Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

Các bài được khuyến nghị

Toàn bộ sách về kỹ thuật - kiến trúc - xây dựng trên tất cả các thể loại file, ai quan tâm thì reply hoặc đưa email đây tôi gửi cho

Nhớ là phải nhấn thanks động viên nhé (5thanks = 1 book)

cảm ơn mọi người

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Toàn bộ sách về kỹ thuật - kiến trúc - xây dựng trên tất cả các thể loại file, ai quan tâm thì reply hoặc đưa email đây tôi gửi cho

cảm ơn mọi người

Nếu ai cũng 5 thank 1 book như bác thì cái thế giới này biết phải cảm ơn nhau bao nhiêu lần khi đưa cho nhau mượn một quyển sách. Bác nói làm em mủi lòng quá. Biết bao nhiêu em nhỏ ở các vùng miền núi xa xôi không có sách vở học. Bác tài liệu thì nhiều thật đấy. Nhưng nói thật là em chưa có thấy bác Up lên được gì cho anh em cả. Vẫn đang chờ dài cổ ra. Bác có sách dạy Tekla Structure thì up lên em mấy cuốn đi. 100 cái thank đang chờ bác đấy. :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu ai cũng 5 thank 1 book như bác thì cái thế giới này biết phải cảm ơn nhau bao nhiêu lần khi đưa cho nhau mượn một quyển sách. Bác nói làm em mủi lòng quá. Biết bao nhiêu em nhỏ ở các vùng miền núi xa xôi không có sách vở học. Bác tài liệu thì nhiều thật đấy. Nhưng nói thật là em chưa có thấy bác Up lên được gì cho anh em cả. Vẫn đang chờ dài cổ ra. Bác có sách dạy Tekla Structure thì up lên em mấy cuốn đi. 100 cái thank đang chờ bác đấy. :lol:

Mình có bộ Tekla Tutorials (viết = tiếng anh) có xài kg?

Xem qua bài 1 có thích hợp kg?

Lesson 1

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình có bộ Tekla Tutorials (viết = tiếng anh) có xài kg?

Xem qua bài 1 có thích hợp kg?

Lesson 1

Cảm ơn Nộ Thiên. Bộ này mình có đủ 14 Part rồi. Nhưng ý mình chắc bạn cũng hiểu. Điều mình muốn nói là những điều mà con người ta khi sẽ chia với nhau một điều gì đó thì trong thâm tâm đừng bao giờ nghĩ tới việc là cần người khác cảm ơn. Mà điều cần là người khác sẽ đi tới phía trước như thế nào bằng những điều mình đã chia sẽ. Cảm ơn các bạn CADVIET nhiều.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái bộ đó mình lấy từ DVD "tuyển tập các ebook về xây dựng", là tài liệu mà Bác Phi Phi bên ketcau.com mang về trong 1 chuyến về nước và gửi ở 1 tiệm đĩa ở Đà Nẵng. Tiệm này chém 50k/DVD. Trong này thấy rất nhiều sách (chủ yếu là sách nước ngoài). Ai cần sách gì nếu kiểm tra thấy có mình sẽ up lên.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Một số sách về Cad và VBA đây, anh em tham khảo nhé.

Cái hay ở chỗ nó là sách tiếng Anh, chúc anh em vui vẻ

http://www.cadviet.com/upfiles/ApressAutoC...ep2005part1.rar

http://www.cadviet.com/upfiles/ApressAutoC...ep2005part2.rar

http://www.cadviet.com/upfiles/ApressAutoC...ep2005part3.rar

Down cả 3 phần về mới đọc đc các bạn nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảm ơn mọi người

Cám ơn bạn rất nhiều!

Dia chi mail cua tôi :ngngoctuan_1957@yahoo.com

hoặcc tuannguyen@rdtqdesign.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác có cuốn nào về kết cấu và thi công cho em xin.

Cám ơn bác.

email của em: toanxd1985@yahoo.com.vn

Có bạn à, nhưng là sách tiếng Anh. Đợi tôi tim trang nào up lên đã, 27MB lận. Chờ nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảm ơn mọi người

bạn có giáo trình revit achitecture 2008,2009 bằng tiếng việt ko ah?nếu có thi send cho tớ.20 cai thanks để hậu tạ.OK (mail cua mình là: siluyen87@yahoo.com)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảm ơn mọi người

mail của mình là vuongtienluyen@gmail.com.ban co ebôk hay tai lieu gi ve revit thi send cho minh nhe .thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảm ơn mọi người

KA ah` Iem :phamthanhtan.ninhbinh@gmail.com

cảm ơn bác nhiều :leluoi:

ah` bác có cuốn Ebook về SAP hay thực hành Sap không....iem đang ngâm cứu để học giup Iem nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảm ơn mọi người

bác có sách nói về layout trong cad ko? cho em xin , trên diễn đàn bác bemove có nói nhưng em còn gà lắm nên có dách nghiên cứu dễ hơn. thanks bác truóc nhé. mail cua em la. duc04n1@yahoo.com.vn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảm ơn mọi người

mail cua em la vqtg_ajinomotoz@yahoo.com bác send cho em vởi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cái bộ đó mình lấy từ DVD "tuyển tập các ebook về xây dựng", là tài liệu mà Bác Phi Phi bên ketcau.com mang về trong 1 chuyến về nước và gửi ở 1 tiệm đĩa ở Đà Nẵng. Tiệm này chém 50k/DVD. Trong này thấy rất nhiều sách (chủ yếu là sách nước ngoài). Ai cần sách gì nếu kiểm tra thấy có mình sẽ up lên.

Nghe nói 20k cho sinh viên, nhưng 50k cho các kỹ sư đang có việc làm thôi Bác à. Như vậy cũng rẽ mà Bác 'Nộ Thiên' -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảm ơn mọi người

cam ơn bạn nha, bạn có thể share qua mail của minh nha bạn

mail: namviet007@gmail.com

ymkimsaurang@yahoo.com

thanks nhiều !!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảm ơn mọi người

Mail của em đây sư huynh:

myanh17112008@yahoo.com

Sách nào cũng được, cứ có chữ là đọc mà.

Đa tạ -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảm ơn mọi người

Sư huynh gửi cho em với.

Email : khoakhung.new@gmail.com

Sách nào cũng được, càng nhiều càng ít.Thanks !!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảm ơn mọi người

Nếu bạn có sách hay xin upload lên cho mọi người cùng xem! không nên làm như vậy! cũng không nên bảo mọi người thank mình!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay