Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nguyen46k

Nên chọn mua cuốn sách nào để học ACAD

Các bài được khuyến nghị

em muốn học cad bằng cách mua sách về tự nghiên cứu nhưng bây giờ thấy nhiều tài liệu được bán quá không biết nên chọn mua cuốn nào.các bác di trước cho em ý kiến với ạ.em đang là sinh viên nghành xay dựng dd&cn.thank các bác trước.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
em muốn học cad bằng cách mua sách về tự nghiên cứu nhưng bây giờ thấy nhiều tài liệu được bán quá không biết nên chọn mua cuốn nào.các bác di trước cho em ý kiến với ạ.em đang là sinh viên nghành xay dựng dd&cn.thank các bác trước.

Bạn nên mua sách của Nguyễn Hữu Lộc.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sách của nguyễn hữu lộc là hay nhất. bạn mới học cad hả? trong diễn đàn rất nhiều cao thủ, có gì không hiểu bạn có thể hỏi mọi thứ để moi người giải đáp hộ ôkê

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sách của nguyễn hữu lộc là hay nhất. bạn mới học cad hả? trong diễn đàn rất nhiều cao thủ, có gì không hiểu bạn có thể hỏi mọi thứ để moi người giải đáp hộ ôkê

chắc em mới học à. em lên tìm và cài những phần mềm cad mới nhất. nó thông dụng và tiện lợi hơn. giờ có bản cad2010 rồi. có cả bản bẻ khoá đấy. bạn thử tìm sách cad2010 xem có không, chứ chỗ mình kô có?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sách của thầy Nguyễn Hữu Lộc là best nhất, ngoài AutoCAD ra thì thầy còn viết nhiều cuốn khác về lisp hay về các tiện ích trên CAD.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

nếu bạn muốn thật vip thì nên đọc nhiều sách của nhiều tác giả, không ai vẹn toàn đâu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Theo mình chẳng cần mua sách làm gì cả. Bạn lên mạng down tài liệu hướng dẫn phiên bản cad mà bạn đang sử dụng. Và thực hành luôn.

Muốn trở thành cao thủ về cad thì chịu khó lên diễn đàn cadviet.com để giao lưu. Trên này lắm người giỏi lắm.

Chúc bạn thành công!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo