Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
SONCAD

NHỮNG GÌ BẠN CHƯA BIẾT VỀ BUỔI OFFLINE!!!

Các bài được khuyến nghị

Manhhungxda đâu rồi??? :lol: Từ hôm Offline về xin được điện thoại của các "mem xinh" cadviet là đi ăn mảnh rồi hay sao mà quên anh em cadviet rồi???

Vanduong đang than thở tưởng quả này làm cú độc diễn với các mem xinh thế mà bị cạnh tranh ghê quá!

manhhungxda thì đang trở thành "hót" đại diện cho các boymem, còn Gp14 thì cạnh tranh khốc liệt : "Phen này sống mái cũng chẳng buông"!

Cuộc đua này ai là người về đích??? :lol: Hãy chờ xem nhé!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

pác nhầm rùi

Manhhung có bồ xinh lắm rùi (cái buổi uống cafe đó pác ko nhớ hắn ta đi với ai à)

cuộc chiến này chỉ có em đại diện thôi, pác nào muốn cạnh tranh không, ra quán Jìn ký uống beer thi nha

GP14 chắc không phải đối thủ

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
manhhungxda thì đang trở thành "hót" đại diện cho các boymem

pác nhầm rùi

cuộc chiến này chỉ có em đại diện thôi, pác nào muốn cạnh tranh không, ra quán Jìn ký uống beer thi nha

GP14 chắc không phải đối thủhe hé

Ậc ậc, Chiến sự Gruzia vừa khép lại, mặt trận mới đã diễn ra vô cùng ác liệt. Bác Gp14 ới ơi, xem ra nước xa không cứu được lửa gần rồi, phỏng ạh :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
pác nhầm rùi

Manhhung có bồ xinh lắm rùi (cái buổi uống cafe đó pác ko nhớ hắn ta đi với ai à)

he hé

Hô hô ha ha thì ra là "Hắn" dùng chiêu này để loại manhhungxda ra khỏi cuộc chiến!Theo mình dc biết thì bác manhhungxda vẫn ngoài vùng tự trị trong vùng tự do!

Thôi theo mình nghĩ các anh em ai có vũ khí hiện đại tối tân thì cứ share ra sử dụng hết đi, ai thiếu mình cấp vũ khí cho! :lol:

He he sau buổi "Off line" này anh em chúng ta hãy chuẩn bị tham gia 1 buổi "Play Off" đầy thú vị và căng thẳng. Cuộc chiến giữa 3 anh em : Đoàn Dự, Tiêu Phong và Hư Trúc hấp dẫn nôi cuốn từ đầu chí cuối!Muốn biết rõ thực lực mời các pác chuẩn bị xem tập 3 :"NHỮNG HÌNH ẢNH TUYỆT VỜI CỦA CÁC ANH EM OFF LAI"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác này hỏi lạ nhỉ. Bác có vợ hay có bạn gái chưa mà hỏi thế?

Trước khi đồng ý, bà xã đã nói "Mỗi ngày em phát anh 3000 VNĐ ăn xôi thôi đó", vậy mà lúc đó thấy hạnh phúc tràn trề rồi. Liệu bây giờ không gửi ngân hàng "nhà mình" có được yên không?

Chịu khó nhịn ăn sáng vài tháng cũng đủ đi OFF với anh em nhỉ

Hehehehehehe :lol:

Em xin kiếu lỗi với bác nhé! Em đang đọc tiểu thuyết "Không gia đình" của tác giả Bắp rang bơ nên thiếu kinh nghiệm.....

Theo ý em thế này ta ăn 2 ngàn lương khô hay bánh mì không + nước không tên là tạm ổn. Còn 1000 ta cố gắng dành dụm trong vòng 6 tháng là đủ đi Off nhẹ với các anh em rồi!!! :lol: Hẹn gặp bác với những hình ảnh tuyệt vời nhất sau đây...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
* Thầy Hùng Tiến Giảng viên cad trên đài truyền hình HTV4 TP HCM đến tham dự cùng với anh em cadviet chúng ta!

Bác SONCAD ơi, lỗi rồi,

Thầy Hùng Tiến Giảng viên cad trên đài truyền hình HTV4 TP HCM, CÙNG QUÝ ....... CHƯA MEM đến tham dự cùng với anh em cadviet chúng ta!

Không có các bác lại tranh nhau thì khổ ...... thấy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

- PHẦN 3 ZÔ CÙNG CÁC VERY IMPORTANT ....(VIP)

* 1, 2, 3 Anh em ta cùng hát bài "HÒ ZÔ TA NÀO"

* Sao mà zui thế nhể!

* PHÁ MỒI thôi PÀ KON

* Các bác dừng tay tý nào!Happyfeet cạn 100% rồi đây nà!

* Chúc mừng ta thành lập nhóm song ca 2H(Hùng già, hùng trẻ cent per cent nhé!)

* Double team Mr. Hiệp : Ai là the hiep ai là conmasitinh??? :lol:

Mong khán giả nghỉ ngơi 5 phút để chuẩn bị Tiếp tục nữa nhá!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
SONCAD này cho đạo diễn phim được đấy, kéo dài bao nhiêu tập cũng được. Post nhanh đi không thôi Virus nó tỉnh dậy xơi hết bi giờ

pác SON đang lợi dung anh em hí hửng - nên post từng đợt chơi chơi - cho người ta nhớ đến mình

Gớm em biết bác rùi

Nhìn người biết liền

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
pác SON đang lợi dung anh em hí hửng - nên post từng đợt chơi chơi - cho người ta nhớ đến mình

Gớm em biết bác rùi

Nhìn người biết liền

he hé

he he giống ý mình wá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
SONCAD này cho đạo diễn phim được đấy, kéo dài bao nhiêu tập cũng được. Post nhanh đi không thôi Virus nó tỉnh dậy xơi hết bi giờ

:lol: Bác nguyenhuyhoang ơi ngoài kia có người xin cây xăng kìa..... Thông cảm cho em nhá máy mua từ thời bảo đại lại tốn mấy triệu USD tu sửa nên nó chậm nắm!

Xin tiếp tục Program : Welcome to Picturé Library!

* Nhóm CO KHI tiếp tục 100 % nào!

* Nào ta cùng hát "Năm anh em trên 1 chiếc xe lu"(Anh em Cầu "Sugar")!

* Các Bô trẻ và Bô lão văn nghệ tý nào!

* Anh em kiến "tre" mình lại lép vế sao : Cạn đít cốc nhé!

Ai za mệt quá! Chủ quán đâu cho xin 1 ly nước mía không đường nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Pà con chú ý không nên post ảnh trùng lặp tránh tình trạng xem đi xem lại. Trong các phần trích dẩn lại nên xoá link ảnh đi.

Cái nào ngược sáng bị đen quá thì dùng shosp cho sáng lên tí cho dể nhìn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Manhhungxda đâu rồi??? :D Từ hôm Offline về xin được điện thoại của các "mem xinh" cadviet là đi ăn mảnh rồi hay sao mà quên anh em cadviet rồi???

Vanduong đang than thở tưởng quả này làm cú độc diễn với các mem xinh thế mà bị cạnh tranh ghê quá!

manhhungxda thì đang trở thành "hót" đại diện cho các boymem, còn Gp14 thì cạnh tranh khốc liệt : "Phen này sống mái cũng chẳng buông"!

Cuộc đua này ai là người về đích??? :lol: Hãy chờ xem nhé!!!

Bác yên tâm dạo này em đang tập thể hình để đảm bảo không ai có thể cạnh tranh được vị trí super hot no 1 cadviet

pác nhầm rùi

he hé

Thời buổi này ai lại giải quyết "chiến sự" bằng bia bao giờ!!! :D

Ậc ậc, Chiến sự Gruzia vừa khép lại, mặt trận mới đã diễn ra vô cùng ác liệt. Bác Gp14 ới ơi, xem ra nước xa không cứu được lửa gần rồi, phỏng ạh :lol:

Mưa dầm thấm lâu!!!! mình không bỏ cuộc đâu, nếu thấy yếu thế tớ sẽ zô Sài Gòn ngay!!!!

@everybody : Kể em nghe vụ cây xăng với!!! Tò mò quá.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
- PHẦN 3 ZÔ CÙNG VERY IMPORTANT ....

* Double team Mr. Hiệp : Ai là the hiep ai là conmasitinh??? :lol:

Cái hình này kỳ ghê, lúc sáng lúc tối. Chắc tại "Con ma" xỉn rồi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác yên tâm dạo này em đang tập thể hình để đảm bảo không ai có thể cạnh tranh được vị trí super hot no 1 cadviet

Thời buổi này ai lại giải quyết "chiến sự" bằng bia bao giờ!!! :lol:

Mưa dầm thấm lâu!!!! mình không bỏ cuộc đâu, nếu thấy yếu thế tớ sẽ zô Sài Gòn ngay!!!!

:lol: "Tiêu phong Gp14" đã bắt đầu tham chiến bắn tên lửa tầm xa do Soncad sản xuất rồi đấy!

Hãy theo dõi tin nhanh chiến sự nhé!

Em xin các bác cứ tự nhiên xơi...ảnh, em zốt anh ngữ quá nên xin phép vắng mặt 1 tý để trau zồi tiếng lước ngòai các pác nhé!

See you naytờ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
:lol: "Tiêu phong Gp14" đã bắt đầu tham chiến bắn tên lửa tầm xa do Soncad sản xuất rồi đấy!

Hãy theo dõi tin nhanh chiến sự nhé!

Em xin các bác cứ tự nhiên xơi...ảnh, em zốt anh ngữ quá nên xin phép vắng mặt 1 tý để trau zồi tiếng lước ngòai các pác nhé!

See you naytờ!

Bác SONCAD sao mình thấy chị em nhiều mà bác ko giới thịu cho rõ ràng hả .... định giấu nhẹm à?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác SONCAD sao mình thấy chị em nhiều mà bác ko giới thịu cho rõ ràng hả .... định giấu nhẹm à?

Hi hi ha ha em mới xin ít phút đi chao zồi loạn ngữ ấy mà!

Chắc chắn là phải introduce rồi bác ơi!

Chị em hiện mặt lên rồi

Nếu không giới thiệu chắc tôi ăn đòn!!! :lol:

Còn chuyện cây xăng của bác nguyenhuyhoang em xin mạn phép bác hoàng cho em được kể nhé!

Ngày xửa ngày xưa xưa thật là là là từ cái hồi xăng lên giá 19 ngàn/nít ấy! Có một bác nọ cũng là anh em cadviet nhà ta đi con SH ghé tới đổ xăng! Bác thấy kinh doanh xăng giàu ngày càng "nợi nộc" nên bác muốn xin một công trình cây xăng hoành tráng có tất cả thảy 4 trụ bơm áp lực(loại đời mới bây giờ đấy có thể "ăn bớt" thượng đế chút ít)

Do đã có kinh nghiệm làm chủ nhiều năm trong nghề và có trong tay dăm ba cái đại lý xăng dầu có tiếng tại thành phố+với tay nghề thiết kế hơi bị cao. Bác huyhoang liền đánh tiếng xin thầu thiết kế và cấp bản vẽ cho chủ đầu tư theo đúng quy trình, quy phạm!Bác nọ nghe cấp bản vẽ 3d thì mắt sáng rực bắt tay cảm ơn bác hoàng lia lịa.

Về nhà bác ý mở bản vẽ ra và nói : sao chẳng thấy bác nào cho tôi một bản nào vậy?bác nguyenhuyhoang cho cái gì thế..?

Sơn cad có tình cờ đạp xe đi ngang qua nhìn thấy bản vẽ bác hoàng hoành tráng quá nên vội vàng thắng lại nhào vô xem bản vẽ.....

Đây xin trân trọng giới thiệu bản vẽ thiết kế cây xăng cadviet đã được đăng ký độc quyền bởi nguyenhuyhoang!

http://www.cadviet.com/upfiles/CAY_XANG.dwg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Pác Gp14 đã nghe xong câu chuyện cổ tích về xăng cộ rồi!

Giờ bác chịu khó post file video Ofline rất có ý nghĩa lên diễn đàn để anh em cùng được thưởng ngoạn nhé!

Cám ơn bác trước!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:lol: TIẾP TỤC TRUYỀN HÌNH ĐẾN CÁC BÁC THÔNG TIN OFFLINE!!!

* Bác Bình đang trang thủ tìm kiếm đối tác :

* Happyfeet nhìn ai mà tươi thế???(Ai đóan đúng sẽ có thưởng)

* Bác Hungmetro say gồi!

* Uct và satgi : tay cầm "gậy" tay bốc "mồi" Hi hi chúng mình cứ tranh thủ mà chén nhá!

* The Hiep và klnk : "Chà bia và mồi ngon quá zời"

* Lã Bố Dũng IT tiếp chiến tam anh hùng cadviet!!!

* Soncad : Zô đi chú đương cứ mạnh cầm hoài hoài mỏi hết cả tay dồi!

* Khà khà các boymem tranh thủ đi "ăn mảnh"

* Vanduong : Cho tớ đu tàu tý với nào!

* Bác Leolas bắt nhịp bài :"Sống trên đời sống cần có 1 tấm lòng! Để chi hỡi em...."

* Ý! có ruồi say bia nè các pác ơi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
:lol: TIẾP TỤC TRUYỀN HÌNH ĐẾN CÁC BÁC THÔNG TIN OFFLINE!!!

* Happyfeet nhìn ai mà tươi thế???(Ai đóan đúng sẽ có thưởng)

Hê Hê,

Cái này không phải tui à nghen,.........

Phát thưởng đê!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tấm hình mà có con ruồi trong ly bia, ruồi say bia còn SONCAD thì say ruồi, uống hết mấy con rồi, cảm giác thế nào. Hên là vanduong phát hiện ra chứ không 1 hồi nữa chẳng thấy con nào xung quanh nữa cả. Ha ha

Còn cái vụ cây xăng SONCAD nghĩ ra cân chuyện độc đáo ghê, y như thiệt vậy, chỉ có cây xăng là ....coi chừng mấy pác kia cầm quăng bể cây xăng của mình đấy nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay