Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
thanh1401

[Hỏi]Hỏi về "_.Zoom_e." lỗi khó chịu..

Các bài được khuyến nghị

Xin chào mọi người. Mình đã đọc và tham khảo các bài viết về vấn đề về lỗi _.Zoom_e. trước khi đăng bài viết này. Mình cũng đã làm theo các cách đó nhưng không khả quan. Đã cài lại win, đã cài bản setup autocad khác mà vẫn bị lỗi. Thực sự rất khó chịu khi vẽ, đặc biệt là với bản vẽ quy hoạch lớn. Mọi người ai giúp được mình cách sửa lỗi _.Zoom_e. này không ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Xin chào mọi người. Mình đã đọc và tham khảo các bài viết về vấn đề về lỗi _.Zoom_e. trước khi đăng bài viết này. Mình cũng đã làm theo các cách đó nhưng không khả quan. Đã cài lại win, đã cài bản setup autocad khác mà vẫn bị lỗi. Thực sự rất khó chịu khi vẽ, đặc biệt là với bản vẽ quy hoạch lớn. Mọi người ai giúp được mình cách sửa lỗi _.Zoom_e. này không ?

Lỗi gì hả bạn?? zoom_e là một lệnh để zoom tất cả các dt mà bạn vẽ lên màn hình.

ý bạn là như thế nào nói rõ chút xíu nè?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình cũng đã tìm hiểu qua về lệnh này trong Cad, đây là lệnh zoom tự động trong Cad. Hinh như là do lispcad hay là cái gì đó bạn nào biết thì xin chỉ giáo giúp cách , Cảm ơn nhiều!:D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn nên vệ sinh lại chuột hay thay 1 con chuột mới, hiện tượng đó là do chuột của bạn bị kẹt thanh cuộn giữa. Khi bạn kích đúp 2 lần chuột giữa là trong CAD sẽ xuất hiện Zoom_e

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cho mình hỏi cad 2010 làm sao để dùng đc chuột giữa zoom vậy??. . hnay mình mới down về, cũng mới tập, mong các tiền bối giúp đỡ 

Chuột giữa ko zoom đc mà dùng lệnh z rồi quét chuột, nản 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo