Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
mad_eros_115

Hi, everybody!

Các bài được khuyến nghị

Mình là thành viên thứ 14.691. Quả thật là diễn đàn của chúng ta cũng có khá nhiều thành viên tham gia đấy nhỉ. Mình là người công tác trong ngành Địa chính, yêu thích việc tìm tòi học hỏi những ứng dụng công nghệ thông tin về quản lý và thực hiện công việc chuyên ngành. Mình muốn tham gia diễn đàn nhằm học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm công tác. Mong nhận được sự giúp đỡ từ ban quản trị và các thành viên khác. Xin chân thành cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình là thành viên thứ 14.691. Quả thật là diễn đàn của chúng ta cũng có khá nhiều thành viên tham gia đấy nhỉ. Mình là người công tác trong ngành Địa chính, yêu thích việc tìm tòi học hỏi những ứng dụng công nghệ thông tin về quản lý và thực hiện công việc chuyên ngành. Mình muốn tham gia diễn đàn nhằm học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm công tác. Mong nhận được sự giúp đỡ từ ban quản trị và các thành viên khác. Xin chân thành cảm ơn!

ok,

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thành viên thứ 14.691 thì sai rồi. tôi thấy bạn là mem 14 :mellow: .719 mà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

vui là chính mà bác..e biết diễn đàn này cũng lâu rồi..nhưng bây giờ mới tham gia chính thức góp chút ít kinh nghiệm với mấy bác và tận dụng học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm khác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ok,

-----------

NHÌN NGOÀI TOPIC CỨ TƯỞNG CÙNG NGÀNH Đ ... :mellow: TÉ RA PÁC ĐỊA CHÌNH

XÍ HỤT

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
-----------

NHÌN NGOÀI TOPIC CỨ TƯỞNG CÙNG NGÀNH Đ ... :rolleyes: TÉ RA PÁC ĐỊA CHÌNH

XÍ HỤT

Này Dương. Bậy quá nhé. Viết thì cứ viết thẳng ra. Cứ úp mở thế có ngày.... :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Này Dương. Bậy quá nhé. Viết thì cứ viết thẳng ra. Cứ úp mở thế có ngày.... :rolleyes:

NOT "bậy "

Viết thẳng OK thôi : ngành Điện ----------> OK chứ pikeman286

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo