Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
romeo1982

Chào bác MANHHUNGXDA

Các bài được khuyến nghị

mình đã chuyển mail kết cấu cho bác rùi ko bit bác đả nhận được chưa

Tôi thật xúc động khi được bạn quan tâm giúp đỡ nhiệt tình!

Tôi đã nhận được rồi,

Cảm ơn, trân thành cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Tôi thật xúc động khi được bạn quan tâm giúp đỡ nhiệt tình!

Tôi đã nhận được rồi,

Cảm ơn, trân thành cảm ơn!

Chắc đánh quả lẻ rồi. Anh em nên tạo topic "Đánh quả lẻ" cho nó hợp tình, hợp lý chứ đưa nguyên cái nick làm tiêu đề topic thì có lẻ không hợp lý cho lắm nhỉ? he he he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chắc đánh quả lẻ rồi. Anh em nên tạo topic "Đánh quả lẻ" cho nó hợp tình, hợp lý chứ đưa nguyên cái nick làm tiêu đề topic thì có lẻ không hợp lý cho lắm nhỉ? he he he

hihihi!

Quả lẻ gì đâu ạ!

Chung ta phải hoan nghênh sư nhiệt tình của anh romeo1982 ấy chứ!

Cảm ơn các bác! :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Này bạn, đừng có sốc như vậy chứ, bạn muốn bit đầu cua tai nheo thì bạn phải tìm hiểu trước xem người ta cần jì và người ta gặp khó khăn như thế nào đã, chưa gì đã vội kết luận vậy có quá chủ quan ko

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Này bạn, đừng có sốc như vậy chứ, bạn muốn bit đầu cua tai nheo thì bạn phải tìm hiểu trước xem người ta cần jì và người ta gặp khó khăn như thế nào đã, chưa gì đã vội kết luận vậy có quá chủ quan ko

Xin anh romeo1982 bớt giận, các anh em không có ý gì đâu!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

he hé

đùa tý mà

ai lại giận nhanh thế pác

Mà ơ hơ

Tìm hiểu đầu cua tai nheo ơ đâu nhẩy ???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hi hi hi, tìm hiểu đầu cua tai nheo từ đâu ấy nhỉ? Nếu hỏi nhiều quá thì là nhiều chuyện, không hỏi thì lại tò mò phải không bạn vanduong?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hi hi hi, tìm hiểu đầu cua tai nheo từ đâu ấy nhỉ? Nếu hỏi nhiều quá thì là nhiều chuyện, không hỏi thì lại tò mò phải không bạn vanduong?

Hãy liên lạc với pác ManhHungXDA - địa chỉ ở trong Topic Offline lần 1 tại TPHCM

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

It's here!

Close topic.

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry25700

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Quả gì to thế manhhung

cho tớ tham gia rồi chia với :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Quả gì to thế manhhung

cho tớ tham gia rồi chia với :s_big:

Đúng là ngayve ngây thơ roài chỉ có dở hơi mới chia cho ngayve thôi hi hi ha ha hic híc khà hà!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đúng là ngayve ngây thơ roài chỉ có dở hơi mới chia cho ngayve thôi hi hi ha ha hic híc khà hà!

KHÔNG CÓ GÌ ĐỂ GIẤU CẢ, BÁC MANHHUNGXDA CHỈ XIN CÁI NÀY CÁC BÁC MUỐN THÌ TÔI UP LÊN NÈ , CÒN BÁC ẤY DÙNG ĐỂ LÀM GÌ THÌ TÔI KHÔNG BIẾT, TRÊN DIỄN ĐÀN NÀY TẤT CẢ LÀ PHI LỢI NHUẬN MONG CÁC BÁC HIỂU GIÙM 1 TÍ ĐỪNG SUY BỤNG TA RA BỤNG NGƯỜI

http://www.cadviet.com/upfiles/KETCAU5.dwg

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
KHÔNG CÓ GÌ ĐỂ GIẤU CẢ, BÁC MANHHUNGXDA CHỈ XIN CÁI NÀY CÁC BÁC MUỐN THÌ TÔI UP LÊN NÈ , CÒN BÁC ẤY DÙNG ĐỂ LÀM GÌ THÌ TÔI KHÔNG BIẾT, TRÊN DIỄN ĐÀN NÀY TẤT CẢ LÀ PHI LỢI NHUẬN MONG CÁC BÁC HIỂU GIÙM 1 TÍ ĐỪNG SUY BỤNG TA RA BỤNG NGƯỜI

Rất cảm ơn tinh thần Share của pác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn đừng hiểu lầm, Anh em Cadviet cũng chỉ tán chuyện phím cho vui thôi chứ ghost nghĩ cũng chả ai có ý gì đâu. Cảm ơn bạn đã share

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo