Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
exitdream

Lisp của diễn đàn bị hỏng ?

Các bài được khuyến nghị

Em dowload Lisp Đánh chữ theo thứ tự và scale không thay đổi kick thước nhưng ko sử dụng đc

1 , lệnh đánh cầu thang : cho dù quét text trước hay sau thì no vẫn luôn báo 0 found khi yêu cầu select object , nếu chuột phải thì nó ghi Số bắt đầu , em ấn số nào cũng ko đc

2,Lệnh sacle ko thây đổi kicks thước cũng luôn ghi là 0 found

Xin anh trả lời em sơm , em đang làm đồ án mà ko có thì rất là mệt , em sắp phải nộp bài rồi ,mong anh ghi hướng dẫn sử dụng từng lisp

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em dowload Lisp Đánh chữ theo thứ tự và scale không thay đổi kick thước nhưng ko sử dụng đc

1 , lệnh đánh cầu thang : cho dù quét text trước hay sau thì no vẫn luôn báo 0 found khi yêu cầu select object , nếu chuột phải thì nó ghi Số bắt đầu , em ấn số nào cũng ko đc

Xin anh trả lời em sơm , em đang làm đồ án mà ko có thì rất là mệt , em sắp phải nộp bài rồi ,mong anh ghi hướng dẫn sử dụng từng lisp

Theo như bạn diễn giải thì diễn đàn chỉ có 2 lisp này, nên mọi người mới hiểu ngay bạn đang nói đến lisp nào.

Nhưng không đúng như vậy, có hơn 1000 lisp trên diễn đàn và không ai hiểu bạn đang nói gì.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin trả lời bạn

Lish thứ nhất vẫn bình thường

Lish thứ 2 vẫn bình thường

cả 2 lish vẫn bình thường

Còn bạn thì sao?......

Bạn thử xem lại cách load lish

và cả cách sd lish đó xem sao

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@ph168xd : Lish ?????? lish la cai ri ??? học xây dựng hả , xấu hổ vì cùng trường

@ NGuyen Hoanh : em vào phần dowload chỉ thấy có 2 lisp thui mà , 1000 lisp là sao ? em đang hỏi 2 lisp này ở phần down load mà , chỉ là em ko biết cách trình tự 2lissp trên , các lisp khác em vẫn dùng bt , cách load thì em biết rồi , quan trọng là trong cad cad nhận lệnh nhưng ko dùng đc

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
@ph168xd : Lish ?????? lish la cai ri ??? học xây dựng hả , xấu hổ vì cùng trường

@ NGuyen Hoanh : em vào phần dowload chỉ thấy có 2 lisp thui mà , 1000 lisp là sao ? em đang hỏi 2 lisp này ở phần down load mà , chỉ là em ko biết cách trình tự 2lissp trên , các lisp khác em vẫn dùng bt , cách load thì em biết rồi , quan trọng là trong cad cad nhận lệnh nhưng ko dùng đc

Máy tính của bạn chỉ hiện thị 2 lisp trong phần download thôi sao?

bạn dùng hệ điều hành gì, trình duyệt gì?

bạn có thể chụp ảnh màn hình phần download ở máy bạn rồi upload lên diễn đàn được không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Phần down Autolisp sơ sơ có đến 3 trang bạn ah. Ngoài ra các lisp rãi rác trong mục Autolisp trên 4rum cả ngàn cái bạn ạ. Nên kiểm tra thông tin trước khi reply

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo