Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
nguyễn văn linh

bác nào đã tưng học tại trung tâm viet-graphics ( ngõ 75 đường giải phóng ) giúp em tí

Các bài được khuyến nghị

chả là em muốn học 3dsmax chuyên ngành để vẽ kiến trúc...mà không biết lên học như thế nào cả... em ở hải phòng cũng chả biết trung tâm nào dạy tốt cả. muốn đi lên hà nội học cho nó có ngô có khoai mà thời gian không cho phép đi.

vậy em xin hỏi các bác là cách học 3dsmax như nào là hiệu quả. và học có khó lắm không... bác nào từng học ở viet-graphics multimedia ( ngõ 75 đường giải phóng ) thì cho em xin với. em định lên hn học chỗ này nhưng mà không đi được. thế mới chán chứ

các bác giúp em với

thanks các bác

giúp là giúp cái gì,nhóm em đang học max với revit ở đấy,cả lớp học cũng hơn 1 nửa(55KD3) nói chung là chất lượng ổn hơn hẳn với mấy trung tâm bên cạnh,thực ra em cũng chưa học chỗ khác,chỉ so trình độ với mấy thằng học trung tâm bên cạnh,cộng với nghe lời kêu ca phàn nàn chả biết gì của bọn nó nên đoán vậy :mellow:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

giúp là giúp cái gì,nhóm em đang học max với revit ở đấy,cả lớp học cũng hơn 1 nửa(55KD3) nói chung là chất lượng ổn hơn hẳn với mấy trung tâm bên cạnh,thực ra em cũng chưa học chỗ khác,chỉ so trình độ với mấy thằng học bên hoàng nhi,cộng với nghe lời kêu ca phàn nàn chả biết gì của bọn nó nên đoán vậy :mellow:

giúp là giúp cái gì,nhóm em đang học max với revit ở đấy,cả lớp học cũng hơn 1 nửa(55KD3) nói chung là chất lượng ổn hơn hẳn với mấy trung tâm bên cạnh,thực ra em cũng chưa học chỗ khác,chỉ so trình độ với mấy thằng học bên hoàng nhi,cộng với nghe lời kêu ca phàn nàn chả biết gì của bọn nó nên đoán vậy :mellow:

bác có tài liệu học ở đấy có ghi chép gì không. bao giờ học xong share cho em xin đc không. em đang tính lên đấy học àm không chắc đi được vì là. nghỉ hè đc có 1 tháng không đủ thời gian. mà theo như chương trình học là 2 tháng rưỡi cơ... thôi đành lấy tài liệu học qua, rồi lên đấy học cấp tốc vậy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cái này trên trang chủ của nó mà. ý em muốn là các bác nào đã học ở đấy rồi mà có ghi chép thì cho em xin chứ giáo trình trên mạng thiếu gì

Học thì bạn phải có bài tập thực hành và tự ghi chép thì mới hiểu chứ,max rất khó,nói chung nên bớt chút thời gian để nghiên cứu,không những phục vụ quá trình làm đồ án mà sau này đi làm cũng ảnh hưởng tới cả mức lương của bạn,giáo trình rất đầy đủ rồi,nếu không có điều kiện đi học thì bạn có thể tự mày mò vậy,nhưng cũng cần ai đó biết rồi chỉ qua cho chút,thân!

Học ở Viet-Graphics chất lượng tốt đấy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Học thì bạn phải có bài tập thực hành và tự ghi chép thì mới hiểu chứ,max rất khó,nói chung nên bớt chút thời gian để nghiên cứu,không những phục vụ quá trình làm đồ án mà sau này đi làm cũng ảnh hưởng tới cả mức lương của bạn,giáo trình rất đầy đủ rồi,nếu không có điều kiện đi học thì bạn có thể tự mày mò vậy,nhưng cũng cần ai đó biết rồi chỉ qua cho chút,thân!

Học ở Viet-Graphics chất lượng tốt đấy.

thì em muốn đi học lắm chứ nhưng xa quá. mà nghỉ hè lại không đủ thời gian

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay