Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
dang tai

xin dữ liệu sử dụng autocau

Các bài được khuyến nghị

tôi muôn sử dụng thành thạo nhưng kỹ năng của autocau ai có thể chuyể nhượng cho tui cách sử dụng autocau thanh thạo được không, tui đang làm trắc địa nên cũg cần những phần mềm chuyên ngành ai có thể giúp tui ,xin cảm ơn

tôi muốn nhờ ban quan lý có thể gưởi cho tôi những phai hướng dẫn những kỹ năng về catocau

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
tôi muôn sử dụng thành thạo nhưng kỹ năng của autocau ai có thể chuyể nhượng cho tui cách sử dụng autocau thanh thạo được không, tui đang làm trắc địa nên cũg cần những phần mềm chuyên ngành ai có thể giúp tui ,xin cảm ơn

tôi muốn nhờ ban quan lý có thể gưởi cho tôi những phai hướng dẫn những kỹ năng về catocau

Bạn định trả giá chuyển nhượng cách sử dụng thành thạo CAD bao nhiêu $ ? :s_big: Không sách vở nào có thể dạy bạn sử dụng thành thạo CAD được trừ khi bạn bắt tay vào thực hành CAD. Với một quyển CAD cơ bản hoặc danh sách các lệnh cơ bản (trên diễn đàn rất nhiều) cộng với một khoảng thời gian ..t nào đó (tuỳ thuộc vào bạn), bạn sẽ có những kỹ năng mà mình muốn.

CADviet chính là một cuốn sách hướng dẫn rất phong phú rồi, đừng nên yêu cầu một cách thụ động như vậy.

(Đừng giận vì những lời trên, tôi cũng như mọi ng rất sẵn sàng trả lời nhủng thắc mắc cụ thể của bạn)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái món "autocau" mình không sành lắm, có lẽ bạn nên hỏi Lý Tử Long!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay