Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
hainguyen40

Lỗi thanh select trong cad 2012

Các bài được khuyến nghị

Mình mới xài cad, khi cài đặt mở lên thì hiện lỗi này. Mong anh em giúp đỡ cách khắc phục, xin cảm ơn! loicaidat.jpg[/img]

mở lên là 2 thanh chéo nhau thay vì vuông góc bình thường, ai biết cách sửa xin chỉ giùm!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mình mới xài cad, khi cài đặt mở lên thì hiện lỗi này. Mong anh em giúp đỡ cách khắc phục, xin cảm ơn! loicaidat.jpg[/img]

mở lên là 2 thanh chéo nhau thay vì vuông góc bình thường, ai biết cách sửa xin chỉ giùm!

Virus cad rồi bạn ơi, search trên mạng nhiều lắm, mình cũng đang tìm cách giải quyết mà chưa thể triệt để đc, cái này hết lại nảy sinh ra cái kia à, đang điên đầu đây!!!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn có thể saveas thành file rồi upload lên đây. Mình không nhớ chính xác cách khắc phục.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn down file này về http://www.mediafire.com/?t1b0ac6me376e37 chạy lên, sau đó vào cad, gõ lệnh AP chọn ổ đĩa C:\AutoCAD_Anti-Virus_Protection\AutoCAD_Anti-Virus_Protection.fas rồi bấm Add, tiếp tục bấm vào nút Content rồi bấm add, tiếp tục chon file như trên rồi close là xong. Thêm một chút nữa, bạn sửa lại biến Apbox=0 là đc.Mấy cái này trên Cadviet đã hướng dẫn rồi, mình chỉ nhắc lại cho bạn đỡ mất công tìm thôi.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác thử xem biến SNAPANG đã đưa về 0 chưa nhé.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay