Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
hoang_quan83

Bản vẽ thiết kế điện trong chùa

Các bài được khuyến nghị

Có một vấn đề rất khoai,E muốn các bác trên diễn đàn giúp đỡ, đó là phần điện trong chùa, bác nào có bản vẽ thiết kế điện trong chùa cho Em xin. Em làm cái chùa đã hoàn thiện phần kết cấu nhưng mà k biết bố trí mạng điện ntn. Bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo giúp Em vơi.Hoặc có bản vẽ nào thì cho Em xin! Em xin chân thành cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Có một vấn đề rất khoai,E muốn các bác trên diễn đàn giúp đỡ, đó là phần điện trong chùa, bác nào có bản vẽ thiết kế điện trong chùa cho Em xin. Em làm cái chùa đã hoàn thiện phần kết cấu nhưng mà k biết bố trí mạng điện ntn. Bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo giúp Em vơi.Hoặc có bản vẽ nào thì cho Em xin! Em xin chân thành cảm ơn!

Để cho anh em điện nước kiếm cơm với chứ? hihi :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Phải xem cái CHÙA của pác như thế nào anh em mới giúp được chứ ?

Chứ xài Chùa thì khó lắm

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Để cho anh em điện nước kiếm cơm với chứ? hihi :s_big:

Cũng muốn lắm chứ. Nhưng mà k có tiền để thuê,mình làm quả này cũng đâu có đc j. Sếp bắt làm thế mới đau. Anh Em điện nc thông cảm để dịp khác nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cũng muốn lắm chứ. Nhưng mà k có tiền để thuê,mình làm quả này cũng đâu có đc j. Sếp bắt làm thế mới đau. Anh Em điện nc thông cảm để dịp khác nhé.

các pác cứ nói mãii. tớ có bản vẽ thiết kế của chùa này. bộ full luôn, cắt, đứng, phối cảnh cái gí cũng có, kể cả cái W.C cũng có nốt.

các pác có muốn nhận không hà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình đang làm cũng làm phần kết cấu chùa nhỏ với diện tích 14mx29m;bạn có thể nào cho mình xin file của bạn không để mình làm mẫu không?Nếu được bạn gởi vào nick: nhatvmec@gmail.com

Cảm ơn bạn trước nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình đang thiết kế nhà 9x18 2 tầng thiết kế 3 nhịp 4m và 1 nhịp 6m nhịp ngang 9m chiều cao tầng 3.6m ai có bản vẽ kết cấu mong các bạn giúp đỡ gởi vào địa chỉ saului2007@gmail.com.Mình cảm ơn rất nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay