Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
alone0405

Giúp em san nền cái nút này với

Các bài được khuyến nghị

Số là em đang làm đồ án thầy cho một đoạn đường có cái nút giao mà bắt phải san nền tính khối lượng e cũng học qua HS nhưng file thầy gửi em không tài nào xuất được fire CDTN ra dạng TXT vì em thấy cao độ trong bình đồ là blok khi e phá khối thi nó chuyển thành chữ "elvel" em ngĩ nó ở dạng TOpo nên HS nó không có nhận dạng này, ai biết cách giải quyết giúp em với.em xin cám ơn rất nhiều.em gửi fire đính kèm các bác xem giúp:http://www.cadviet.com/upfiles/3/83329_san_nen.dwg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Đọc bài viết này mình rất buồn vì những gì mà tuần rồi mình làm giúp bạn xem như bạn cũng không thèm để ý đến.File CDTN txt và file đã mô hình mình đều đã gửi cho bạn, vậy mà bạn lại vẫn loanh quanh với cái bản vẽ này.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đọc bài viết này mình rất buồn vì những gì mà tuần rồi mình làm giúp bạn xem như bạn cũng không thèm để ý đến.File CDTN txt và file đã mô hình mình đều đã gửi cho bạn, vậy mà bạn lại vẫn loanh quanh với cái bản vẽ này.

không phải đâu anh.em cũng đọc đi đọc lai cái ma anh gửi cho em nhưng có nhiều chõ em không hiểu.vì hỏi anh nhiều quá rồi lên ngại không dám hỏi nữa. Thứ 1:em muốn là muốn học cách làm ntn,anh gửi kết quả thì cũng tốt nhưng em không biết cách làm ra cái KQ đó. THứ 2 fire cad TU nhiên mà anh gửi em không thể xác định được phạm vi nút giao của em.em mới học lên nhiều cái rất mơ hồ,đôi khi hỏi những câu hơi thừa vì thế mong anh thông cảm giúp cho trót.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sao không dùng phần mềm của mình mà làm cho nhanh, bạn sang kythuatdothi.com rồi vào trang 24 của topic "phần mềm san nền tự viết(nâng cấp + hướng dẫn". rất dễ sử dụng, phần mềm của mình nhận được mặt bằng của bạn luôn đó!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

không phải đâu anh.em cũng đọc đi đọc lai cái ma anh gửi cho em nhưng có nhiều chõ em không hiểu.vì hỏi anh nhiều quá rồi lên ngại không dám hỏi nữa. Thứ 1:em muốn là muốn học cách làm ntn,anh gửi kết quả thì cũng tốt nhưng em không biết cách làm ra cái KQ đó. THứ 2 fire cad TU nhiên mà anh gửi em không thể xác định được phạm vi nút giao của em.em mới học lên nhiều cái rất mơ hồ,đôi khi hỏi những câu hơi thừa vì thế mong anh thông cảm giúp cho trót.

Bạn mở file của mình lên và file của bạn lên.Copy cái ranh san nền bên bản vẽ của bạn lên và qua bên này dán vào là ok thôi mà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn mở file của mình lên và file của bạn lên.Copy cái ranh san nền bên bản vẽ của bạn lên và qua bên này dán vào là ok thôi mà

vâng.tại em mún tìm hiểu thêm làm sao để ra kết quả len mới post nên nhờ mọi người xem giúp.thanks anh.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo