Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
phamtuan

BIDSOFT hả? có đây có đây. Tưởng gì chứ

Các bài được khuyến nghị

Mại dô mại dô, phamtuan sẽ cung cấp cho các bạn mọi phần mềm tiện ích (utitlities soft) liên quan đến Xây dựng và Dự toán, chỉ cần yêu cầu và bầu phamtuan làm mod.

Cung cấp miễn phí theo yêu cầu chỉ cần nhấn thanks nhé.

http://www.cadviet.com/upfiles/Dutoan_2006.rar

Lưu ý, share free nhá, không chi phí gì hết (không như ông thanhson đâu nha). Có cả hướng dẫn sử dụng luôn, chỉ cần down về, run setup file is ok, chúc mọi người làm việc hiệu quả

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mại dô mại dô, phamtuan sẽ cung cấp cho các bạn mọi phần mềm tiện ích (utitlities soft) liên quan đến Xây dựng và Dự toán, chỉ cần yêu cầu và bầu phamtuan làm mod.

Lưu ý, share free nhá, không chi phí gì hết (không như ông thanhson đâu nha). Có cả hướng dẫn sử dụng luôn, chỉ cần down về, run setup file is ok, chúc mọi người làm việc hiệu quả

Rất nhiệt tình.....nhưng đã là share free sao còn Mại dô mại dô

Thanks bạn là điiều nên làm mà!!! :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi đã cài thử và chạy biểu tượng trên desktop. nhưng thấy có biểu hiện gì thay đổi trong task manager. Đây là HITOSOFT chứ đâu phải bidsoft

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi đã cài thử và chạy biểu tượng trên desktop. nhưng thấy có biểu hiện gì thay đổi trong task manager. Đây là HITOSOFT chứ đâu phải bidsoft

Uh, xin lỗi, nhưng nó cũng là phần mềm dự toán, rất bổ ích cho anh em, hơn nữa còn free nữa, chúc mọi người thành công

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ít khi có đồ free mà ngon lành. hè hè. đến phải bỏ tiền ra mua còn chưa chắc đã ngon nữa là. he he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ít khi có đồ free mà ngon lành. hè hè. đến phải bỏ tiền ra mua còn chưa chắc đã ngon nữa là. he he

Admin cứ dùng thử đi, rồi hãy lộng ngôn chứ. Nếu ngon cho tôi làm Mod cho xứng nghe

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi đã chạy thử nhưng không dùng được vì không hiện ra gì cả. Kiểu như trojan ấy. ha ha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chẩn luôn 99,99% là dzạy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi đã chạy thử nhưng không dùng được vì không hiện ra gì cả. Kiểu như trojan ấy. ha ha

Tôi test rồi, 100% ok, bạn cứ yên tâm dùng nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
CÀI KO ĐC, ÔNG NÀY CHƠI XẠO WÁ :s_big:

Hi hi Bạn Phamtuan tham vọng quá nhỉ!Vừa muốn được bầu làm mod lại vừa muốn thâu tóm được Thanks nhiều!

Nhưng điều quan trọng là nhữrng thanks bạn nhận được liệu có tương xứng với nội dung bạn muốn chia sẻ với anh em không?

Thanks mà ý nghĩa và đạt về số lượng, chất lượng và hiệu quả thì mời bạn hãy học tập các bác nguyenhoanh, lamtecco2, caothanhks, bemove....và còn nhiều bạn khác nữa!!!

Còn bạn muốn làm mod thì đơn giản là bạn hãy chứng minh được bạn đã có những đóng góp như thế nào đối với diễn đàn Cadviet chúng ta và được nhiều người công nhận&ủng hộ!

Đừng cố gắng làm phi công bạn nhé kẻo chưa kịp bay cao bay xa thì cắm đầu, cắm cổ xuống đất zồi! :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay