Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Mũn xinh

Thơ của mem

Các bài được khuyến nghị

Cấp báo, cấp báo...

Em xin tự kiểm điểm vì để cho 2 nghi can tẩu thoát, hixhix người ta thường nói anh hùng khó qua ải mỹ nhân, nên em trúng độc bởi chiêu mỹ nhân kế của pác haanh và pác svba. Mong trưởng ngục tình yêu hết sức đề phòng :s_big:

thật là chán cho bác quá. bác bị màn múa lửa hay múa cột của hai mỹ nhân mà không hoàn thành nhiệm vụ vậy

Giao tù binh cho bac SONCAd có mà CV01 vào nhà đá mất nhìn bác ấy D D D lắm...........

Cấp báo, cấp báo.......

Lực lượng cai tù tình yêu quá mỏng, lại thưa thớt nữa. Nay xin cấp báo cho Mr Vui được rõ

Thế là các nghi can nữ tẩu thoát rồi ạ. Lại bắt người của ban chuyên án CV01 nữa.

Dạo này em không thấy tucdrom và cadviet đâu. Té ra bị bắt làm kiểm điểm bằng Lisp rồi. Gay thiệt :s_big:

Lực lượng của chúng ta cần phải tuyển mộ thêm các anh tài có máu D, í lộn nữa... có máu trinh thám về giữ gìn trật tự trị an ở tù tình yêu. :s_big:

Vừa rồi bác SONCAD có làm tấm đơn xin gia nhập cai tù tình yêu đấy ạ. Bác Mr Vui cho ý kiến. Cho zô bác nhé. :s_big:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Cấp báo, cấp báo.......

Lực lượng cai tù tình yêu quá mỏng, lại thưa thớt nữa. Nay xin cấp báo cho Mr Vui được rõ

Thế là các nghi can nữ tẩu thoát rồi ạ. Lại bắt người của ban chuyên án CV01 nữa.

Dạo này em không thấy tucdrom và cadviet đâu. Té ra bị bắt làm kiểm điểm bằng Lisp rồi. Gay thiệt :s_big:

Lực lượng của chúng ta cần phải tuyển mộ thêm các anh tài có máu D, í lộn nữa... có máu trinh thám về giữ gìn trật tự trị an ở tù tình yêu. :s_big:

Vừa rồi bác SONCAD có làm tấm đơn xin gia nhập cai tù tình yêu đấy ạ. Bác Mr Vui cho ý kiến. Cho zô bác nhé. :s_big:

Mô phật, em thấy bác Duy782006 đi tu rồi mà vẫn còn lăn tăn : Hà Anh là ai đấy. Em thấy cõi trần tục của bác Duy chưa hết. :s_big: . Nếu bác làm đơn gia nhập ban chuyên án CV01, em xin ủng hộ cả 2 tay liền... :s_big: :s_big:

Các anh này chơi ăn gian. Cái đội CV01 của các anh có ít nhất 5 thành viên, trong khi đó bên em chỉ có mình em và chị haanh thôi. Lực lượng ko cân bằng. ko chơi ko chơi. Các anh toàn bắt nạt 2 chị em em thôi.

Cấp báo, cấp báo...

Em xin tự kiểm điểm vì để cho 2 nghi can tẩu thoát, hixhix người ta thường nói anh hùng khó qua ải mỹ nhân, nên em trúng độc bởi chiêu mỹ nhân kế của pác haanh và pác svba. Mong trưởng ngục tình yêu hết sức đề phòng :s_big:

Mà cái bác cadviet244 này, viết lisp xong chưa mà đã ra ngoài rồi. Vào ngay!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các anh này chơi ăn gian. Cái đội CV01 của các anh có ít nhất 5 thành viên, trong khi đó bên em chỉ có mình em và chị haanh thôi. Lực lượng ko cân bằng. ko chơi ko chơi. Các anh toàn bắt nạt 2 chị em em thôi.

Mà cái bác cadviet244 này, viết lisp xong chưa mà đã ra ngoài rồi. Vào ngay!

Hỡi svba1608 kia! Ngươi có chiêu mỹ nhân kế lừa ta để vượt ngục thì nay ta cũng có chiêu nam nhân kế để chạy ra đây bởi vì nhan sắc của ta cũng mặn nồng đau thua gì thúy kiều đâu (:s_big: :s_big: :s_big: ) Hôm nay ta sẽ thế thiên hành đạo bắt ngươi phải quay về ngục tù tình yêu tránh tai họa cho nhân gian

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hỡi svba1608 kia! Ngươi có chiêu mỹ nhân kế lừa ta để vượt ngục thì nay ta cũng có chiêu nam nhân kế để chạy ra đây bởi vì nhan sắc của ta cũng mặn nồng đau thua gì thúy kiều đâu (:s_big: :s_big: :s_big: ) Hôm nay ta sẽ thế thiên hành đạo bắt ngươi phải quay về ngục tù tình yêu tránh tai họa cho nhân gian

:s_big: :s_big: :s_big: :s_big: :s_big:

Ha ha! Buồn cười chết mất!

Điêu dân to gan! Dám kháng lệnh bản quan.

Nhan sắc của nhà ngươi chỉ xứng với Thị Nở thôi. Làm sao sánh với thuý kiều được.

@ Tue_NV: Anh Tuệ ơi, anh ko đọc tin nhắn trên diễn đàn mà cũng ko vào nick à? Em chẳng hiểu gì cả.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
:s_big: :s_big: :s_big: :s_big: :s_big:

Ha ha! Buồn cười chết mất!

Điêu dân to gan! Dám kháng lệnh bản quan.

Nhan sắc của nhà ngươi chỉ xứng với Thị Nở thôi. Làm sao sánh với thuý kiều được.

@ Tue_NV: Anh Tuệ ơi, anh ko đọc tin nhắn trên diễn đàn mà cũng ko vào nick à? Em chẳng hiểu gì cả.

@svba1608 : Anh đã đọc được tin nhắn của em gửi hồi sáng kia và đã Reply lại cho Hà Anh rồi.

Không biết Hà Anh đã nhận được chưa? Nếu Hà Anh nhận được rồi thì reply lại cho Anh một tiếng nhé.

Cảm ơn Svba1608 nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@svba1608 : Anh đã đọc được tin nhắn của em gửi hồi sáng kia và đã Reply lại cho Hà Anh rồi.

Không biết Hà Anh đã nhận được chưa? Nếu Hà Anh nhận được rồi thì reply lại cho Anh một tiếng nhé.

Cảm ơn Svba1608 nhiều

ở đây sao lại có cái sự việc gì thế này, hai người này thông đồng với nhau ạ

Đúng là chuyên án đang đi vào ngõ cụt vì có một bộ phận trong ban chuyên án bị đồng tiền và nhan sắc làm tha hoá biến chất

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đề nghị đồng chí Toe_NV :s_big: kiểm điểm lại bản thân.

Đúng là chuyên án đang đi vào ngõ cụt vì có một bộ phận trong ban chuyên án bị đồng tiền và nhan sắc làm tha hoá biến chất

trích chữ kí dưới mỗi bài viết của bác duongsatdn

Một trà một rượu một đàn bà,

Ba cái lăng nhăng nó quấy ta.

Chừa được cái gì hay cái nấy,

Có chăng chừa rượu với chừa trà!

:s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nè, Mr.Zui, chuẩn bị tinh thần đầu hàng đi là vừa. Bác Tue_NV là gián điệp cho bên em đó. Có thế mới bắt được tucdrom và cadviet244 chứ!

(haha, kế phản gián này hay thật. )

:s_big: :s_big: :s_big: :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác Mr.Zui cứ yên tâm đi,em vẫn chưa bị bắt đâu.Bác đừng nghe đài địch.Em sẽ luôn là cánh tay trái đắc lực của bác trong chuyên án này.Em thề,em hứa,em đảm bảo. :s_big: :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác Mr.Zui cứ yên tâm đi,em vẫn chưa bị bắt đâu.Bác đừng nghe đài địch.Em sẽ luôn là cánh tay trái đắc lực của bác trong chuyên án này.Em thề,em hứa,em đảm bảo. :s_big: :s_big:

Mong là như vậy Ban chuyên án còn có những con người trọng nghĩa khinh tiền ghét gái đẹp

Nè, Mr.Zui, chuẩn bị tinh thần đầu hàng đi là vừa. Bác Tue_NV là gián điệp cho bên em đó. Có thế mới bắt được tucdrom và cadviet244 chứ!

(haha, kế phản gián này hay thật. )

:s_big: :s_big: :s_big: :s_big:

ý SVBA nói Tue_NV là điệp viên hai mang ạ. coi chừng nha tiết lộ cho bác một thông tin bên bác cũng đang có một gián điệp đang hoạt động quấy phá đó

Mà Haanh đi rồi bác giờ chỉ còn một mình thôi >tọi nghiệp tội nghiệp :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mong là như vậy Ban chuyên án còn có những con người trọng nghĩa khinh tiền ghét gái đẹp

Ối ối,bác ơi.Con người em ko như bác nghĩ đâu.Em tucdrom "Trọng nghĩa,yêu tiền,yêu cả gái đẹp".Chẳng qua trong công việc(chuyên án CV01) em vẫn đứng vững được trước những cám dỗ ... :s_big:

Đọc xong lý lịch bản thân của em mong bác đừng khai trừ em ra khỏi tổ chuyên án bác nhe' :s_big: :s_big: :s_big:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ý SVBA nói Tue_NV là điệp viên hai mang ạ. coi chừng nha tiết lộ cho bác một thông tin bên bác cũng đang có một gián điệp đang hoạt động quấy phá đó

Mà Haanh đi rồi bác giờ chỉ còn một mình thôi >tọi nghiệp tội nghiệp :s_big:

Thì các anh chơi ăn gian mà. Mấy người bắt nạt mỗi mình em, ko xứng đáng làm nam tử Việt đại trượng phu. :s_big: Anh Tue_NV đúng là điệp viên hai mang, nhưng anh ấy là bạn thân của chị haanh nhà em nên anh ấy vẫn theo phe em hơn. :s_big:

Ối ối,bác ơi.Con người em ko như bác nghĩ đâu.Em tucdrom "Trọng nghĩa,yêu tiền,yêu cả gái đẹp".Chẳng qua trong công việc(chuyên án CV01) em vẫn đứng vững được trước những cám dỗ ... :s_big:

Đọc xong lý lịch bản thân của em mong bác đừng khai trừ em ra khỏi tổ chuyên án bác nhe' :s_big: :s_big: :s_big:

Trời ơi! Cái bác tucdrom này làm em buồn cười chết mất thôi. :s_big: :s_big:

Nội bộ bên kia đang có sự hiểu lầm, bất đồng quan điểm. Lợi thế đang nghiêng về quân ta. :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thì các anh chơi ăn gian mà. Mấy người bắt nạt mỗi mình em, ko xứng đáng làm nam tử Việt đại trượng phu. :s_big: Anh Tue_NV đúng là điệp viên hai mang, nhưng anh ấy là bạn thân của chị haanh nhà em nên anh ấy vẫn theo phe em hơn. :s_big:

Trời ơi! Cái bác tucdrom này làm em buồn cười chết mất thôi. :s_big: :lol2:

Nội bộ bên kia đang có sự hiểu lầm, bất đồng quan điểm. Lợi thế đang nghiêng về quân ta. :s_big:

hê hê :s_big: :s_big: :s_big: :s_big: :s_big: :s_big: :s_big:

Quân tử nhất ngôn là quân tử dại

quân tử nói đi nói lại là quân tử ba hoa

em không nghe người ta nói ạ:

Thế giới càng lúc càng đông

Thạch sanh thì ít lý thông thì nhiều

Thời buổi bây giờ làm đại trượng phu dễ bị tổn thọ lắm em

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trời ơi! Cái bác tucdrom này làm em buồn cười chết mất thôi. :s_big: :s_big:

Sau khi em chiêu dùng chiêu Nam nhân kế để thoát khỏi long đàn hổ huyệt của Svba 1608 và haanh nhưng trong mình vẫn mang nội thương nên mấy bữa nay bế quan tỏa cảng để điều trị nội thương, hôm nay nội thương đã hết bèn lên dd thấy anh, em mình bị Svba1608 đang dùng kế ly dán anh em ta. Hỡi anh em ơi! hãy thắt chặt tình đoàn kết lại, Svaba1608 kia chạy đi đâu lưới trời lồng lộng haaaaaaaaaa

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sau khi em chiêu dùng chiêu Nam nhân kế để thoát khỏi long đàn hổ huyệt của Svba 1608 và haanh nhưng trong mình vẫn mang nội thương nên mấy bữa nay bế quan tỏa cảng để điều trị nội thương, hôm nay nội thương đã hết bèn lên dd thấy anh, em mình bị Svba1608 đang dùng kế ly dán anh em ta. Hỡi anh em ơi! hãy thắt chặt tình đoàn kết lại, Svaba1608 kia chạy đi đâu lưới trời lồng lộng haaaaaaaaaa

ý bác nói là:

Lưới trơìi lồng lộng

Thưa mà khó thoạt a

Kô biết mấy cái bác nữ nhà mình nghĩ sao nữa cadviệt toàn mấy anh đẹp trai mà cứ trốn tránh là sao nhỉ

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tên cadviet244 kia! Nhà ngươi đừng có mà dương dương tự đắc. Bổn cô nương khai ân cho ngươi được tái xuất giang hồ mong ngươi có thể cải tà quy chính. Ngờ đâu ngươi vẫn chứng nào tật ấy. Chỉ cần ta và chị haanh song kiếm hợp bích thì các ngươi hết đường … chạy thoát.

Kô biết mấy cái bác nữ nhà mình nghĩ sao nữa cadviệt toàn mấy anh đẹp trai mà cứ trốn tránh là sao nhỉ

Hic hic, đẹp trai như Thuý Kiều thì chả ai thích đâu. Mà bác còn mải lo nghĩ cho tương lai đất nước thì đâu còn thời gian nghĩ đến ai chứ?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tên cadviet244 kia! Nhà ngươi đừng có mà dương dương tự đắc. Bổn cô nương khai ân cho ngươi được tái xuất giang hồ mong ngươi có thể cải tà quy chính. Ngờ đâu ngươi vẫn chứng nào tật ấy. Chỉ cần ta và chị haanh song kiếm hợp bích thì các ngươi hết đường … chạy thoát.

Hic hic, đẹp trai như Thuý Kiều thì chả ai thích đâu. Mà bác còn mải lo nghĩ cho tương lai đất nước thì đâu còn thời gian nghĩ đến ai chứ?

1.Bạn ơi song kiếm hợp bích của bạn sao mà thắng nổi chiêu Quỳ Hoa Bảo Điển của bác Cadviet244 hạ bác. để luyện chiêu này bác ấy đã phải cắt bỏ cái thứ quý giá nhất của mình đó.Xem lại tình hình nha svba rút lui sớm đi

2. Trong cái tình yêu quê hương đất nước đó có cả cái tình yêu gia đình,bạn bè và thiên nhiên hoà chung tạo thành tình yêu bao la vĩnh cửu

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mô phậậậậậậậậậật !

haanh lại đang là nhận vật nóng ở đây à ?? :s_big:

Theo cái sự nhớ của bần tăng về haanh như sau:

-Xuất hiện muộn hơn và có 1 khoảng thời gian tồn tại cùng với PCCC. Sau đó PCCC biến mất và còn lại haanh. (nhắc tới PCCC vì bản thân bần tăng nhận thấy giọng văn 2 nhân vật này khá giống nhau có thế là anh, chị iem :s_big: ).

-Hình ảnh đầu tiên được trưng bày tương tự như hình ảnh của mr.vui nhưng thay dì đứng bên cái hộp bằng sắt thì đứng bên cái WC ==> chết tên haanh bể phốt giọng văn khá là sốc và chợ búa hông hiểu sao 1 thời gian sau lột xác và biến thành "bé" haanh giọng văn có chút nhẹ nhàng hơn và siêng tìm kiếm cho các théc mét của người khác. Và ==> bùm nái nic của hắn tái đi.

-Bây giờ bần tăng đang lăn tăn: :s_big: này haanh you là ai hà hà

Mô phật !!!!!!! Ai cho you đem rượu bia vào UBND. You còn nợ bần tăng 1 câu trả lời nghen.

Chào Duy sư phụ! Kẻ bần tăng Haanh xin được thỉnh giáo mấy cái gạch ngang:

1- Bần tăng đã từng đi buôn gà, được các bà các cô và các chị ở chợ nói cho biết cái định lý cuộc đời như sau:

Thứ nhất là tu tại gia, thứ hai tu chợ, thứ ba tu chùa! Ko biết sư phụ Duy tu ở đâu???

2- Bần tăng thấy sư phụ nói hai lần câu “mô phật”, bần tăng biết mô phật là hai từ nói tắt của cụm từ : Nam Mô A Di Đà Phật. Bần tăng muốn hỏi sư phụ : Nam là gì??? Mô là gì??? Đà là gì??? Phật là gì???

3- Sư phụ quả là tài tình khi phán một câu đen sì về anh PCCC và Haanh:" có thể là anh chị em “

Bần tăng cũng từng viết bài tranh luận với anh PCCC trên diễn đàn, nên bần tăng coi anh PCCC như anh em, đó là cảm nhận của bần tăng. Dạo này thấy anh PCCC vắng bóng bần tăng cũng nhớ đáo để.

4-Khi có người lạ vào nhà chủ nhà có quyền hỏi anh là ai? Hoặc khi một công dân vi phạm pháp luật, người thi hành công vụ có quyền tra hỏi. Vậy lý do gì để để sư phụ là thành viên đi trước hỏi thành viên đi sau, về cái gọi là vấn đề không liên quan đến AutoCAD???

5- Anh PCCC và bần tăng đã có việc làm gì trái với các điều khoản đăng ký tham gia diễn đàn???

hôm trước tết

em gái em tặng em ấn phẩm.

em truy hỏi sao em lại có

ai đã tặng em.

hi hi nó chỉ cười!

thế mới vui chứ

thật vui quá

và cũng mong mỏi và hy vọng

có em dể tương lai

là thành viên của diễn đàn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
-Hình ảnh đầu tiên được trưng bày tương tự như hình ảnh của mr.vui nhưng thay dì đứng bên cái hộp bằng sắt thì đứng bên cái WC ==> chết tên haanh bể phốt giọng văn khá là sốc và chợ búa hông hiểu sao 1 thời gian sau lột xác và biến thành "bé" haanh giọng văn có chút nhẹ nhàng hơn và siêng tìm kiếm cho các théc mét của người khác. Và ==> bùm nái nic của hắn tái đi.

-Bây giờ bần tăng đang lăn tăn: :s_big: này haanh you là ai hà hà

Ủa cái ảnh của haanh đứng bên cạnh cái WC ở đâu sao mình không thấy nhỉ . Có ai biết không chỉ với. muốn được chiêm ngướng cái nhan sắc nghiêng nước đổ thành của Haanh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ủa cái ảnh của haanh đứng bên cạnh cái WC ở đâu sao mình không thấy nhỉ . Có ai biết không chỉ với. muốn được chiêm ngướng cái nhan sắc nghiêng nước đổ thành của Haanh

Câu hỏi đó phải hỏi người bác Duy í . Nếu em nhớ ko sai rằng thì mà là em ko có cái ảnh nào đứng cạnh WC

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Câu hỏi đó phải hỏi người bác Duy í . Nếu em nhớ ko sai rằng thì mà là em ko có cái ảnh nào đứng cạnh WC

Bác duy lên tiếng đi chớ anh em đang thắc mắc nè. haanh kô thừa nhận kìa

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chào Duy sư phụ! Kẻ bần tăng Haanh xin được thỉnh giáo mấy cái gạch ngang:

1- Đang tu tại gia.

2- :s_big:

3- Có ngươì để mà nhớ là tốt rồi.

4- Các thành viên có nic khác màu thì có 1 nơi để trưng bày cái lý lịch trích ngang. Mà chưa thấy haanh trình bày (tất nhiên mục này không bắt buộc) Lại thấy từ khi xuất hiện tới giờ bạn đã thay đổi hình tượng (từ 1 anh chàng canh wc qua 1 chị buôn gà nên théc méc). Do không xác định giới tính nên gọi chung là You.

5- Ai nói là haanh và PCCC đã có việc làm gì trái với các điều khoản đăng ký tham gia diễn đàn.

* Câu hỏi mình đăng bên mục thư gỉan và xét thấy không có gì nghiêm trọng. Nếu haanh không thích có thể nói không thích mình sẽ del các bài liên quan. Đừng căng thẳng.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác duy lên tiếng đi chớ anh em đang thắc mắc nè. haanh kô thừa nhận kìa

Đúng là cái ảnh đó nay tìm không ra nhưng mình khẳng định là có: Diển đàn có vài lần bị mất dữ liệu + thêm 1 số ảnh được xóa vì 1 lý do nào đó.

Vâng em là HÀ ANH BỂ PHỐT đây!

Cho em hỏi bác khí không phải: bác đang làm bảo kê ở chợ Kharkov - Ukraine ngon lành thế sao bác về Việt Nam ? Còn em buộc phải về trước bác vì em không nhập cư được, đành phải về nước làm ăn cò con rồi khi có vốn liếng lại sang sau, may cho em là có người giới thiệu cho em làm ở khu vực nhà vệ sinh công cộng.

Đây là 1 đoạn đối thoại cua haanh chứng tỏ cái ảnh đó có tồn tại.

Mình nhắc lại . Mình không muốn lún vào các cuộc tranh luận vô bổ vui không thích thì thôi nói nhau 1 tiếng là xong

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
* Câu hỏi mình đăng bên mục thư gỉan và xét thấy không có gì nghiêm trọng. Nếu haanh không thích có thể nói không thích mình sẽ del các bài liên quan. Đừng căng thẳng.

Ko sao em có gì căng thẳng đâu! Em thấy bác hỏi em là bác đã quan tâm đến em em vui lắm. Nếu bác thấy căng thẳng em sẽ xóa bài của em. Bài viết của bác cứ để đấy ko sao đâu bác.

Sợ nhất là ko có ai đùa cợt với mình. Đây là thư giản chả có gì bác ạ! Những câu đó em hỏi bác cũng chỉ đùa vui , tếu táo thôi mà bác. Hoá ra bác ko hiểu ý của em bác chắc ít cười đùa lắm phải ko? Lúc nào cũng nghiêm trang như cảnh sát giao thông không cười với người qua đường buồn cười lắm i.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đúng là cái ảnh đó nay tìm không ra nhưng mình khẳng định là có:

Đây là 1 đoạn đối thoại cua haanh chứng tỏ cái ảnh đó có tồn tại.

Mình nhắc lại . Mình không muốn lún vào các cuộc tranh luận vô bổ vui không thích thì thôi nói nhau 1 tiếng là xong

Bác đưa cái trích giẫn của haanh thế này đâu có khó em ví dụ :

Em là boy 99% và 1% là girl

Em chỉ đưa ra ví dụ như thế này thôi để chứng tỏ thôi bác haanh đừng giận em nha

Ý em muốn hỏi bác Duy là cho em xem cái hình của haanh đó

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay