Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
be_chanh

khá được

Các bài được khuyến nghị

cô lào. tớ đang chấm cô ngoài cùng bên trái. còn 2 cô còn lại chỉ thích kết nghĩa huynh đệ thui. hjhj

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
cô lào. tớ đang chấm cô ngoài cùng bên trái. còn 2 cô còn lại chỉ thích kết nghĩa huynh đệ thui. hjhj

hai cô còn lại bác cứ giới thiệu cô nào cũng được miễn là có nội thất đẹp là được à qên bác có ảnh nội thất không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
được mỗi em bên trái.2em kia xấu wa' ta.

Ba cô đều xinh do góc chụp nên hình xấu thôi. Phải nhìn nghiêng mới thấy đẹp

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ANH ĐÂU MÀ ĐẸP THẾ, DÂN TỘC NÀO VẬY BÁC!

Trời ơi - pà con ơi đốt rừng -hic

Em ngoài cùng bên trái giống người yêu em thế không biết ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hai cô còn lại bác cứ giới thiệu cô nào cũng được miễn là có nội thất đẹp là được à qên bác có ảnh nội thất không?

xấu nhưng kết cấu hơi bị được đó

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
xấu nhưng kết cấu hơi bị được đó

Tôi thích cái background hơn là mấy cô này.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sao J phải lên non cao nhỉ dưới đồng bằng ven biển khối cô đẹp? Dẫu biết J không khoái trò giới thiệu vì tự tìm kiếm vẫn oai hơn. Song tôi vẫn giới thiệu cho J một người con gái vùng đất ngập mặn thao hồ ăn hải sản...Vài nét giới thiệu về người ấy:

- Kỹ sư hóa thực phẩm mới ra trường.

- Mới về nhận công tác tại nhà máy chế tạo mắm tôm công suất 25 triệu tấn/ năm. Hiện nhà máy này đang khẩn trương lắp đặt thiết bị để chuẩn bị nấu mẻ mắm tôm đầu tiên vào trung tuần tháng 8 /2008.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sao J phải lên non cao nhỉ dưới đồng bằng ven biển khối cô đẹp? Dẫu biết J không khoái trò giới thiệu vì tự tìm kiếm vẫn oai hơn. Song tôi vẫn giới thiệu cho J một người con gái vùng đất ngập mặn thao hồ ăn hải sản...Vài nét giới thiệu về người ấy:

- Mới về nhận công tác tại nhà máy chế tạo mắm tôm công suất 25 triệu tấn/ năm. Hiện nhà máy này đang khẩn trương lắp đặt thiết bị để chuẩn bị nấu mẻ mắm tôm đầu tiên vào trung tuần tháng 8 /2008.

Sao bác ksgia không chụp cả mặt cô ấy, mà bác thiên vị Jikibo thế là không nên. :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ba cô đều xinh do góc chụp nên hình xấu thôi. Phải nhìn nghiêng mới thấy đẹp

ý bạn là nhìn từ sau lưng á =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vài nét giới thiệu về người ấy:

hình như bác sgia nhầm nhọt thế nào chứ . con số công suất 25 triệu tấn mắm tôm / năm. thì dân ta nuôi chó làm sao kịp để tiêu thụ được ngót 70 ngàn tấn mắm tôm/ một ngày!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hình như bác sgia nhầm nhọt thế nào chứ . con số công suất 25 triệu tấn mắm tôm / năm. thì dân ta nuôi chó làm sao kịp để tiêu thụ được ngót 70 ngàn tấn mắm tôm/ một ngày!

Các bác có biết thế nào là vừa ăn thịt chó vừa húp mắm tôm không? Tối về đảm bảo nước lọc tinh khiết tiêu thụ mạnh. Ke ke!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các bác có biết thế nào là vừa ăn thịt chó vừa húp mắm tôm không? Tối về đảm bảo nước lọc tinh khiết tiêu thụ mạnh. Ke ke!

Nói đến món thịt chó tui lại muốn nhậu ha >???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

kiểu này thì những người làm nghề thông tắc bể phốt lại có công ăn việc làm. khà khà! thiết bị vệ sinh lại nhanh hỏng nữa. khổ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sao bác ksgia không chụp cả mặt cô ấy, mà bác thiên vị Jikibo thế là không nên. :s_big:

Chào bạn gp14! Các cụ vẫn nói "nhất dáng nhì da" cho nên mình chỉ chụp hình dáng và da là chính. Thật buồn khi J có vẻ không mặn mà lắm!

Chính xác là công suất 25 triệu tấn /năm. Đây là công suất thiết kế! Chỉ tiếc là Pccc không tham gia lắp đặt công trình này!

Công đoạn cuối cùng là dựng cánh cổng nhà máy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chỉ tiếc là Pccc không tham gia lắp đặt công trình này!

bây giờ em mới thấy tiếc vì dạo lương thấp quá, thấy có người giới thiệu chỗ làm lương cao gần gấp đôi em mới xin chyển. bây giờ nghĩ lại em thấy dại quá. làm chỗ nhiều tiền mà công việc cứ đơn điệu ngày nào cũng vẽ mấy cái cửa ra vào chán lắm. kinh nghiệm nghề nghiệp về cơ khí thì lại không được trau dồi thêm.kể cũng buồn bác ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thông Báo: Dạo này giềng, xả, gừng đang được trồng nhiều và phát triển mạnh. Đề nghị các bác cẩn thận khi ra đường.

:s_big:

Bạn nói với một chất giọng đầy kinh dị và khủng bố quá tại sao lại phải cẩn thận với 3 thứ gia vị đó? Tôi có nghe đâu đó có bài thơ "Một dải Trường sơn trồng đầy xả ớt" kia mà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo