Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
be_chanh

Tham khảo chuơng trình dự toán phú yên (excel + vba 100%)

Các bài được khuyến nghị

Mình mới có được chương trình này. Đã bẻ pass của code vba (đơn giản thôi). Chương trình giới hạn 20 công việc (bản demo) nhưng chỉ cẩn bỏ đoạn code đó đi thì lại bình thường.

http://www.cadviet.com/upfiles/3/2_dotoanphuyen.rar

Mình nghĩ nếu thấy hợp lý có thể fix lại bản giá theo nhu cầu từng người rồi sử dụng cũng được.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bảng này vẩn chưa gỡ pass, mong được bạn cho bàn đã gở pass. CÁm ơn

Gỡ rồi, cơ mà chưa untick vào mục Protect view. Thông báo nhập pass thì không nhập gì cứ OK là được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình mới có được chương trình này. Đã bẻ pass của code vba (đơn giản thôi). Chương trình giới hạn 20 công việc (bản demo) nhưng chỉ cẩn bỏ đoạn code đó đi thì lại bình thường.

http://www.cadviet.c...otoanphuyen.rar

Mình nghĩ nếu thấy hợp lý có thể fix lại bản giá theo nhu cầu từng người rồi sử dụng cũng được.

hôhô! admin mà cũng đi làm mấy trò crack rẽ tiền của những phần mềm Việt Nam hở. Sao ko tự viết rồi hãy public cho mọi người dùng nhỉ.

Crack mấy cái này còn dễ hơn ăn cháo nhưng nên tôn trọng tác giả xí.^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hôhô! admin mà cũng đi làm mấy trò crack rẽ tiền của những phần mềm Việt Nam hở. Sao ko tự viết rồi hãy public cho mọi người dùng nhỉ.

Crack mấy cái này còn dễ hơn ăn cháo nhưng nên tôn trọng tác giả xí. ^_^

Bạn định nghĩa như thế nào là trò Crack rẻ tiền ?

Nhờ có những cái rẻ tiền như thế nên giờ bạn mới có cơ hội mà ngồi đây tạo nick clone rồi chém gió. Nhờ những cái rẻ tiền như thế nên những người phát triển phần mềm mới có cơ hội biết rằng sản phẩm của mình cần update.

Phần mềm bị crack xét cho cùng cũng là 1 Bug.Người public sản phẩm của mình luôn luôn sẵn sàng chấp nhận rủi ro và tìm kiếm hi vọng có thể sửa chữa Bug đó

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Crack mấy cái này còn dễ hơn ăn cháo nhưng nên tôn trọng tác giả xí. ^_^

Đêt! Tao ghét mấy thằng đạo đức giả thế này. Phê phán người khác mà còn fải làm "Anh hùng Núp" nữa kìa!? Bản thân có khi đang sở hữu đến 99% sản phẩm crack trong máy mà cứ ba hoa bốc fét ủng hộ này nọ.

Hãy coi crack là 1 cuộc chơi giữa tác giả phần mềm và cracker đi, nếu thằng cracker thắng thì cũng có nghĩa là nó xứng đáng được nhận thành quả đó. Viết fần mềm rồi đem rao bán thì hãy cứ chuẩn bị tư tưởng bị crack, nếu ngon thì hãy viết sao để người khác không crack được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Down cái này về dùng là mọi file Excel đều Crack đc http://www.4shared.com/rar/MGqWoPfd/PasswareKit.html

Mày nói đúng rồi đó tao toàn dùng phần mềm Crack và cũng hay đi Crack nữa nhưng chẳng bao h Crack phần mềm Việt Nam.

Các diễn đàn crack Việt Nam lun tôn trọng các phần mềm của người Việt. Giỏi thì đi crack các phần mềm nước ngoài đi. Crack mà cũng có định nghĩa thắng và xứng đáng đc thành quả đó ah. Thấy nhà người ta khóa ko cẩn thẩn ko giúp người ta mà tìm cách mở khóa vào trôm đồ rồi tự xưng mình tất nhiên được hưởng hết tài sàn trong nhà người ta ah.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các anh nói chuyện căng thẳng quá nhỉ.

Anh em kỹ thuật gà mờ viết phần mềm ko có khả năng bảo mật cao là chuyện thường. Nhưng bị Crack vài lần là trình lên ngay (cái khó ló cái khôn).

Đôi khi Crack sẽ giúp nhiều người biết đến phần mềm hơn. Nhờ Crack mà anh em ta được sử dụng, được học hỏi nhiều đoạn code hay.

Túm lại Crack có lợi cho 2 bên :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mỗi người 1 quan điểm khác nhau về mọi vấn đề trong xã hội. Không nên dùng quan điểm của mình đề áp đặt cho người khác. Còn nến không muốn dùng thì thôi chứ có ai ep đâu. Vẫn biết rằng ở đây chúng ta bình đẳng và tự do ngôn luận. Có điều hãy cư xử sao cho đúng mực để mọi người không nghĩ rằng chúng ta là những người thiếu văn hóa phải không bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em cũng đã dùng thử thấy trương trình này hay (nhưng bị giới hạn công việc)

thử xoá code như addmin nhưng ko dc

cách xoá code nào để không bị giới hạn vậy - thank

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:D :D :D

Bạn tìm đoạn code sau: (Có thể có nhiều đoạn)

[b65536].End(xlUp))) > 20 Then

Sau đó sửa số 20 thành 500000 là xong. 2 lúa không chắc bạn có công trình nào hơn 500000 dòng được. Nhớ cảm ơn sư phụ đã bẻ PASS.

Nếu sư phụ còn ở diễn đàn, vui lòng chỉ 2 lúa cách bẻ PASS file sau: http://www.mediafire.com/download/mwn5nodx0g13cdy/CrackPassMe.MDB :D

Chỉ luôn cho 2 lúa cách tạo PASS tương tự càng tốt. :D

:D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Để chỉnh cho ko bị giới hạn thì ko khó, cần thiết xoá luôn dòng giới hạn 20 dòng ở 2 modul là xong. Tác giả cũng thừa biết điều đó.

Có điều cái dữ liệu ĐM, ĐG mới quan trọng. phí cho mỗi bản excel cũng chủ yếu là phí bồi dưỡng cho công tác cập nhật dữ liệu thôi các bạn ah.

P/s: Các bạn có "bẻ khoá" hay gì gì thì cũng tế nhị chút chứ, cadviet là diễn đàn có tiếng, ko nên đem lên diễn đàn hoho lên như vậy. phản cảm lắm.

Chân thành!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo