Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
doanduyhung

Xắp Xếp Trắc Ngang Nova

Các bài được khuyến nghị

Tự động xắp xếp tất cả các trắc ngang nova vào viewport theo hàng cột định trước tương ứng với tỉ lệ nhất định.

http://doanduyhung.googlepages.com/

-_-

Link die roi bác ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Hiện mình đang dùng một chương trình in ấn các trắc ngang Nova rất tuyệt, đơn giản và dể dùng. Nhưng ngoặc nỗi chương trình càng hay, càng tốt thì chủ nhân càng ko free -_-

Ai cần dùng thử hoặc mua bản chính thức thì mình gửi qua mail cho :o

Trời !!!!!!!!! cái Roadplan & NovaTDN16..........Hs..... còn dump được thì mấy cái bạn nói nhằm nhò gì hả bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trời !!!!!!!!! cái Roadplan & NovaTDN16..........Hs..... còn dump được thì mấy cái bạn nói nhằm nhò gì hả bạn

Thế thì ai đó nhận bản dùng thử rồi bẻ khóa luôn. Thế lại là free. Bác chủ nhân thông củm, ở VN dùng free quen rồi, phải có time mới thích nghi được. -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hiện mình đang dùng một chương trình in ấn các trắc ngang Nova rất tuyệt, đơn giản và dể dùng. Nhưng ngoặc nỗi chương trình càng hay, càng tốt thì chủ nhân càng ko free -_-

Ai cần dùng thử hoặc mua bản chính thức thì mình gửi qua mail cho :cheers:

Nghe bác quảng cáo tò mò quá. Bác gửi cho em dùng thử phát xem nào :o Email của em: Thaistreets214@gmail.com

thank bác trước

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác cũng dân cầu đường àh, thế thì tốt quá rồi. Trên diễn đàn nhiều bác đồng nghiệp mà ít gặp quá.

Bác up lên diễn đàn cho anh em dùng thử đi. Xem thế nào rồi ta viết một cái tương tự có khi còn hay hơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay