Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
lamtecco2

Ava Find

Các bài được khuyến nghị

Là người quản lý nhiều tài liệu trong máy tính hẳn bạn đã có lần không nhớ ra tài liệu của mình vừa thực hiện giờ nằm ở xó xỉnh nào,nếu bạn còn nhớ tên hoàn chỉnh của tài liệu thì chẳng có gì đáng bàn cả , nhưng nếu bạn chỉ nhớ láng máng một vài ký tự trong cái chuỗi tên dài của tài liệu thì sao ???AvaFind chính là giải pháp cho vấn đề này

Khác hẳn với Rocket Retriever ( Một phần mềm tên tuổi trong việc tìm kiếm tệp tin) AvaFind quản lý Index trong máy bạn một cách chặt chẽ và có hệ thống , bạn có thể theo dõi các tệp tin mới xuất hiện trong máy trong phần Scout bot, có thể chỉ ra các định dạng cho tệp tin cần tìm kiếm hoặc hiển thị như video,music,Program... Bạn chỉ việc gõ vài kí tự đại diện tên tệp tin vào ô tìm kiếm rồi gõ Enter ,thời gian chờ đợi cũng rất nhanh.

Lưu ý: Mặc định chương trình sẽ tự động cập nhập lại index sau 96 giờ sử dụng các bạn cứ để cho chương trình tự động cập nhật́ vì nó sẽ không lâu như lần đầu đâu chắc chỉ mất khoảng 2 hay 3 phút là cùng. Chương trình cũng sẽ tự động cập nhập lại index nếu máy tính bị tắt đột ngột (bấm nút reset hay mất điện)

Download

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Là người quản lý nhiều tài liệu trong máy tính hẳn bạn đã có lần không nhớ ra tài liệu của mình vừa thực hiện giờ nằm ở xó xỉnh nào,nếu bạn còn nhớ tên hoàn chỉnh của tài liệu thì chẳng có gì đáng bàn cả , nhưng nếu bạn chỉ nhớ láng máng một vài ký tự trong cái chuỗi tên dài của tài liệu thì sao ???AvaFind chính là giải pháp cho vấn đề này

Khác hẳn với Rocket Retriever ( Một phần mềm tên tuổi trong việc tìm kiếm tệp tin) AvaFind quản lý Index trong máy bạn một cách chặt chẽ và có hệ thống , bạn có thể theo dõi các tệp tin mới xuất hiện trong máy trong phần Scout bot, có thể chỉ ra các định dạng cho tệp tin cần tìm kiếm hoặc hiển thị như video,music,Program... Bạn chỉ việc gõ vài kí tự đại diện tên tệp tin vào ô tìm kiếm rồi gõ Enter ,thời gian chờ đợi cũng rất nhanh.

Lưu ý: Mặc định chương trình sẽ tự động cập nhập lại index sau 96 giờ sử dụng các bạn cứ để cho chương trình tự động cập nhật́ vì nó sẽ không lâu như lần đầu đâu chắc chỉ mất khoảng 2 hay 3 phút là cùng. Chương trình cũng sẽ tự động cập nhập lại index nếu máy tính bị tắt đột ngột (bấm nút reset hay mất điện)

Download

không có nút thank mà click bác một cái

đã nhiều lần làm xông tài liệu mà không nhớ để ở đâu trong cái ổ 80G

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
không có nút thank mà click bác một cái

đã nhiều lần làm xông tài liệu mà không nhớ để ở đâu trong cái ổ 80G

Em down về mà nó chả chịu chạy. Enter vào cứ trơ trơ

Down file cài đặt ở đây.

http://www.download.com/3001-2248_4-102012...d730030ce2f2d9e

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em down về mà nó chả chịu chạy. Enter vào cứ trơ trơ

Down file cài đặt ở đây.

http://www.download.com/3001-2248_4-102012...d730030ce2f2d9e

---------------------------

thế hở

vậy bao giờ được Pác bảo em zới ha

em dowload liền à

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em vừa cài dùng thử. quả thất là rất hay. Nhưng hình nhử nó tìm kiếm kết quả cho cả mấy ngày trước thì phải. Có cách nào để nó tim` trong ngày hôm này hoặc ngày bất kỳ ? Thanks !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ở thằng download.com đấy.

Xài thêm cái cr*** của bác lam nữa là xong.

Nhưng thằng này có cái dở (hoặc là mình chưa vọc đến) là không tìm theo text có trong file. (kiểu như search của bác Bill)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo