Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
xua&nay

Khôi phục file .bak

Các bài được khuyến nghị

Chào các Bạn.

Nhờ các bạn chỉ giúp cách khôi phục file .bak. Bữa trước mình có biết cách này nhưng lâu quá không sử dụng nên quên không biết cách làm lại nữa ." Đang sử dụng cad 2004" . Rất mong được giúp đỡ. cám ơn rất nhiều.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Chào các Bạn.

Nhờ các bạn chỉ giúp cách khôi phục file .bak. Bữa trước mình có biết cách này nhưng lâu quá không sử dụng nên quên không biết cách làm lại nữa ." Đang sử dụng cad 2004" . Rất mong được giúp đỡ. cám ơn rất nhiều.

Nếu bạn muốn khôi phục file .bak thì bạn cứ đổi đuôi .bak thành .dwg là xài được thôi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chào các Bạn.

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=4287&hl

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu bạn muốn khôi phục file .bak thì bạn cứ đổi đuôi .bak thành .dwg là xài được thôi.

Rất cảm ơn các bạn. mình cũng đã làm và chuyển đc những file dưới 4M, và cũng kg hẳn file nào cũng khôi phục được. Có lẽ Cad của mình die rồi. sáng nay ngồi thiền gần 3h, phụp... còn lại file .bak hơn 5M. hì hục kg được, lai buồn nhắm rượu thôi!!!

*Trước hết xin chân thành cám ơn và kính 1 ly voka "Lò đúc-Hànội".

Chúc cộng đồng có những ý tưởng hay và nét vẽ như ý.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay