Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
chicong8382

Download Vray cho 3dsmax 7 ở đâu?

Các bài được khuyến nghị

Máy nhà em đang sài 3dsmax7 và muốn cài thêm Vray nhưng ko biết tìm nó ở đâu cả. Tìm thì chỉ thấy toàn là Vray cho max8,9 thôi. Em có vào www.51render.com down về bản Vray8 nhưng cài vào Plugin xong nó báo lỗi vì không thích ứng. Có sư huynh nào biết ko chỉ giúp đệ với.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Máy nhà em đang sài 3dsmax7 và muốn cài thêm Vray nhưng ko biết tìm nó ở đâu cả. Tìm thì chỉ thấy toàn là Vray cho max8,9 thôi. Em có vào www.51render.com down về bản Vray8 nhưng cài vào Plugin xong nó báo lỗi vì không thích ứng. Có sư huynh nào biết ko chỉ giúp đệ với.

bạn vào phần Download của diễn đàn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cám ơn ông anh tốt bụng. Em khổ với cái này lâu lắm rồi, nhờ có vào đây hôm nay mà đã giải quyết đựoc bực dọc bấy lâu nay. Thật là kì công. Cuối cùng thì em đã cài được vào máy và chỉ còn chờ nó hoạt động như thế nào thôi. 1 lấn nữa xin chân thành cảm ơn ông anh tốt bụng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Update là sao? Chẳng lẻ là update nó lên max9 à? Liêu có đựoc ko? chứ max7 vật liệu ít quá. Ông anh nè: làm sao để mở hay import 1 vật thể khác( chẳng hạn như vật đó đã tạo rồi. Theo mình thì phỉa save cái vật cần đưa vào thì phải save duới dạng *.3ds, sau đó import vào. Sao ko thể copy giống như cad nhỉ hoặc mở 2 khung làm việc cùng 1 lúc...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo