Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
gp14

Góc SPAM đây!!!

Các bài được khuyến nghị

Spam là 1 yếu tố không thể thiếu và cũng không thiếu được trong bất kỳ 1 diễn đàn nào. Thay vì cấm mọi người spam sao chúng ta không tạo ra 1 chỗ để mọi người spam 1 cách hợp pháp thay vì spam vào góc chuyên ngành của diễn đàn nhỉ? (tại mình cũng hay spam mà :rolleyes: !!)

Mọi người ai muốn khai trương không nhỉ? Nếu mà không ai ủng hộ thì tớ sẽ spam 1 mình đấy. He he

Zô đi nào anh em ơi!!!!!!!!!!!!!!

Tớ xung phong làm trưởng nhóm nhé

gp14

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Spam là 1 yếu tố không thể thiếu và cũng không thiếu được trong bất kỳ 1 diễn đàn nào. Thay vì cấm mọi người spam sao chúng ta không tạo ra 1 chỗ để mọi người spam 1 cách hợp pháp thay vì spam vào góc chuyên ngành của diễn đàn nhỉ? (tại mình cũng hay spam mà :rolleyes: !!)

Mọi người ai muốn khai trương không nhỉ? Nếu mà không ai ủng hộ thì tớ sẽ spam 1 mình đấy. He he

Zô đi nào anh em ơi!!!!!!!!!!!!!!

Tớ xung phong làm trưởng nhóm nhé

gp14

Trưởng nhóm cho em vào Spam với. Keke. Em xin mở đầu chủ đề Spam bằng câu đố sau

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trưởng nhóm cho em vào Spam với. Keke. Em xin mở đầu chủ đề Spam bằng câu đố sau

Pikeman286 xông đất đầu tiên sẽ phải nhận hậu quả là: Pikeman286 sẽ phải ngồi trước vành móng ngựa cho anh em vào hỏi cung:

bắt đầu câu số 1:

-Đề nghị Pikeman khai ra họ tên thật đầy đủ,quê quán và cả số điện thoại liên lạc.

Các câu khác để mọi người hỏi tiếp.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Pikeman286 xông đất đầu tiên sẽ phải nhận hậu quả là: Pikeman286 sẽ phải ngồi trước vành móng ngựa cho anh em vào hỏi cung:

bắt đầu câu số 1:

-Đề nghị Pikeman khai ra họ tên thật đầy đủ,quê quán và cả số điện thoại liên lạc.

Như thế là spam sao? :lol:

:rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bắt đầu câu số 1:

À. Bác hỏi thì em cũng xin khai. (nhưng mà khai xong có bị bắt lên "đồn" nữa không?)

Name: Lee Thanh

From: RiverHourse (sông Mã-Thanh hóa)

Number phone: (cái này cho xong có bị nháy máy hàng đêm không vậy ta?) 0988970104

Hope: Có người yêu. Đang ế chỏng chơ ra.

Live: Hà nội thân yêu.

p/s: hình của em đang được bán đấu giá trong mục hình ảnh thành viên. keke

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Spam là phải như mấy thằng tóc đỏ tóc xanh ngoài đường dám vỉa đầu xe police ấy. Cụ thể là trong diễn đàn là phải làm cho Bác Nguyen Hoanh tức mà không làm gì được thì mới là Spam. Ai thể hiện đẳng cấp trước đi. Đội trưởng xung phong nhé. Mà nghe nói cái nghề Spam ở Nga kiếm bạc dễ lắm, chỉ tội là nó sẽ gây thiệt hại tương đối lớn cho chính phủ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

spam là gì? mà Admin phải khóc

Câu này giống như chú Em Lâm nhật Tiến bên hải ngoại hát "Tình yêu là gì mà thế giới phải khóc? kakaka, spam là thế

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
spam là gì? mà Admin phải khóc

Câu này giống như chú Em Lâm nhật Tiến bên hải ngoại hát "Tình yêu là gì mà thế giới phải khóc? kakaka, spam là thế

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cái hình động này khiếp quá! Gai cả người!

bác ở ngàh đường sắt cũng sợ bị chọc gậy bánh xe à!

Chưa khùng bằng cái này của gp14

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chưa khủng bằng cái này của gp14

lời phát ngôn của gp14:

-Bình tĩnh tự tin ko cay cú

Âm thầm chịu đựng trả thù sau.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xì đểu đáng tội gì nhẩy?

Bạn giở bộ luật hình sự ra xem phạm vào điều nào !

"Muốn làm việc tốt trước hết phải biết làm việc xấu như thế nào.

Cái này có đúng không các bác nhỉ ???" (kieumanh)

-muốn làm người lương thiện phải bất lương có phải đó là ý củ bạn hỏi không! cái này bạn phải kiểm nghiệm bằng cách làm việc xấu để được vào vào trại tù hỏi các phạm nhân?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hô hô. một chú hỏa xa mà cũng sợ kìa

spam

v8-September 07

tớ đã viết đước 400 bài rồi kìa, tài viết lách dạo này lên quá

còn biết cả lệnh block nữa, huhuu vui quá mẹ nó ơi

spam

@gp14 cái bản án spam của gp14 mà so với cái cảu ngayve thì thua xa. kaka

8-September 07 tớ biết đến CADVIET

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đã ăn nhằm gì bắng những bức ảnh kinh dị của gp14

Để góp vui cho những người có sở thích kinh dị, mình tặng các bạn vài bức ảnh nghệ thuật nữa

chú ý ai không có sở thích kinh dị cấm được xem vì mình không chịu trách nhiệm đâu đấy, đây không phải chỗ dành cho những người tò mò đâu nhé :s_big:

hình nè

Bọn côn trùng chắc khoái cái này lắm. :lol2:

he he he he hehe he he he he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Pác thì nhiều người ngưỡng mộ quan tâm xem mặt chứ tui thì ai để ý mần chi! Tui hứa là sẽ gửi ảnh sẽ chụp mới lên sau ảnh cũ như của pac tôi chụp hồi nhỏ mốc và hoen ố hết rùi tiếc qué!

Mãi chưa thấy bạn thực hiện lời hứa đấy!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Câu lạc bộ spam vui thế mà chẳng ai cám ơn trưởng nhóm phát nhỉ? :s_big:

hình như bác Hoành đang theo dõi anh em spam đó gp14 ơi. câu này có phải spam không gp14

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thế hình của bác gp14 đâu ấy nhẩy!

Trên lôgô thì tối đen thui à.

Bác duơngsatdn đang chup mấy cái chắcnhanh thôi, chẳng mấy lâu nữa đâu !

hhhhhhhhoooôì hooộp!

Trong bốn hình thì hình nào là hình của gp14 ngây thơ nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tui Spam với! thế bạn đố gì vậy? câu đố đâu?

Đấy mới gọi là Spam. Nói ra để người khác hỏi và mình trả lời thêm một câu. hehe.

Một số câu hỏi buồn cười nhất sưu tập được về IT:

1- Mình có thằng bạn nhà nối mạng FPT tốc độ cao mà thấy cậu cứ thỉnh thoảng lại ra mạng,tưởng gì,hỏi ra mới biết nó copy những file thừa trong máy rồi mang USB ra để xóa ngoài hàng net!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Các pro bảo thế có cẩn thận quá kô nhỉ?

2- Em có bài nhạc .wmv, em muốn tách tiếng ra để hát karaoke thì làm như thế nào?

(trả lời : => Tắt cái loa, đấy, hình nó tách với tiếng rồi đấy)

3- Để đề phòng vào những trang web có chứa virus em toàn phải ra ngoài tiệm NET vào thử nếu an toàn thì mới về nhà vào bằng máy của mình, nhiều khi 1 ngày chạy đi chạy lại đến vài chục lần. Làm thế này chắc an toàn các bác nhỉ?

4- Ê ê sao tắt máy kiểu đó mảy? (Nhiều người hốt hoảng khi thấy tôi nhấn nút power để shutdown máy tính)

5- Anh ơi! Xem cái máy em bị gì ấy.

- Gỡ dây nguồn mang lên đây xem cho...

30 phút sau. Một cô gái mang lên cái dây nguồn máy tính.

Anh xem hộ em.

Đúng là hết nói nổi

6- Hồi trước có chỉ cho ông bạn tạo email Yahoo (qua ĐT). Mình bảo ông ấy gõ vào phần Address là mail.yahoo.com, chờ 1 lúc khi trang web hiện lên rồi hướng dẫn tiếp.

Ông ấy cứ bảo là không thấy gì hiện lên cả. Mình bảo thử lại 2-3 lần vẫn thế. Bực mình chạy sang nhà chỉ, bảo ông ấy làm lại từ đầu xem sao.

Ông ấy cẩn thận gõ từng chữ "mail.yahoo.com" xong ngồi chờ...

Mình mới hỏi: "Sao không nhấn ENTER?"

Ông ấy hỏi lại: "Phải nhấn ENTER nữa à?"

Chuyện có thật 100%.

7- Một ông khác gởi thơ than phiền đến một hảng Software:

Hãng của các ông cà chớn vừa phải thôi, tôi theo chỉ dẩn trên màn hình khi cài đặt thì mấy ông bảo bỏ dĩa CD số 1 vào tôi làm theo , rồi mấy ông bảo bò tiếp dĩa CD số 2 vào, tôi thấy kỳ kỳ, tới khi mấy ông bảo bỏ dĩa CD số 3 vào là tôi biết mấy ông cà chớn rồi, cái ổ CD của tôi làm sao nhét vửa 3 cái dĩa trong đó.

8- Em thì em làm IT cho 1 công ty, hệ thống cũng không có gì nhiều 1 Server làm Domain chính, 1 Server BackupData, 1 ServerMail (cũng bình thường mà) đến khi em chuẩn bị nghỉ việc thì cái thằng Trưởng Phòng Nhân Sự có bảo với em là. Anh à trước khi anh nghỉ thì anh đào tạo em về IT độ khoảng nửa buổi để em tạm thời làm thay anh trước khi có IT mới về làm, em hôm đó tí thì đâm đầu vào cái máy Photo các bác à. Thằng đó các bác nghĩ nó có siêu không chắc thần đồng tin học của Viêt Nam các bác nhỉ.

Mong các bác cho lời bình luận!

9- Trong Windows có cài Calculator, bây giờ tôi muốn làm ngược lại - cài Windows cho Calculator - thì làm nào???

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đấy mới gọi là Spam. Nói ra để người khác hỏi và mình trả lời thêm một câu. hehe.

Một số câu hỏi buồn cười nhất sưu tập được về IT:

9- Trong Windows có cài Calculator, bây giờ tôi muốn làm ngược lại - cài Windows cho Calculator - thì làm nào???

Cái này giống kiểu cái máy làm thịt nướng nhỉ, buổi sáng nhét con lợn vào 1 đầu, đầu kia sẽ cho ra thịt nướng. Buổi chiều còn ế thịt thì lại nhét ngược lại sẽ tòi ra con lợn (khỏi phải lo bảo quản) :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Củ chuối mà không củ chuối.

Nhảm mà không hề nhảm. Mời bạn coi.

1. Khi ở dưới nước, bạn có khóc được không?

2. Một người quan trọng đến mức nào thì khi bị giết được gọi là “bị ám sát”?

3. Sao người ta lại so sánh “ngủ ngoan như một đứa bé” khi mà con nít cứ vài tiếng lại thức dậy khóc oe oe?

4. Nếu bạn uống Pepsi trong khi đang làm việc ở một nhà máy sản xuất Coca Cola, bạn có bị đuổi việc không?

5. Sao người ta từ mặt đất leo lên các tòa nhà cao tầng rồi trả tiền chỉ để được dùng ống nhòm nhìn những thứ dưới… mặt đất?

6. Tại sao ở Mỹ, bầu tổng thống thỉ chỉ có hai ứng cử viên, còn bầu hoa hậu thì có tới 50 ứng cử viên?

7. Nếu một nhân viên trực Tổng đài 115 (cấp cứu) bị đau tim, anh ta sẽ gọi cho ai?

8. Nếu dầu đậu nành được làm từ đậu nành, dầu vừng được làm từ vừng, dầu đậu phộng được làm từ đậu phộng, thì dầu… gió được làm từ gì?

9. Tại sao người ta vẫn cố bấm cật lực vào điều khiển từ xa khi biết rằng nó đã… hết pin?

10. Tại sao người ta vẫn tiệt trùng kim tiêm để tiêm chất độc khi hành quyết các tù nhân bị án tử hình?

11. Tại sao Tarzan không có… râu?

12. Tốc độ của… bóng tối là bao nhiêu?

13. Nếu hôm nay trời lạnh 0 độ C, ngày mai trời lạnh gấp hai lần thì ngày mai trời sẽ lạnh đến mức nào?

14. Tại sao trong ngăn tủ lạnh có bóng đèn mà ngăn tủ đá lại không có?

15. Khi đợi thang máy, thường ai cũng ấn nút gọi thang máy mấy lần. Ấn đi ấn lại như vậy có làm thang máy tới nhanh hơn không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Củ chuối mà không củ chuối.

11. Tại sao Tarzan không có… râu?

vì da mặt bị chai lỳ và dầy dặn lên râu không xuyên thủng được!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Spam là phải như mấy thằng tóc đỏ tóc xanh ngoài đường dám vỉa đầu xe police ấy. Cụ thể là trong diễn đàn là phải làm cho Bác Nguyen Hoanh tức mà không làm gì được thì mới là Spam. Ai thể hiện đẳng cấp trước đi. Đội trưởng xung phong nhé. Mà nghe nói cái nghề Spam ở Nga kiếm bạc dễ lắm, chỉ tội là nó sẽ gây thiệt hại tương đối lớn cho chính phủ.

Làm cho bác Hoành tức thì đơn giản quá!

Tạo 1 vài topic,viết bằng tiếng việt không dấu, nội dung cũng khôngdấu luôn

Có mà tức nổ đóm đóm mắt........... phải khônganh em!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay