Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
moonlight

thành viên mới

Các bài được khuyến nghị

Tôi mới tham gia diễn đàn này,thấy nhiều cái mình còn chưa biết wa...hic hic giờ các bác các a chị chĩ thêm cho e.

Điều đó là tất nhiên mà bạn, mọi người trên Cadviet đều rất nhiệt tình (đặc biệt là với mem nữ đấy :) )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Điều đó là tất nhiên mà bạn, mọi người trên Cadviet đều rất nhiệt tình (đặc biệt là với mem nữ đấy :) )

Này chú Gp14 định câu kéo gì đây??? Không khéo lại trúng quả giống "anh bé Mũn" bây giờ!

Bạn moonlight cứ mạnh dạn tham gia có rất nhiều điều mới mẻ đang chờ bạn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Này chú Gp14 định câu kéo gì đây??? Không khéo lại trúng quả giống "anh bé Mũn" bây giờ!

nghe nói Mem nữ là tui khoái rồi

Thế bs mũn là anh hả pác Soncad?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em có câu kéo gì đâu bác, tại đang độc thân nên cứ thấy mem nào có khả năng là "nữ" làm em phải mon men làm quen :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nghe nói Mem nữ là tui khoái rồi

Thế bs mũn là anh hả pác Soncad?

Hi hi bạn cứ đọc các bài sau cùng có liên quan đến Mũn thì biết!Mũn lại còn tự nhận là "giới tính hơi khác" nữa chứ! :)

Từ khi Anh bé mũn thú nhận là con zai "giang hồ" tự nhiên zạt đi hết! Đúng là "Tình đời khi trắng khi đen...." :lol:

Em có câu kéo gì đâu bác, tại đang độc thân nên cứ thấy mem nào có khả năng là "nữ" làm em phải mon men làm quen :)

Hi hi Thế mà cứ khoe toáng lên là em đẹp zai nhất làng Cadviet!Bé cái lầm... :)

Vanduong đang nhe răng cười kìa Gp14 ới! :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hi hi bạn cứ đọc các bài sau cùng có liên quan đến Mũn thì biết!Mũn lại còn tự nhận là "giới tính hơi khác" nữa chứ! :)

Từ khi Anh bé mũn thú nhận là con zai "giang hồ" tự nhiên zạt đi hết! Đúng là "Tình đời khi trắng khi đen...." :lol:

Vanduong đang nhe răng cười kìa Gp14 ới! :)

Đẹp zai thì vẫn đẹp zai nhưng mà chưa yêu ai thì vẫn chưa yêu ai chứ anh, chẳng liên quan gì cả.

He he, tranh thủ luật chống Spam chưa có hiệu lực, spam nốt đoạn còn thừa :) cẩn thận không bị :D

Ai chứ vanduong dám mà đọ đẹp zai với em hả? :D

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hị hị hị, xao lại kéo em vào cuộc thế lày các bác :-??

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đẹp zai thì vẫn đẹp zai nhưng mà chưa yêu ai thì vẫn chưa yêu ai chứ anh, chẳng liên quan gì cả.

He he, tranh thủ luật chống Spam chưa có hiệu lực, spam nốt đoạn còn thừa :) cẩn thận không bị :)

Ai chứ vanduong dám mà đọ đẹp zai với em hả? :)

Đọc kỹ hướng dẫn nhé Gp14 chỉ không dc spam tại các mục chuyên đề kỹ thuật còn thảo luận vỉa hè thì OK!

Chắc vanduong chưa đọc kỹ luật nên ko dám spam bậy bạ! :lol:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đọc kỹ hướng dẫn nhé Gp14 chỉ không dc spam tại các mục chuyên đề kỹ thuật còn thảo luận vỉa hè thì OK!

Chắc vanduong chưa đọc kỹ luật nên ko dám spam bậy bạ! :)

Nãy giờ nói bác Dương nào là đẹp trai với cười to, mà chẳng thấy bác ấy đâu. Có khi đang chạy "xe ôm" cho em nào thì khỗ. :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hị hị hị, xao lại kéo em vào cuộc thế lày các bác :-??

thôi MŨN à! tranh luộn với "người ta" làm gì về nhà thả thơ đi chỉ có anh và em hiểu nhau là được rồi MŨN nhẩy!

Xin tiết lộ cho các bác thèm nhá!

Mỗi tháng một lần và chỉ một lần duy nhất mà thôi MŨN nhà em thường gọi em đến quán cháo lòng tiết canh ở phố Mai Hắc Đế làm một chầu thả ga luôn!

Này nhá 1 bát tiết canh nhợn + cộng mùi tầu + húng láng + rau ngổ + ớt bột + hạt tiêu + hành + lạc và một cút rượu đảm bảo 100% không bị Tào tháo đuổi! Hi hi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thôi MŨN à! tranh luộn với "người ta" làm gì về nhà thả thơ đi chỉ có anh và em hiểu nhau là được rồi MŨN nhẩy!

Xin tiết lộ cho các bác thèm nhá!

Mỗi tháng một lần và chỉ một lần duy nhất mà thôi MŨN nhà em thường gọi em đến quán cháo lòng tiết canh ở phố Mai Hắc Đế làm một chầu thả ga luôn!

Này nhá 1 bát tiết canh nhợn + cộng mùi tầu + húng láng + rau ngổ + ớt bột + hạt tiêu + hành + lạc và một cút rượu đảm bảo 100% không bị Tào tháo đuổi! Hi hi!

Iem tưởng trí tưởng tượng của em đã là phong phú, ai ngờ em còn phải gọi anh PC là đại sư tổ =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
... đến quán cháo lòng tiết canh ở phố Mai Hắc Đế làm một chầu thả ga luôn!

Xem ra bạn cũng rất Pro trong ăn nhậu ! :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chắc vanduong chưa đọc kỹ luật nên ko dám spam bậy bạ! :)

Anh ơi - em là thành viên mới kính chào các anh ạ.

Anh ơi cho em hỏi pác VanDuong là ai thế ạ ?

-----------------

Anh Mũn ơi học REVIT hay lém, anh chỉ em nhé. Em yêu anh nhiều nhiều.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh ơi - em là thành viên mới kính chào các anh ạ.

Anh ơi cho em hỏi pác VanDuong là ai thế ạ ?

-----------------

Anh Mũn ơi học REVIT hay lém, anh chỉ em nhé. Em yêu anh nhiều nhiều.

Bé mũn lúc có nhiều Anh để ý, truy lùng , nay bị người khác truy nã kìa. Mem mới mà sao biết Mũn nhà này hả.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chữ ký zì thế kia???

anh VanDuong là một huyền thoại sống ở forum này, em hãy tìm hiểu những bài viết của anh ý để hiểu tại sao người ta lại nghĩ đến anh ấy như một huyền thoại :))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bé mũn lúc có nhiều Anh để ý, truy lùng , nay bị người khác truy nã kìa. Mem mới mà sao biết Mũn nhà này hả.

Em thành người lổi tiếng lày =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chữ ký zì thế kia???

anh VanDuong là một huyền thoại sống ở forum này, em hãy tìm hiểu những bài viết của anh ý để hiểu tại sao người ta lại nghĩ đến anh ấy như một huyền thoại :))

Vâng em cảm ơn anh MŨN nhiều lắm - mà avatar anh hồi nhỏ đấy ạ.

Sao dễ thương thế - hi hi hi hi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi mới tham gia diễn đàn này,thấy nhiều cái mình còn chưa biết wa...hic hic giờ các bác các a chị chĩ thêm cho e.

Tôi là thành viên mới tham gia diễn đàn, tôi thấy rất bổ ích, hay quá......có gì nhờ các bác chỉ giáo

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Từ khi Anh bé mũn thú nhận là con zai "giang hồ" tự nhiên zạt đi hết! Đúng là "Tình đời khi trắng khi đen...." :)

Vanduong đang nhe răng cười kìa Gp14 ới! :lol:

Soncad trúng mánh gì mà nhậu liên tục thế , nâng lên hạ xuống ko mõi tay nhẻ. Hè hè chữ ký lại cho mèo chầu rìa nữa chứ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Soncad trúng mánh gì mà nhậu liên tục thế , nâng lên hạ xuống ko mõi tay nhẻ. Hè hè chữ ký lại cho mèo chầu rìa nữa chứ

HÌ hì có nhậu gì đâu!!! Đang hợp đồng quảng cáo cho cà phê Trung Nguyên ý mà!

Còn Chú mèo Gadfield sao lại gọi là chầu rìa được. Giả ngây ngô nhưng mắt đang lóe sáng rình mồi đấy!

Giờ cô mèo hoang trở thành mèo nhà nên giờ được yêu thương cưng chiều rồi sướng nhá!:) .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các bác,các anh,các chị nhiệt tình wa....hihihi...zui vì được làm thành viên của gia đình cadviet. :leluoi:

Me too. Thấy diễn đàn này oanh liệt quá cơ. Đi nhiều nơi, làm nhiều việc, gặp nhiều người nhưng ko thấy ở đâu như ở đây. hihi...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Me too. Thấy diễn đàn này oanh liệt quá cơ. Đi nhiều nơi, làm nhiều việc, gặp nhiều người nhưng ko thấy ở đâu như ở đây. hihi...

Thế đã thấy người nào như người này chưa !!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thế đã thấy người nào như người này chưa !!

Chưa. Vì chắc có 1 ko 2 quá. :leluoi:)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay