Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
tuanduongthanh

bác nào có thiết kế cây xăng cho xin với.

Các bài được khuyến nghị

bác nào có bản thiết kế đẩy dủ của một cây xăng 4 cột bơm cho xin với...............

thank!

Hình như bản vẽ cây xăng khó tìm hay sao mà không ai Post lên, tui có 1 cây xăng nhỏ nhỏ, phải thêm tờ bìa cuộn tròn rồi gắn lên mới hoàn tất.

he he, 1 chút cho vui nhé.

http://www.cadviet.com/upfiles/CAY_XANG_1.rar

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
sao chẳng thấy bác nào cho tôi một bản nào vậy?bác nguyenhuyhoang cho cái gì thế..?

bác nguyenhuyhoang vui tính thật!mình thấy công trình cây xăng của bác mà cười muốn chảy nước mắt!

=>Cây xăng bình dân đấy bạn tuanduongthanh có đầy đủ 4 cột bơm, thực sự là anh em rất ít có bản vẽ cây xăng nên relax một chút cho vui thôi mà!

Bác yên tâm là yêu cầu của bác sẽ được anh em quan tâm và chia sẻ thông tin kịp thời!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bác nguyenhuyhoang vui tính thật!mình thấy công trình cây xăng của bác mà cười muốn chảy nước mắt!

=>Cây xăng bình dân đấy bạn tuanduongthanh có đầy đủ 4 cột bơm, thực sự là anh em rất ít có bản vẽ cây xăng nên relax một chút cho vui thôi mà!

Bác yên tâm là yêu cầu của bác sẽ được anh em quan tâm và chia sẻ thông tin kịp thời!

Không bit bác này còn cần cây xăng ko thì mình shảe cho, mà mình nói trước là nó ko phải của mình đâu, tình cờ mình có được và đưa vào thư viện để tham khảo khi mình cần , mình bỏ ở nhà rùi để mình về nhà lục lại nếu có mai mình đem theo cho bạn dùng để tham khảo

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Không bit bác này còn cần cây xăng ko thì mình shảe cho, mà mình nói trước là nó ko phải của mình đâu, tình cờ mình có được và đưa vào thư viện để tham khảo khi mình cần , mình bỏ ở nhà rùi để mình về nhà lục lại nếu có mai mình đem theo cho bạn dùng để tham khảo

ui! may quá? thế bạn cho mình xin đi?mình đang cần mà..!thanks!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bé có 2 file max trạm bơm xăng, nếu anh cần thì gửi msg cho bé, bé share cho :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bác nào có bản thiết kế đẩy dủ của một cây xăng 4 cột bơm cho xin với...............

thank!

quote name='THE HIEP' date='Aug 28 2008, 03:35 PM' post='30224']

PHẦN KIẾN TRÚC http://www.cadviet.com/upfiles/KIEN_TRUC_C...NG_QUAN_DOI.dwg

CÒN PHẦN KẾT CẤU VÀ CÔNG NGHỆ NỮA ... File của bạn the hiep đấy bác ạ!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
quote name='THE HIEP' date='Aug 28 2008, 03:35 PM' post='30224']

PHẦN KIẾN TRÚC http://www.cadviet.com/upfiles/KIEN_TRUC_C...NG_QUAN_DOI.dwg

CÒN PHẦN KẾT CẤU VÀ CÔNG NGHỆ NỮA ... File của bạn the hiep đấy bác ạ!

pác The_Hiep uống beer ghê lắm

he hé

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bé có 2 file max trạm bơm xăng, nếu anh cần thì gửi msg cho bé, bé share cho :cheers:

Bạn có thể shảe cho mình được không?email của mình:nhan4715@yahô.com, cám ơn trước nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thank!

Mình đang làm cho 1 cty con của Petrolimex. Mình đả làm được 5 trạm xăng cho Cty rồi và có rất nhiều file cây xăng. Bạn thích thì mình cf mình sẽ gửi cho bạn. vì file dung lượng lớn quá mình ko biết up! Bạn thông cảm nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

pác The_Hiep uống beer ghê lắm

he hé

sao cai file cad cua ban ko dow dc nhi.....minh can file cad tram xang....ban co the gui qua cho minh dc ko?mail la mongtiepnguyenthihbu@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo