Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
yessha

Lật tung CADVIET,tìm gái xinh xinh....

Các bài được khuyến nghị

đang tìm girl ma sao mấy bác cứ post mấy boy lên vậy cà , hay là mấy boy có vấn đề gì hay sao vậy . tim ca buổi sáng mà chẳng thấy girl nào trong hình hết , có girl nào giả trai trong đó không vậy cà . he he he .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Qua sự điều tra của mr Ji và sunsun có thể kết luận 1 điều là trong topic này đã xuất hiện 1 girl xinh. Tuy rằng gánh nặng tuổi tác đã, đang đè nặng nên đôi vai gầy của girl này nhưng ko sao, xinh xấu ko phân biệt tuổi tác \-_-/

Xin jới thiệu: Miss Huyền Trân \:o/

Thôi thôi chả dám đâu. Gớm, tự nhiên vào đây để mấy ông bình luận. ghét rùi, ứ thèm chơi nữa!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ơ hay, đúng là khoảng cách jữa 2 thế hệ

Em khen chị mà cũng ko thích, lại ứ thèm chơi nữa kìa

Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz!

Chạ biết đường nào mà lần -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ơ hay, đúng là khoảng cách jữa 2 thế hệ

Em khen chị mà cũng ko thích, lại ứ thèm chơi nữa kìa

Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz!

Chạ biết đường nào mà lần :o

-_- . Ờ, ko chơi vì ghét rồi. Con gái làm kỹ thuật thì có gì mà lạ thế chứ, phải bới tung cả CADVIET lên để tìm. Tìm thấy rồi lại ko tin, lại điều tra nọ kia. Chán!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chị thông cảm, mới gần đây đã xảy ra một vụ

1 nam thanh niên đã jả gái vào forum này nhằm quyến rũ anh Ji. Anh Ji đã đổ kềnh đổ càng và ngỏ lời cưới nam thanh niên đó. Sau này sự việc vỡ lở, Anh Ji đã bị tổn thương tâm lý phải điều trị ở viện 3 tháng mới đc về nhà. Thế nên mọi người cảnh giác là lẽ đương nhiên.

Một lần nữa mong chị thông cảm cho các anh em ở đây. T____T

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chị thông cảm, mới gần đây đã xảy ra một vụ

1 nam thanh niên đã jả gái vào forum này nhằm quyến rũ anh Ji. Anh Ji đã đổ kềnh đổ càng và ngỏ lời cưới nam thanh niên đó. Sau này sự việc vỡ lở, Anh Ji đã bị tổn thương tâm lý phải điều trị ở viện 3 tháng mới đc về nhà. Thế nên mọi người cảnh giác là lẽ đương nhiên.

Một lần nữa mong chị thông cảm cho các anh em ở đây. T____T

Quá kém. Kém đến nỗi yêu một người mà còn chưa rõ hình thù người đó ra làm sao. Kém quá! -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tại anh Ji anh ý nhạy cảm lắm chị ạh, lại ngây thơ nữa chứ. Thế giới mà anh ý nhìn thấy là "thiên hạ vô tặc". Trong cái thế jới tòan màu hồng đó thì làm sao có người xấu được ha chị T___T

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tại anh Ji anh ý nhạy cảm lắm chị ạh, lại ngây thơ nữa chứ. Thế giới mà anh ý nhìn thấy là "thiên hạ vô tặc". Trong cái thế jới tòan màu hồng đó thì làm sao có người xấu được ha chị T___T

Nhạy cảm, ngây thơ là những bản chất tốt, nhưng ngây thơ đến mức này thì chịu rùi. -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đấy là trước kia thôi chị ạh, sau cái biến cố đấy, sau khi nằm viện điều trị tâm lý 3 tháng, jờ thế jới của anh ý đã thành "thiên hạ tòan tặc". Thế nên đa nghi cảnh giác là lẽ đương nhiên T____T

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hu hu em ghét mọi người ~T__T~ sao mọi người lại tỉ mẩn cái bucket các nhân của em thế, thật chả khác đàn bà tẹo nào, cái bucket đó em dùng chung tài khoản với thèng em trai của em thì dĩ nhiên là có hình của nó ùi, em chả thèm tranh cãi với mọi người nữa, ghét!!!!!!!!!!!!!

Blog đây, dẫn chứng cuối cùng, ko tin nữa thì đàn ông trong cad viêt này toàn là đàn bà hết

Visit My Website

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ô hay, em để public rồi lại nói mọi người vô duyên, vậy là sao nhỉ :-??

xin lỗi, em quên ko tắt public nhưng mọi người cũng ko nên quá tò mò như thế chứ, mà nếu có xem thì cũng đâu cần phải post ảnh trong album của em lên diễn đàn như vậy, làm như vậy là đúng ư? Phải tôn trọng người khác 1 chút chứ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
xin lỗi, em quên ko tắt public nhưng mọi người cũng ko nên quá tò mò như thế chứ, mà nếu có xem thì cũng đâu cần phải post ảnh trong album của em lên diễn đàn như vậy, làm như vậy là đúng ư? Phải tôn trọng người khác 1 chút chứ

Hòan toàn đồng ý. Tự nhiên vào nhà người ta như chốn không người thế là ko đc. lại còn mang của cải của người ta ra nữa chứ. Xấu xa. -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hòan toàn đồng ý. Tự nhiên vào nhà người ta như chốn không người thế là ko đc. lại còn mang của cải của người ta ra nữa chứ. Xấu xa. -_-

Đúng oài, có mỗi chị là bảo vệ em, bắt đầu wuy' chị oj` hè hè

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đúng oài, có mỗi chị là bảo vệ em, bắt đầu wuy' chị oj` hè hè

"Bảo vệ nhau", nhỉ! Hì -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
dời ạ. điên hết cả đầu ~X(

mấy chị trong topic nì sờ ...pam anh JIKIBO mãi không mỏi sao! em xin quỳ gối lạy các chị cả ngàn lạy!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mấy chị trong topic nì sờ ...pam anh JIKIBO mãi không mỏi sao! em xin quỳ gối lạy các chị cả ngàn lạy!

ai đây nhở:

Ồi thì ra có người đã chấp nhận thương đau rồi kìa. phải chiến đấu chứ nhở! Hơ hơ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay