm công đức ấy mà :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chết cười ! ( Nói bác Hiếu đừng giận ) Em nghĩ khả năng lúc vào thắp hương tại bác cứ lấm lét nhìn hòm công đức ấy mà :s_big:

Không hề giận tẹo nào mình rất vui khi đem lại nguồn vui cho mọi người!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh Lâm có cái ảnh chai bia đẹp quá! nhi, sao kông xoay huớng kia??

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhìn ảnh bác Ji trông rất giống cá tính anh chàng "lý tiểu long" trong phim giày thủy tinh của hàn quốc!

Rất ngầu, rất có máu mặt nhưng điểm nhấn mạnh nhất của bác không phải ở hình thức đâu.

"Tuyệt chiêu" của pác chính là ở giọng nói kìa!Mình nghĩ chắc có khá nhiều em bị "gục" bởi "tuyệt chiêu của bác!

Hôm nào bác rãnh thì design giúp mình 1 kiểu giông giống bác nhé!Học đòi làm diễn viên 1 tý ! :s_big:

ôi zời ơi là zời =)) có người lại hiểu mình thế không biết =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay