Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Đặng Vũ Hiệp

Ai Render giúp mình được không

Các bài được khuyến nghị

Mình gặp phải một rắc rối, mày tính xách tay của minh đang bị hỏng, mình lại không ở gần nhà, Bác nào rảnh có thể render giúp mình 1 ảnh này được không. Đơn giản thôi. Đó chỉ là một cảnh hội trường họp, góc nhìn của mình là trên khán đài nơi có phông nền mầu MẬN CHÍN, bên trên có dòng chữ: "ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH MUÔN NĂM" , chếch sang bển trái là cờ đỏ thả xuống với một cờ TỔ QUỐC và một cờ BÚA LIỀM, phía trước một chút là TƯỢNG BÁC. (Kích thước phông 13 x 6m). Ai ranh có thể render giúp mình ảnh này được không? Xin cảm ơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình gặp phải một rắc rối, mày tính xách tay của minh đang bị hỏng, mình lại không ở gần nhà, Bác nào rảnh có thể render giúp mình 1 ảnh này được không. Đơn giản thôi. Đó chỉ là một cảnh hội trường họp, góc nhìn của mình là trên khán đài nơi có phông nền mầu MẬN CHÍN, bên trên có dòng chữ: "ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH MUÔN NĂM" , chếch sang bển trái là cờ đỏ thả xuống với một cờ TỔ QUỐC và một cờ BÚA LIỀM, phía trước một chút là TƯỢNG BÁC. (Kích thước phông 13 x 6m). Ai ranh có thể render giúp mình ảnh này được không? Xin cảm ơn.

Bạn Archive file max lại rồi upload lên diễn đàn đi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hỏi kiểu đó thì làm gì có file max hả anh Hoành

Thôi, có ai nhiệt tình thì dựng hộ Hiệp luôn đi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thôi cảm ơn mọi người. Mình đang đi xa máy xách tay bị hỏng nên không Ren được nhưng bạn mình ở nhà đã ren giúp mình và gửi ảnh lên rồi. Cảm ơn mọi người đã quan tâm. Mấy hôm nữa trở về nhà chắc chắc sẽ lại online cùng anh em trên cadviet thôi. Dạo này đi xa bận quá hoạ chăng ghé qua quán nét chút xíu nên không thường xuyên vào được. Một lần nữa cảm ơn sự quan tâm của cả nhà nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Câu nói này rất hay, đáng để lưu tâm lắm.

lưu tâm cái quái gì? anh lên diễn đàn toàn anh em không mà anh nói chuyện giống ở trường mầm non quá vậy? nều máy tính anh hỏng mà anh còn file mã thì anh có thể nhờ máy người khác, nếu không được thì anh đã gửi lên rồi, còn không nữa anh nhờ bạn bè anh làm giúp chứ có đâu mà nói vậy.

anh Hiệp à! sau này có nhờ ai làm cái gì thì cũng nên lựa cách nào nói cho hay hay 1 chút. và nên luôn nhớ mình là ai nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
lưu tâm cái quái gì? anh lên diễn đàn toàn anh em không mà anh nói chuyện giống ở trường mầm non quá vậy? nều máy tính anh hỏng mà anh còn file mã thì anh có thể nhờ máy người khác, nếu không được thì anh đã gửi lên rồi, còn không nữa anh nhờ bạn bè anh làm giúp chứ có đâu mà nói vậy.

anh Hiệp à! sau này có nhờ ai làm cái gì thì cũng nên lựa cách nào nói cho hay hay 1 chút. và nên luôn nhớ mình là ai nhé!

Uhm cảm ơn, lần sau mình sẽ chú ý hơn trong lời nói.

Thật ra không có ý gì đâu mong anh em đừng hiểu lầm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chở em đi ăn kem, em dựng rùi ren cho ;:cheers:

MŨN thèm kem thế kia à đừng có bôi gio chát chấu lên mặt anh lữa!

Khổ thế đấy các bác ạ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Kem anh PC bé xíu, mềm oặt, chán bỏ xừ T___________T

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo