Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
vohungvi

Đàn em xin ra mắt

Các bài được khuyến nghị

Em xin giới thiệu về bản thân mình:

Tên: Võ Hùng Vĩ

Quê: Cái Nước, Cà Mau

Thường trú: Năm Căn, Cà Mau

Nghề nghiệp: học xong 12, thi rớt đại học rồi thất nghiệp

Đó là vài dòng giới thiệu về bản thân em. Em đang học Autocad, hiện nay mới bắt đầu làm quen, xin mọi người giúp đỡ em khi em post câu hỏi, xin cảm ơn mọi người. Tiếc là em không có hình, phải có post lên cho mọi người coi rồi, thông cảm nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Đó là vài dòng giới thiệu về bản thân em. Em đang học Autocad, hiện nay mới bắt đầu làm quen, xin mọi người giúp đỡ em khi em post câu hỏi, xin cảm ơn mọi người. Tiếc là em không có hình, phải có post lên cho mọi người coi rồi, thông cảm nha

Anh góp ý chân tình nhé? EM phải ôn luyện lại để thi cho đậu ; chuyện học Cad phải vào đại học thì mới có thể học hỏi căn cơ em ah; còn ko thì chỉ làm thợ vẽ thôi ko bao giờ thiết kế 1 cái gì đó ra hồn cả

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Những lời khuyên bảo trên của các anh em là rất chân thành đấy vĩ à!Sự học tập thì không bao giờ gọi là muộn màng cả. Em cần cố gắng học và tốt nghiệp 1 trường Đại học để được đào tạo bài bản (Không học được ĐH chính quy thì học ĐH tại chức). Vốn kiến thức mà em có được sẽ là hành trang đảm bảo cho tương lai của em sau này.

Lúc đó thì em có thể áp dụng Autocad tốt hơn cho công việc của mình chứ không phải suốt ngày ngồi cắm cúi vẽ mà không hiểu là mình đang vẽ cái gì!

Chúc em thành công trong tương lai!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hi hi,

Tự nhiên có thằng em ngon ra phết các bác nhẩy,

Thế thằng em định học Autocad để làm chi vậy. Nếu để vẽ thuê thì Ok, cứ việc post câu hỏi lên rồi sẽ có người giải đáp. Dưng mà có nghe các bác ấy dạy được hay không là còn tùy ở cái sự học của thằng em đó. Các bác ấy đã dạy tận tình rồi đấy, thằng em nên nghe mà đầu tư thêm vào cái sự học đi đã. Học hành đàng hoàng mới mong hiểu được cái điều mà các bác ấy chỉ dạy chớ. Cái cảnh học mót tớ đây cũng đã từng. Khổ lắm đấy mà lại chả được bao nhiêu cả, học trước quên sau vì nó bị lỏng gốc thằng em ạ.

Nếu thằng em có ý định học AutoCad để làm được một cái gì đó cho đời thì lại càng cần phải có cái sự học. Học càng sớm càng tốt, học càng nhiều càng ít thằng em ạ. Đến khi nào thằng em thấy càng học càng dốt, ấy là sắp tốt nghiệp rồi, cứ yên chí. đừng có sợ.

Hi hi, ráng lên thằng em ơi, có người ủn đít kìa......

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bac đã khuyên hết rồi đó,không phải là các anh lên mặt chỉ dạy đâu.Đó đều là kinh nghiệm cuộc sông đó.Anh chúc Vĩ sẽ đạt đuợc nhiều thành công

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hi hi,

Tự nhiên có thằng em ngon ra phết các bác nhẩy,

Thế thằng em định học Autocad để làm chi vậy. Nếu để vẽ thuê thì Ok, cứ việc post câu hỏi lên rồi sẽ có người giải đáp. Dưng mà có nghe các bác ấy dạy được hay không là còn tùy ở cái sự học của thằng em đó. Các bác ấy đã dạy tận tình rồi đấy, thằng em nên nghe mà đầu tư thêm vào cái sự học đi đã. Học hành đàng hoàng mới mong hiểu được cái điều mà các bác ấy chỉ dạy chớ. Cái cảnh học mót tớ đây cũng đã từng. Khổ lắm đấy mà lại chả được bao nhiêu cả, học trước quên sau vì nó bị lỏng gốc thằng em ạ.

Nếu thằng em có ý định học AutoCad để làm được một cái gì đó cho đời thì lại càng cần phải có cái sự học. Học càng sớm càng tốt, học càng nhiều càng ít thằng em ạ. Đến khi nào thằng em thấy càng học càng dốt, ấy là sắp tốt nghiệp rồi, cứ yên chí. đừng có sợ.

Hi hi, ráng lên thằng em ơi, có người ủn đít kìa......

Thì em Vĩ rất thật tình nên chúng ta phải tôn trong tấm chân tình ấy chứ sao bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đại học ko phải là con đường duy nhất để bạn bước vào đời. :cheers:

Anh có bằng cấp xịn, lương tháng anh cả ngàn usd nhưng chắc jì anh đã hạnh phúc bằng tôi

Anh vào sàn, uống XO, với những mối quan hệ xã jao, công việc, rượu đổ vào họng nhưng vẫn phải jữ mình.

Tôi ngồi hiên nhà, trăng thanh jó mát, bù khú với anh em tôi, rượu đế với cóc chấm muối, nhạc cũng là chúng tôi tự đàn hát với nhau.

Chẳng biết ai sướng hơn ai đâu :s_big:

Quan niệm của bạn về một cuộc sống hạnh phúc là điều kiện đầu tiên để bạn có đc một cuộc sống hạnh phúc

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh có bằng cấp xịn, lương tháng anh cả ngàn usd nhưng chắc jì anh đã hạnh phúc bằng tôi

Anh vào sàn, uống XO, với những mối quan hệ xã jao, công việc, rượu đổ vào họng nhưng vẫn phải jữ mình.

Tôi ngồi hiên nhà, trăng thanh jó mát, bù khú với anh em tôi, rượu đế với cóc chấm muối, nhạc cũng là chúng tôi tự đàn hát với nhau.

Quan niệm của bạn về một cuộc sống hạnh phúc là điều kiện đầu tiên để bạn có đc một cuộc sống hạnh phúc

chú mày dạo này mở môm ra là thấy mùi cồn =)) ghét thế =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

saxx, máu em đang bị đặc, khó chảy, cần đổ cồn vào cho loãng ra

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào thằng em Vo hung Vi,

Biếu thằng em cái nè, xài thử nếu thấy chưa hợp thì báo lại nghen.

Down về, giải nén, đọc và vọc, chỗ nào không hiểu thì pọt lên hỏi tiếp.

http://www.cadviet.com/upfiles/autocad_2002_vietnamese.zip

Chúc thằng em chóng thành tài.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sao bác JIKIBO cứ hay trên MŨN nhà em thế nhẩy! MŨN nhà em có đanh đá jì đâu kia chớ. bác xem ảnh MŨN nhà em nè:

http://tuoitremtcn.com/forum/showthread.php?t=1220

Cái jì thế này, sao lại lôi miss forum nhà em sang đây :-??

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cái jì thế này, sao lại lôi miss forum nhà em sang đây :-??

vớ vẩn quá. sao giờ vẫn còn người tưởng cái thèng mũn nà là đần bà chớ =)) chết cuời ế

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bác nói đúng đấy em ạ, muốn làm gì cũng phải cần có kiến thức, còn không phải chịu cầy cuốc thôi. Học cad/cam, autoship,soldwork.. đều phải cần kiến thức sâu nhưng phải phục vụ cho ai và cho cái gì?. Em cần tự đặt ra các câu hỏi cần thiết khi mình bắt àâu làm bất cứ công việc gì. Đó là lời khuyên chân thành nhất mà các anh dành cho em. Chúc em thành công trong cuộc sống.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin phép được Reply bài viết này nhưng lại bắt đầu với một câu chuyện ngoài luồng chút xíu.

Chắc hẳn trong chúng ta ai xem Tam Quốc biết đoạn Tào tháo bị đau đầu và nhờ Hoa Đà về chữa trị. Hoa Đà bảo bệnh của Thừa tướng phải bổ đầu ra và ... mới khỏi được. Tào tháo cho là Hoa Đà muốn giết mình đã giam vào ngục và xử tội chết. Hoa đà tiếc quyển sách của mình đã cho viên cai ngục, Khi viên cai ngục về nhà kể vơi vợ, vợ đêm sách đem đốt và bảo rằng: "Ông học làm gì, học giỏi đến như Hoa Đà rồi cũng chết trong ngục thì thà cứ mù chữ ở nhà với tôi cho xong"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vớ vẩn quá. sao giờ vẫn còn người tưởng cái thèng mũn nà là đần bà chớ =)) chết cuời ế

MŨN nhà em chưa phải là đàn bà mà là con gái chính hiệu con nai vàng đó! hi hĩ ! chán cái nhà bác JIKIBO quá em vừa làm một cuốc xe ôm cho MŨN nhà em về đây hĩ hĩ hĩ !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo