Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
duongsatdn

Thư mời họp mặt tại Đà Nẵng

Các bài được khuyến nghị

Danh sách thành viên đăng ký tham dự:

1. duongsatdn

2. ghost8.3

3. duy782006

4. baggiotung

5. ngayve324

6. nhu thanh

7. ngothanh dau

8. boncourage

9. Caothanhks

10. ithaihau

Bác nhuthanh 0974 066717 thì không tài nào liên lạc được, không biết có ai giúp được không?

Em mang theo giấy chứng sinh của con em được không anh duongsat :s_dead: he he

Con gái mới được miến phí đấy nhá! :leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Con gái mới được miến phí đấy nhá! :leluoi:

May quá, may quá, đúng con gái rồi. he he :s_dead:. Lần này được miễn phí rồi. Khà khà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sáng nay mình mới nói chuyện qua điện thoại với ngayve324 thì biết được rằng anh chàng điển trai của chúng ta bận "áp tải" chị em ở công ty đi du lịch vào ngày thứ 7. Không rõ có vào được Đà Nẵng không!

ngayve324 ơi! Cố gắng thu xếp để có mặt nhá!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sáng nay mình mới nói chuyện qua điện thoại với ngayve324 thì biết được rằng anh chàng điển trai của chúng ta bận "áp tải" chị em ở công ty đi du lịch vào ngày thứ 7. Không rõ có vào được Đà Nẵng không!

ngayve324 ơi! Cố gắng thu xếp để có mặt nhá!

Mình không muốn dùng cụm từ hối tiếc tí nào nhưng không biết lần này có phải dùng đến không? mấy hôm nay suy nghỉ mãi mà chưa tìm ra phương án nào hợp lý cả. Số là thế này:

Sắp đến là kỷ niệm mấy chục năm viện thiết kế Bình Trị Thiên - Phụ nữ cơ quan mình với phụ nữ Huế, Quảng Bình gặp mặt giao lưu sau đó cùng lên Lao bảo, sau đó Qua lào

Mình thanh niên nên cũng mấy Bà chị Còng đi kế hoạch là thứ 7 đi chủ nhật về. Vậy đó trình bày xong chắc anh em hiểu cho, Nếu về kịp mình sẽ bay chạy ngay vào ĐN còn kịp cụng ly với Anh duongsat, ghost8.3, duy78200 ,baggiotung, nhu thanh ,bgothanh dau, boncourage, Caothanhks thaihau...................................

Nếu không về kịp thì quả là quá tiếc cho bản thân mình

PS:

Mấy Hôm nay miền trung mưa nhiều quá, hy vọng thời tiết không làm giảm chí khí anh em

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mấy Hôm nay miền trung mưa nhiều quá, hy vọng thời tiết không làm giảm chí khí anh em

duongsatdn đã chuẩn bị áo mưa rồi, không lo!

(Áo mưa đúng nghĩa đen nhá! :leluoi: )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình không muốn dùng cụm từ hối tiếc tí nào nhưng không biết lần này có phải dùng đến không? mấy hôm nay suy nghỉ mãi mà chưa tìm ra phương án nào hợp lý cả. Số là thế này:

Sắp đến là kỷ niệm mấy chục năm viện thiết kế Bình Trị Thiên - Phụ nữ cơ quan mình với phụ nữ Huế, Quảng Bình gặp mặt giao lưu sau đó cùng lên Lao bảo, sau đó Qua lào

Mình thanh niên nên cũng mấy Bà chị Còng đi kế hoạch là thứ 7 đi chủ nhật về. Vậy đó trình bày xong chắc anh em hiểu cho, Nếu về kịp mình sẽ bay chạy ngay vào ĐN còn kịp cụng ly với Anh duongsat, ghost8.3, duy78200 ,baggiotung, nhu thanh ,bgothanh dau, boncourage, Caothanhks thaihau...................................

Nếu không về kịp thì quả là quá tiếc cho bản thân mình

PS:

Hỏng rồi , hỏng rồi,

Bác Ngayve 324 cầm tinh con Thỏ chắc bị mấy con sư tử Quảng trị nó làm thịt mất. Anh em miền Trung ơi , kíu, kíu, kíu gâp.

Nếu 11 h trưa này 19/10/2008 mà không thấy bác ấy ò í e gì thì anh em thông báo ngay cho BQT để còn kịp đăng báo nha. Ô hô ai tai, thế là thừa một suất nhậu rồi, hi hi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sorry các bác nha.Ở Huế đang bị lũ lụt.Em thì ở trong thành nội nên bị lụt không đi đâu được.vả lại em làm ngành quản lý đường bộ và xây dựng cầu đường nên khi lụt là em không đi đâu được hết.Túc trực 24/24 để kiểm tra, ổn định và sửa chữa đường sá.Thật tiếc quá các bác ạ.Nhưng dù sao em cũng xin các bác thông củm cho em.Chúc các bác offline vui vẻ.Chụp ảnh nhiều nhiều và đăng lên trang web cho anh em cùng thưởng thức nha.Chúc ngày mai các bác offline vui vẻ... Mình xin lỗi vì không đi được huhu...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mong các bác miền Trung đi off đông vui, post ảnh lên sớm để anh em Cadviet biết mặt nữa chứ :leluoi:

muốn đ][cj tham gia nhưng mà Vinh xa Đà nẵng quá , sorry !!! lần sau vậy

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đã hai tuần nay không lên net... Bắc Nam Trung đều off, ssg chẳng biết ở miền nào! Gọi là miền Trung nhưng nó dài dằng dặc...

Đất Quảng thành Đà với ssg có cả duyên lẫn... nợ. Ssg đã từng la cà các quán xá ở khu Hoà Khánh, Đại học Bách Khoa suốt 5 năm trời... Không biết ngày ấy bạn duongsatdn đã làm trong ngành chưa. Không chừng lại là... người quen vì ssg đã từng bị bắt và bị đuổi khỏi ga Đà Nẵng vì tội... nhảy tàu (trốn vé)!

Lâu lắm rồi ssg không ra Đà Nẵng. Đúng ra là có mấy lần đi công tác ngang qua nhưng quá vội vàng không ghé được. Suốt đoạn đường từ Hoà Cầm đến Hải Vân mình cứ nhìn chăm chú hai bên đường mà thấy lòng nao nao...

Lần này lại lỗi hẹn! Ssg đang bị... chìm trong đám sắt thép ngổn ngang chất đầy trong xưởng (công trình sắp bị phạt hợp đồng do tiến độ chậm)!

Nói lan man không ra đầu ra đũa gì, kết lại một câu: chúc các bạn vui hết mình như chính phong cách làm ra làm, chơi ra chơi của người dân xứ Quảng :leluoi:

Xin hứa sẽ có dịp ngồi tâm sự cùng các bạn bên bờ sông Hàn...

Ssg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Danh sách thành viên đăng ký tham dự:

1. duongsatdn

2. ghost8.3

3. duy782006

4. baggiotung

5. ngayve324

6. nhu thanh

7. ngothanh dau

8. boncourage

9. Caothanhks

10. ithaihau

Ít người quá ta

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em cũng thế. mãi vẫn chưa thấy hình ảnh đâu cả. he he

Sao chưa thấy hình anh em nhỉ

Công chúa của Ghost có đến không nhẩy

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hôm nay mấy anh em "Miền Trung" Offlien zui thật, mà chắc còn zui nữa hay sao mà giờ chưa thấy post hình lên cho mấy bác khác "chiêm ngưỡng" nhỉ,

Uh nhỉ duong satdn dau rùi sao ko có hình off ???????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thông tin Hot nhất đây

Ngayve324 sau 1 ngày offline Ở đà nẵng đến giờ mới về tới quê, Vui nhưng mệt quá các bác ạ. Vừa xuống xe tại DN thì bị mua dội 1 trận ướt hết chạy đến cho vừa kịp thì anh em đã vào cuộc rồi. EM nghỉ cho lại sức rồi cùng các bác có mặt trong buổi Offline tường thuật chi tiết lại

Mà sao hôm qua đến giờ mà bác duongsatdn chưa chuyển hình ảnh lên cho bà con nghía nhĩ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác về đến nới rồi àh, thế ko ở lại 20-10 với Girlfriend sao,

Về thôi, ở lại sợ mấy em làm thịt quá :leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hôm nay mấy anh em "Miền Trung" Offlien zui thật, mà chắc còn zui nữa hay sao mà giờ chưa thấy post hình lên cho mấy bác khác "chiêm ngưỡng" nhỉ,

Than ôi!

Những hình ảnh ghi lại buổi họp mặt CADViet tại miền Trung mất tiêu rồi!

Có lẽ duongsatdn phải post tại thôi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Than ôi!

Những hình ảnh ghi lại buổi họp mặt CADViet tại miền Trung mất tiêu rồi!

Có lẽ duongsatdn phải post tại thôi!

Duongsatdn post lại giúp.

Nếu trước đây ảnh đã upload lên cadviet thì bây giờ ảnh vẫn còn, cứ giữ nguyên tên ảnh là sẽ thấy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo