Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
phamtuan

Không thể thiếu với người kỹ sư

Các bài được khuyến nghị

Hy vọng mọi người thích, tôi nghĩ rất hữu ích

Nhớ bấm thanks động viên nhé

http://www.cadviet.com/upfiles/Eptool_20.rar

Down về cài không được bạn ơi. Đây là chương trình gì thế? Bạn có thể giới thiệu sơ bộ cho anh em biết được không? thánh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Down về cài không được bạn ơi. Đây là chương trình gì thế? Bạn có thể giới thiệu sơ bộ cho anh em biết được không? thánh

Mình check rồi, vẫn ok. Bạn cài xong vào start menu chạy, sau đó nhìn ở trên cùng có một task có biểu tượng hình cái compa, click vào là ok mà. Khám phá đí bạn nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình check rồi, vẫn ok. Bạn cài xong vào start menu chạy, sau đó nhìn ở trên cùng có một task có biểu tượng hình cái compa, click vào là ok mà. Khám phá đí bạn nhé

Bạn nói sơ qua các tính năng của nó, để mọi người xem có phù hợp không mới tải về :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Pó tay, các pác fải giới thiệu sơ qua nó là cái gì đã chứ. Chời ạ, khám fá theo kiểu nhắm mắt mà đi sao??? :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hiểu rồi, tôi hiểu rồi. Thanks phamtuan nhiều! Đây là chương trình hỗ trợ tính toán cho kỹ sư. Có cả tính toán thủy lực giành cho tôi nữa. Có cái gì đó giống như My lisp của tnpcmt vậy. Tuy nhiên, mỗi lần gọi chương trình lên từ menu Start thì chương trình lại tích hợp lại với Cad, rồi sau đó lại hiện ra 1 bảng có “Agree” và “Disagree”, rồi sau đó mới vào được thì mất thời gian nhỉ. Lại toàn bằng tiếng Anh nữa. Từ từ khám phá vậy!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay