Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
kissmeok

dùng lisp đo diện tích rồi mà vẫn không ra kết quả

Các bài được khuyến nghị

Mình đang làm tốt nghiệp phải đo diện tích nhiều ô trên bản đồ quy hoạch cho sẵn.Không hiểu sao mình dùng lisp đo diện tích rồi mà vẫn không ra kết quả.Anh em ai có kinh nghiệm về cái này thì chỉ giáo cho mình với.Thank anh em trước,mình đang rất cần :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình đang làm tốt nghiệp phải đo diện tích nhiều ô trên bản đồ quy hoạch cho sẵn.Không hiểu sao mình dùng lisp đo diện tích rồi mà vẫn không ra kết quả.Anh em ai có kinh nghiệm về cái này thì chỉ giáo cho mình với.Thank anh em trước,mình đang rất cần :cheers:

Cháo bác Kissmeok,

Bác phải cho anh em biết bác dùng lisp nào thì anh em mới có thể trả lới được chứ ạ. Lisp trên diễn đàn này khá nhiều, không lẽ bới tung lên để tìm cái bác dùng sao? Tốt nhất bác nên post lại cái lisp bác xài, bản vẽ ví dụ cái bác cần và nói rõ gặp trục trặc ra sao thì mới có hướng giúp bác được, mong bác cố gắng nói rõ mục tiêu của mình để anh em thuận lợi trong việc hỗ trợ bác.

Chào bác.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cháo bác Kissmeok,

Bác phải cho anh em biết bác dùng lisp nào thì anh em mới có thể trả lới được chứ ạ. Lisp trên diễn đàn này khá nhiều, không lẽ bới tung lên để tìm cái bác dùng sao? Tốt nhất bác nên post lại cái lisp bác xài, bản vẽ ví dụ cái bác cần và nói rõ gặp trục trặc ra sao thì mới có hướng giúp bác được, mong bác cố gắng nói rõ mục tiêu của mình để anh em thuận lợi trong việc hỗ trợ bác.

Chào bác.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo