Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
duongthanhminh82

Room dành cho dân C&ME

Các bài được khuyến nghị

Ai chuyên về mảng C&ME thì vào đây trao đổi kinh nghiệm và học hỏi lẫn nhau! Nếu thắc mắc một vấn đền nào đó cần giải quyết thì cùng đưa lên và anh em sẽ giúp đỡ. Và kể cả tài liệu cũng vậy?Ai cần và ai thiếu những tài liệu nào thì vào đây. Nếu có thì mình sẽ upload lên ngay!còn nếu chưa có thì mình sẽ cố gắng tìm kiếm và chia sẽ cùng các bạn :) :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Ừa đúng đúng

Anh em lên đây họp nha

Nhiều buổi nào rảnh rảnh làm phát Nhậu nhé

-----------

Ở Bình Dương có chỗ nào nhậu nhậu ngon ngon không ThanhMinh ơi

he hé

Trời, chưa họp hành gì hết mà đã lo nhậu rùi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ừa đúng đúng

Anh em lên đây họp nha

Nhiều buổi nào rảnh rảnh làm phát Nhậu nhé

-----------

Ở Bình Dương có chỗ nào nhậu nhậu ngon ngon không ThanhMinh ơi

he hé

Nhậu kiểu nào???hè hè nhậu thì có rất nhiều quán nhậu...để bữa nào rãnh anh em gặp nhau bàn luận chút chơi!Trước hết là gặp rồi đi uống cafê sau đó...NHẬU :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có ai rành về PCCC ko?Nếu có thì share cho anh em các bản vẽ về PCCC với nha!Tui cũng đang tìm hiểu thêm mà chưa tìm ra tài liệu và bản vẽ chi tiết lắp đặt đường đi ống và máy bơm. Nếu ai có bản vẽ sơ đồ không gian thì upload lên anh em tham khảo nha!Còn tui trong thời gian tới mà có cũng sẽ upload lên anh em cùng tham khảo!!! :) ^_+ :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có ai rành về PCCC ko?Nếu có thì share cho anh em các bản vẽ về PCCC với nha!Tui cũng đang tìm hiểu thêm mà chưa tìm ra tài liệu và bản vẽ chi tiết lắp đặt đường đi ống và máy bơm. Nếu ai có bản vẽ sơ đồ không gian thì upload lên anh em tham khảo nha!Còn tui trong thời gian tới mà có cũng sẽ upload lên anh em cùng tham khảo!!! :) ^_+ :)

tham khảo bản vẽ của anh The_Hiep

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=2086

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình vừa sưu tầm được một số mẫu ống nước!Mình nghĩ sẽ rất có ích cho nhiều người chưa có và đang cần

:cheers:

:s_big:

http://www.cadviet.com/upfiles/Thiet_ke04_06.dwg

:s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ai chuyên về mảng C&ME thì vào đây trao đổi kinh nghiệm và học hỏi lẫn nhau! Nếu thắc mắc một vấn đền nào đó cần giải quyết thì cùng đưa lên và anh em sẽ giúp đỡ. Và kể cả tài liệu cũng vậy?Ai cần và ai thiếu những tài liệu nào thì vào đây. Nếu có thì mình sẽ upload lên ngay!còn nếu chưa có thì mình sẽ cố gắng tìm kiếm và chia sẽ cùng các bạn :leluoi: :s_big:

em gà mới tham gia diễn đàn, cho em hỏi mảng C & ME là gì vậy mấy anh ơi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hiện nay mình đang thiết kế báo cháy cho 1 sân bay, yêu cầu phải có đầy đủ các bản vẽ chi tiết, thời gian cấp bách quá, nếu bạn nào có bản vẽ chi tiết các thiết bị báo cháy thì cho mình xin nhé. Thanks alot!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hiện nay mình đang thiết kế báo cháy cho 1 sân bay, yêu cầu phải có đầy đủ các bản vẽ chi tiết, thời gian cấp bách quá, nếu bạn nào có bản vẽ chi tiết các thiết bị báo cháy thì cho mình xin nhé. Thanks alot!

Bạn xem ở đây xem có giúp được gì ko: http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry30257

File 'pccc.dwg '

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn xem ở đây xem có giúp được gì ko: http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry30257

File 'pccc.dwg '

Ồ, cám ơn bạn, file này mình có tham khảo rồi, nhưng mình cần các bản vẽ detail, tương tự như 1 file mình đã vẽ dưới đây nhưng chi tiết và đầy đủ hơn. Các bạn tham khảo thử: http://www.cadviet.com/upfiles/Details_of_detector.rar

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình bên mảng ME.mình làm ở SG -nếu bạn cần một số bản vẽ detail of install thì có gì bữa nào đó gọi đt cho mình.có gì mình chép cho.Khoảng sau 7h ,lúc đó mình mới đi làm về.

dt : 0902646285. Nam

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chào các sư huynh, đệ là thành viên mới xin tham gia. Mong nhận dc sự ủng hộ và giúp đỡ của các sư huynh. :s_dead:

Ai có gì hay về hệ thống ĐHKK ko?Ree, VRV của Daikin, Chiller... post len anh em học hỏi với nha, Mình cũng đang tìm hiểu về mảng này. Kàkà :s_dead:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chao các anh en trong diễn đàn

mình vừa tham gia diễn đàn nên có nhiều điều muốn hỏi các anh em

Đầu tiên cho mình hỏi: mình dùng cad 2007 nhưng hiện tại bị mất một số lệnh không biết khắc phục như thế nào: Bh, st...

Nhờ các anh em giúp dùm.....thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh em nào có chiêu bóc tách khối lượng nhanh không chỉ mình với

mình mới vô nghề nên chưa biết gì mong các anh em giúp đỡ

thanks................nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo