Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
conjin

bị lỗi nhờ các bác xem giùm

Các bài được khuyến nghị

em vừa mới cài tkcg 10.3.2 thì mở lên lại bị lỗi. nhờ bác xem là bị gì, chỉ em cách khắc phục.kích vào phần giới thiệu để đăng ký key là bị lỗi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Giúp mình với các bạn ơi!

Tình hình là 1 vẽ 1 file cad nhưng khi dùng lệnh H để tô nền thì không được, nó toàn báo lổi :" More than 10000 hatch boundary objects are selected creating this hatch object can be time consuming do you want to proced ", mình đã thử vẽ 1 hình vuông mới, tô nền nhưng vẫn ko được, hình ko bị hở, mình cũng thử tạo 1 trang mới, tô nền hoàn toàn được, nhưng khi copy hình mình vẽ qua thi lại ko được....huhu..........mình hiểu là nó bị sai tỷ lệ nhưng ko biết chỉnh sao, mình mới học cad nên hơi gà co gì các bạn giúp đỡ mình với nha. hix hix thanks các bạn nhìu ( hình mình vẽ đơn giản ko có kích thước chi cần tỉ lệ 1 : 1 sao cho in ra nằm chọn trong tờ A4 là được). cảm ơn các bạn đã đọc. bài của mình nè. ^^ http://www.cadviet.c...3/maitrang1.dwg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em vừa mới cài tkcg 10.3.2 thì mở lên lại bị lỗi. nhờ bác xem là bị gì, chỉ em cách khắc phục.kích vào phần giới thiệu để đăng ký key là bị lỗi

giúp em với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có lẽ bác chưa load doslib tương ứng với phiên bản cad nên bị báolỗi thôi mà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo