Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
colonbay

Ai thích côn trùng thì nhào vô!

Các bài được khuyến nghị

Pác Gp14 ! Đây là mục côn trùng mà, đâu phải mục hình kinh dị!!! Chị em chú ý đừng tò mò mà vào xem ko có gì đáng xem đâu!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Pót mãi loài vật bé nhỏ chậm chạp này mãi cũng kém thu hút, tôi xin pót vài loài khác, xem mọi người có nhận ra ko nhé :s_big: .

Hãy click vào chỗ phóng ta để chiêm ngưỡng toàn bộ vẻ đẹp tự nhiên !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Pác Gp14 ! Đây là mục côn trùng mà, đâu phải mục hình kinh dị!!! Chị em chú ý đừng tò mò mà vào xem ko có gì đáng xem đâu!

Cá nhân tôi không rõ đó có phải bức ảnh côn trùng không, nói thật là kiến thức về côn trùng của tôi rất tồi.

Tôi có ý kiến thế này: chúng ta biểu quyết xem bức ảnh của Gp14 đặt trong link có phải là côn trùng không?

Lựa chọn quyết định theo số đông. Nếu số đông bảo rằng đó không phải là côn trùng, Gp14 phải edit lại bài viết đó để không vi phạm nội quy post bài sai chỗ. Còn số đông cho rằng đó là côn trùng, thì Happyfeet phải xin lỗi vì đã nói oan cho Gp14.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cá nhân tôi không rõ đó có phải bức ảnh côn trùng không, nói thật là kiến thức về côn trùng của tôi rất tồi.

Tôi có ý kiến thế này: chúng ta biểu quyết xem bức ảnh của Gp14 đặt trong link có phải là côn trùng không?

Lựa chọn quyết định theo số đông. Nếu số đông bảo rằng đó không phải là côn trùng, Gp14 phải edit lại bài viết đó để không vi phạm nội quy post bài sai chỗ. Còn số đông cho rằng đó là côn trùng, thì Happyfeet phải xin lỗi vì đã nói oan cho Gp14.

Thế pác nghĩ là Happyfeet ko vào kiểm tra mà mạnh miệng bảo người khác edit lại bài của họ như thế à? ;) Pác ko thấy lúc đầu là 2 hình bây giờ chỉ còn một? Happy đã vào và muốn té xĩu vì cái hình kinh zị đó ;) :s_big: . Nếu pác Gp14 thay hình khác (ko phải hình kinh dị) thì happy cũng sẽ thay bài này. (Pác ấy lại rớt mạng rồi)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Để góp vui cho những người có sở thích kinh dị, mình tặng các bạn vài bức ảnh nghệ thuật nữa

chú ý ai không có sở thích kinh dị cấm được xem vì mình không chịu trách nhiệm đâu đấy, đây không phải chỗ dành cho những người tò mò đâu nhé :s_big:

hình nè

Bọn côn trùng chắc khoái cái này lắm. ;)

Để đáp lại tấm thịnh tình của bác GP em xin tặng bác trang này anh dep

Bác cứ vào rùi kích từng mục nhé( Những dòng chữ màu xanh biển đó bác)! Nhiều ảnh để bác lựa chọn lắm!

À! Cấm chỉ định với những ai mắc bệnh nan y!

Bác cứ nghiên cứu đi nhé! Nếu được em với bác ra ngoài! Lập chuyên mục mới ko nên lấn sân ở đây bác ạ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thôi thôi xin cô. Nhìn kinh quá. Thế mà cứ tưởng hay :-w

Tui bảo bác GP vào! Bác vào làm chi? :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Câu hỏi số 2: " Kích thước của kon này chừng bao nhiêu?" ( bán kính eo và chiều dài)

:s_big:

Mà câu hỏi này chưa bác nào trả lời nhỉ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
;) ;) ;) ;) :lol:

Trời ơi là trời, tui ghét sâu lắm

Sâuviet.com đây àh? :gun:

Ơ em đã để cái tiêu đề ai thích sâu thì nhào vô!

Bác vô đây làm dề! :s_big:

Để góp vui cho những người có sở thích kinh dị, mình tặng các bạn vài bức ảnh nghệ thuật nữa

chú ý ai không có sở thích kinh dị cấm được xem vì mình không chịu trách nhiệm đâu đấy, đây không phải chỗ dành cho những người tò mò đâu nhé :gun:

hình nè

Bọn côn trùng chắc khoái cái này lắm. :gun:

Eo ơi là eo ơi! Kinh dị quá! Lại có cả ảnh nghệ thuật nữa mà...bọn côn trùng chắc khoái cái này lắm:

Bọn côn trùng chắc khoái cái này lắm. :s_big:

Tôi không dám vào xem vì tôi là người thích ảnh thật, ảnh giả dối đã là đáng ghét rồi huống chi lại là ảnh kinh dị!

Mà Gp14 cũng tài thật biết cả sở thích của côn trùng???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chuyên mục kiến nè!

Ôi trời! Happy đã từng xem 1 bộ phim hoạt hình có loại kiến này nhưng chưa thấy ngoài đời bao giờ. Loài kiến này có tên là Kiến Mật, bụng nó rất ngọt, chỉ sống trong rừng sâu. Những người thổ dân trong rừng hay tìm bắt ngắt đầu và ăn chúng, rất tốt ..... ;) . Đẹp tuyệt : :s_big: !

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

244.JPGCó thế chứ! :s_big: cứ sâu với nhộng mãi tớ thấy ghê chết đi được ;)

Mình ghét nhất là sâu, nhưng khi chúng đã biến thành Bướm thì lại khác, tớ rất thích Bướm

Tặng các bạn coi như để lấy lòng các bạn gái vậy nhé

buom%20dem.bmp

Mình thấy nó đẹp thật, nhưng dù sao vẫn không đẹp bằng các bạn gái phải không? Hi Hi

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đang là mùa hè nên post ảnh dế cho các pác nhớ ngày xưa chơi :s_big:

Pác Gp14 ơi, chúng tui có làm gì pác đâu sao pác cứ mãi "chết khiếp" khi thấy chúng tôi? (lời con sâu ;) )

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình thấy nó đẹp thật, nhưng dù sao vẫn không đẹp bằng các bạn gái phải không? Hi Hi

Trời ơi! Bác Ji huấn luyện có mấy câu mà bác GP học nhanh quá! em phục bác thật! :s_big:

" Đời chẳng biết đường nào mà lần"! ;)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
con côn trùng này tên là gì vậy bác! :s_big:

Bạn không nhìn thấy kiến sao?

Voi và kiến.

Có một con voi đang tắm dưới sông, một con kiến đứng trên bờ nói:

"Thằng kia! Có giỏi bước lên đây".

Con voi vừa bước lên nói:

"Mày định làm gi?".

Kiến nói:

"Thôi mày xuống tắm tiếp đi".

Voi bực mình nói:

"Tao tưởng mày định làm gi?".

Kiến nói:

"Thực ra tao bị mất cái quần tắm, tao chỉ muốn xem là mày có lấy nó không?"

Voi: "???!!!

(Sưu tầm)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trời ơi! Bác Ji huấn luyện có mấy câu mà bác GP học nhanh quá! em phục bác thật! :lol:

" Đời chẳng biết đường nào mà lần"! ;)

CO....LON..........BAY

Con Cò mày hay ăn đêm (Colonbay toàn ăn khuya thế này àh ) :s_big: ;) ;) ;)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vậy là em trách ssai bác! :s_big: ;)

Kiến nhà bác đã tìm thấy quần chưa??? ;) he he he

Hi hi hi hi hi hi hi... Hôm qua vội xem đá bóng, tôi quên không hỏi bạn colonbay câu này:Con kiến trong ảnh mà conlonbay post lên có tìm thấy quần không?

Sáng nay tôi vừa ra tổ kiến ở gốc cây bưởi thấy bọn kiến toàn sex 100%, không biết ở trong tổ nó có mặc quần không? Chỉ quan sát hình dáng, chứ làm sao mà hỏi bọn kiến được, bất đồng ngôn ngữ mà!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm qua pót 2 chú dế, 1 cô sâu dễ thương hôm nay pót 2 con mũi xấu xí vậy :s_big:

Tui đang trả thù cho các bạn sâu nè ! (Hút máu pác Gp14)

Đã wé (no)! Ụa mình thay đồ trắng đen hồi nào zị ta?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hôm qua pót 2 chú dế, 1 cô sâu dễ thương hôm nay pót 2 con mũi xấu xí vậy ;)

Tui đang trả thù cho các bạn sâu nè ! (Hút máu pác Gp14)

Đã wé (no)! Ụa mình thay đồ trắng đen hồi nào zị ta?

;)

Kể từ giây phút này, tui chính thức tuyên chiến với "những ai thích côn trùng"

Con muỗi số1 là nó đốt tui, tui chịu

Còn con số 2 là đốt Happyfeet và Colonbay vì tội yêu côn trùng

@Happyfeet: tại sao máu bạn lại có màu đen vậy ta, da thì lại trắng trợt, bạch tạng chăng? :s_big:

Chỉ những người Kinh dị mới có những sở thích kinh dị thui

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ủa bác KSGIA sao lại chuyên mục thịt trâu thế này - "ý bác là bây giờ xơi nhầm toàn thịt trâu chứ không ophải thịt bò".

Đang định hỏi CO LON BAY về việc có dịch vụ làm thịt CÔN TRÙNG BÁN KHÔNG ? - nhất là thịt "BỚM" :s_big:

----------------

Nếu muốn nói lời cảm ơn thì nhấn vào nút THANKS khà khà ;)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ngày xưa, khi con sâu bỏ rầu nồi canh; bây giờ con sâu có trong nồi canh lại làm cho bữa ăn thêm ngon miệng(?). Ngày xưa, thịt trâu ế ẩm; bây giờ thịt trâu lại trở thành món ăn đặc sản(?) Ngày xưa khi trẻ con ra đường giải quyết” nỗi buồn”, người lớn mắng: về nhà mày mà … ; bây giờ học sinh đến trường không dám vào nhà vệ sinh, nhiều em cố “ấp ủ cái nỗi buồn” ấy để về nhà giải quyết.

Ngày xưa, những chuyện vui có thật khi đăng báo người ta thường ghi kèm theo mở đầu bằng câu:”chuyện vui có thật!” hoặc được đưa vào mục “chuyện thật như bịa”. Bây giờ, khi “phong trào làm hàng nhái”phát triển, giả thật thật gỉa lẫn lộn, một số tờ báo đã khẳng định hàng “xịn” bằng cách viết:” chuyện vui có thật 100%”. (Một số hàng quán cũng quảng cáo bia Hà nội xịn 100% để khảng định chất lượng...

1-Hai mẹ con đi xe buýt đến nhà bác chơi, khi xe đang chạy cô bé 4 tuổi nói: mẹ ơi cho con đi sè!

Khi xuống xe, người mẹ nhắc:

-Lần sau muốn đi sè mà có nhiều người lạ, con phải nói là mẹ ơi cho con đi hát, mẹ sẽ hiểu, con nhớ chưa?

- Con nhớ rồi ạ! – khi đến nhà bác chơi, đang ngồi ăn cơm, bỗng cô bé nói :mẹ ơi, con hát nhé! Người mẹ vội nói con chạy ra ngoài vườn nhà bác bác mà hát! Người bác vội lôi cháu lại:

- Thôi cháu ơi! Cứ ngồi đây hát cũng được, vừa ăn cơm vừa hát cho vui, bác rất thích cháu hát đấy.

Bác vừa nói dứt lời thì cô cháu đã tụt quần ra… mùi NH3 lan tỏa …

2-Có một sâu rượu luôn say xỉn, thường về nhà lúc đêm hôm khuya khoắt, khi đi sè thường bớt lại 50% ”sự thật” trên quần vì tưởng mình đã giải quyết đủ 100% rồi. Nhiều lần bị vợ mắng, một hôm anh say quyết tâm phải “sạch nước cản” trước khi về nhà. Hôm ấy về cách nhà khoảng 100 mét, anh say dạt vào 1 góc tường. Tại vị trí anh say đứng có đoạn ống nước bị thủng một lỗ nhỏ đang mê mải “sè sè ” cất cao những lời ca tiếng "Mán". Anh say cứ thắc mắc là không hiểu chủ quán cho mình uống rượu gì mà đã đứng mỏi chân chùn gối mãi cũng không hết…tiếng sè sè.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo