Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
tnmtpc

website cho download tiện ích Cad

Các bài được khuyến nghị

File geot.vlx (file crack) là của V 8.x hỗ trợ cho các đời Cad v 07 và sớm hơn, nó cũng crack được cho Gt v9.x nhưng khi đã đè file geot.vlx thì nó cũng trở thành Gt v8.x, do vậy có thể nó ko tương thích với cad đời cao hơn. Chỉ còn cách chờ mấy anh bạn Nga crack tiếp bản gt v10 thì may ra hết lỗi bạn nhỉ!!!!!

Ừ nghe nói bạn Emhn xài bản v10 thoải mái sao Ko lên tiếng nhỉ?

Hix thế là buốn vô tận rồi đây, nhìn nó mà thèm quá, mình đang xài cad 2009, và 2010, hy vọng mấy anh bạn Nga mau mau crack cho ver 10 để anh em còn có cái mà dùng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Geotool là một tiện ích hỗ trợ rất nhiều chức năng mà Cad chuẩn không có hoặc nó mở rộng các lệnh của Cad chuẩn. Bạn hãy nhìn một đống công cụ thì rõ.

Vừa dịch xong đến trang cuối cùng cách đây vài phút thì zô diễn đàn liền nè, may quá gọn lại ngót ngét 90 trang.

Trước hết bạn hày tải file cài đặt Geotool.exe trên trang web của hãng. Có thể tải bản V8. hoặc V9. cũng được (đã thử rồi, Ok với Cad 2004), nhưng tài liệu hướng dẫn là V9. nên các bạn tải V9 cho dễ thực hành. Cài đặt bình thường, sau khi cài đặt xong, tìm đến thư mục cài đặt, xóa file GeoT2.vlx cho vào sọt rác!!! Copy file GeoT.vlx đè file geoT.vlx trong thư mục cài đặt Geotools. Thế là OK, khởi động cad và thưởng thức!!!!!

Đây là file GeoT.vlx

http://www.cadviet.com/upfiles/2/crackgt.rar

Đây là hướng dẫn

http://www.cadviet.com/upfiles/2/hdsdgeotools.rar

Bản dịch chưa tút lại, có thể còn nhiều lỗi, các bạn dùng đỡ

tnmtpc đã cài trên Cad 2004 thấy ổn, sau 30 ngày thì .... chưa biết!!!

Xin 1 lần nữa cám ơn xự nhiệt tình và hảo tâm của bác. Quá cụ thể và bổ ích! Mong bác sẽ còn có thêm nhiều bài bổ ích đóng góp cùng 4rum.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Geotool là một tiện ích hỗ trợ rất nhiều chức năng mà Cad chuẩn không có hoặc nó mở rộng các lệnh của Cad chuẩn. Bạn hãy nhìn một đống công cụ thì rõ.

Vừa dịch xong đến trang cuối cùng cách đây vài phút thì zô diễn đàn liền nè, may quá gọn lại ngót ngét 90 trang.

Trước hết bạn hày tải file cài đặt Geotool.exe trên trang web của hãng. Có thể tải bản V8. hoặc V9. cũng được (đã thử rồi, Ok với Cad 2004), nhưng tài liệu hướng dẫn là V9. nên các bạn tải V9 cho dễ thực hành. Cài đặt bình thường, sau khi cài đặt xong, tìm đến thư mục cài đặt, xóa file GeoT2.vlx cho vào sọt rác!!! Copy file GeoT.vlx đè file geoT.vlx trong thư mục cài đặt Geotools. Thế là OK, khởi động cad và thưởng thức!!!!!

Đây là file GeoT.vlx

Đây là hướng dẫn

bạn có thể chỉ rỏ hơn cách cài đặt không, mình tìm trong ổ C không thấy file chạy GeoT

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình mới sưu tầm được phần mềm vẽ và thống kê thép nhưng không biết sử dụng sao hết.Mong các sư phụ xem xét và hướng dẫn giúp mình với.Mình nghe nói phần mềm này hay lắm.Mình load lên để các sư phụ xem nhé.thank kiu vinamilk

http://www.zshare.net/download/64094455ff9bf030/

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ko biết có bác nào bị như mình ko? Cài thì OK, nhưng khi sử dụng thì rất nhiều lệnh ko chạy, (đọc hướng dẫn của bác tnmtpc thì thấy chỉ vài lệnh thôi)

Mình dùng Acad 2007. Mong các bác có kinh nghiệm hướng dẫn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bạn có thể chỉ rỏ hơn cách cài đặt không, mình tìm trong ổ C không thấy file chạy GeoT

GT ko có file chạy, khi cài đặt nó yêu cầu chọn ver autocad, do vậy trên máy bạn phải có autocad đã, khi khởi động cad là có nó(thêm menu Geotools trong cad)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ko biết có bác nào bị như mình ko? Cài thì OK, nhưng khi sử dụng thì rất nhiều lệnh ko chạy, (đọc hướng dẫn của bác tnmtpc thì thấy chỉ vài lệnh thôi)

Mình dùng Acad 2007. Mong các bác có kinh nghiệm hướng dẫn

Bác tnmtpc có thể giúp mình được ko? Mình làm hoài ko được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đây là file GeoT.vlx

Đây là hướng dẫn

Cảm ơn bác nhìu. Cái này hay đấy ạ. Thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đây là file GeoT.vlx

Đây là hướng dẫn

Cái này hay quá. Xin bác về dùng thử xem sao. Cảm ơn bác nhiều

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác tnmtpc có thể giúp mình được ko? Mình làm hoài ko được

Tất cả các lệnh của GT đềo Ko chạy hay cái chạy cái Ko?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Lệnh ko dùng được lệnh dùng được bác tnmtpc

VD: mình bấm nút lệnh thì

Command: GT_Tube (lệnh vẽ ống)

Unknown command "GT_TUBE". Press F1 for help.

Command: GT_Slot (lệnh vẽ rãnh)

Unknown command "GT_SLOT". Press F1 for help.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Lệnh ko dùng được lệnh dùng được bác tnmtpc

VD: mình bấm nút lệnh thì

Command: GT_Tube (lệnh vẽ ống)

Unknown command "GT_TUBE". Press F1 for help.

Command: GT_Slot (lệnh vẽ rãnh)

Unknown command "GT_SLOT". Press F1 for help.

2 Lệnh này Ko hoạt động, như phần trên tnmtpc đã nêu, mấy anh cracker tạo file geoT.vlx không "sạch", nên một số lệnh Ko có. Tnmtpc đang tút lại bản dịch, trong quá trình tút, mình sẽ kiểm tra lại từng lệnh

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hiện tôi đang dùng bản GeoTool V10.02 và nó dùng tương thích từ CAD 2005 - 2010.

Tôi đã tìm ra tử huyêt của nó rồi; các bạn cứ dùng 1 tháng (30 ngày), nếu muốn dùng tiếp thì các bạn chỉ cần một thao tác đơn giản (đơn giản hơn là dùng khoá cứng của bác Hài Hoà) là có thể dùng tiếp 1 tháng và cứ như vậy dùng đến ... như thế cũng tạm được rồi phải không các bạn ?

Theo tôi biết trên diễn đàn này có rất nhiều cao thủ - Nếu cao thủ nào hoặc bạn nào rãnh thì hãy liên lạc với tôi qua địa chỉ email : evn64@hotmail.com, tôi sẽ chỉ rõ tử huyệt của nó để thịt nó ...

- Trước hết các bạn hãy dùng chương trình dịch ngược file GeoT.vlx -> 1 thư mục GeoT và nghiên cứu nó đi. Cái này nếu bác Hoanh rãnh có thời gian ra tay thì không đầy 1 ngày thì anh em chúng ta có đồ dùng thoải mái luôn...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

- Nếu muốn dùng 30 ngày tiếp các bạn chỉ cần vào Run\ regedit tìm đến key và xóa nó là được.

- nếu muốn bẽ khoá hoặc kéo dài 100 năm sử dụng thì chỉ cần dịch đọc và sửa nó hoặc vô hiệu hó key thì sửa nó. Vấn đề này thì tôi không có thới gian chỉ nhờ các bạn nghiên cứu hoặc nhờ đến bác Hoành.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay