Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
be_chanh

Họp mặt tại khu vực Hà Nội (15/07/2012) - Đã có ảnh tại trang 5

Các bài được khuyến nghị

đề nghi bé chảnh ghi âm điệu cười của mình và upload lên để anh em cài làm nhạc chuông, đi dọa ma các em nhỏ và dọa dê các hot girl.

bác nói quá chuẩn :D ! e là e kết cái điệu cười của bác Chảnh rồi đấy :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

hôm qua e có việc về sớm không tham gia tới cùng với các bác được, hi vọng sắp tới diễn đàn sẽ có nhiều hoạt động để mọi người có thể tham gia nhiều hơn. Thanks!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hik, trước lúc về là e thèm 1 cốc bia với các bác lắm nhưng con nở nhà e nó đang kêu gào ầm ĩ đòi ăn...Đành chờ đợi đến lần off lần sau vậy.

Cảm ơi bác Hoành đã giúp e có thêm rất nhiều kiến thức bổ ích.

Cảm ơn bác Đức đã chuẩn bị chu đáo ( kẹo + coca + hoa quả - hơi chua...)

Cuối cùng cảm ơn mọi người trong CV rất nhiều...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác đã ăn kẹo và hoa quả rồi cơ à? Em còn chưa biết vị nó thế nào đây này. Hii. Buổi gặp mặt và học tập thật thú vị, bổ ích. Các bác thật nhiệt tình, vui tính và rất hăng. Hề hề

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em có 1 góp ý như thế này. theo ý kiến của bác hoành là. tạo ra 1 buổi offline về chuyên môn và nhậu nhẹt chỉ là thứ yếu. em mạnh dạn đề nghị. làm off sau chúng ta tăng gấp đôi thời lượng cho chuyên môn. nghe bác hoành nói cuốn hút lắm. nhưng thời gian quá ngắn chẳng nghĩ ra gì mà hỏi bác. ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

OFF Line thế là quá ổn rồi . Bàn về chuyên môn đến tận giờ ăn trưa mới dừng . Thế bạn định bắt mọi ng nhịn đói nghe bạn hỏi à ? . Muốn hỏi sao ko tham gia 1 lớp đào tạo của cadviet . Mình sẽ học ngay 1 lớp về Lisp của ketxu nêu cậu ý co ý định mở lớp và chiêu sinh đủ số lượng cậu ý cần . Hôm trước đi tìm tài liệu về Lisp chẳng tìm đc , đọc Help với lên diễn đàn thì vừa mất thòi gian vừa ko hiệu quả

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có lẽ sẽ cố gắng đổi thành Hội thảo ^^ Do các bạn nhà mình biết là thuyết trình về nó rồi mà không sẵn câu hỏi hoặc góp ý, mỗi mình bác Hoành nói - sức đâu cho lại ... :)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đề nghị Ketxu trả anh quyển sách. Hề hề. Giỏi hơn cả quyển sách của anh rồi. hổng biết còn ko? Hic hic.

Bác nào học lisp thì photo quyển sách của em đó. Hề hề

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@ thanhduan2407 : em sang làm kinh doanh truyền thông rồi cần sách Lisp làm gì nữa , thôi để anh đòi ketxu hộ cho , keke

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

oái, em nhầm, bác lion...cơ. Nhầm sang bác leo-85 này. Hề hề. Bác ấy sinh tháng 7 cung sư tử. Giống em, nghệ sỹ. Hê hê.

Đề nghị bác GP14 có ảnh nhạy cảm cho lên nào. :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@NTD: cái tên NTD như kiểu ký hiệu tên em ấy bác nhở. Tên em là Nguyễn Thành Duân. Hề hề.

Người tiêu dùng, nhà tuyển dụng.....hii, đều là NTD. :D

Sách em mượn của thầy bên ĐHXD đấy, chưa có dịp trả đây nài. :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cuộc vui nào cũng có kết thúc, buổi họp báo nào cũng có điểm dừng mà bạn :D không thể tăng gấp đôi thời lượng được vì bản chất của cuộc gặp hôm chủ nhật đó là offline chứ không phải hội thảo. Nó cũng như mốn trân xào muống với món muống xào trâu ấy =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Còn nếu làm thuần túy hội thảo thì sẽ bỏ hoàn toàn phần nhậu nhẹt. Chắc chắn trong thời gian tới sẽ có nhưng buổi định kỳ theo tháng, theo 2 tháng, theo quý về chuyên để cad. Ví dụ cứ vào buổi chủ nhật đầu tiên của tháng chia hết cho 2 sẽ có 1 buổi chẳng hạn :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chuẩn bị vào tăng 2 nào, tăng 1 nghe bác Hoành thuyết trình chán lắm rồi > :)

Mấy em nhân viên xuynh tươi đâu hết rồi nhể????

Chưa có đồ nhậu mình tranh thủ lượn 1 vòng để tác nghiệp vậy :-<

Bắt đầu phần giới thiệu lý lịch trích dọc, ngang cả xiên luôn cho nó hoành tráng. Sau 1 hồi đưa đẩy thì người bắt đầu vẫn là Bé Chảnh (lần off nào em này cũng là nhân vật hót nhất). Lúc này đã có đồ nhậu nên mình quên mất nhiệm vụ tác nghiệp, mãi đến lượt bạn Nam gì gì đó mình đã đàn áp ổn thỏa cuộc biểu tình của dạ dày rồi nên mới bắt đầu tác nghiệp được.

Tiếp theo là 1 bạn sinh viên trường XD : autocad_pbvn

Tiếp tục là gương mặt nhàu nhất CADViet rồi, Nguyen Hoanh

Đây là nhân vật chăm chỉ ăn chơi tung tẩy,theo như lời anh kể thì anh đã từng mò mẫm off ẹp khắp các diễn đàn như webketoan, ô tô fun, giải pháp excel....ôi nhiều lắm ko nhớ hết được. Phan Tự Hướng là anh.

Bạn này hình như là hoainam9902 , học Bách Khoa, mới cưới vợ hồi tháng 4, ít nói vô cùng

Ngồi kế sau bạn này là mình, mỗi tội chắc chẳng ai pâu ảnh cho nên thôi vậy.

Đoạn giới thiệu sau mình là của bác Nguyễn Thị Dương nhưng vì mình ngồi sát quá nên ko chụp ảnh được. Bác này toàn tranh thủ phần giới thiệu để câu kéo anh chị em chưa rõ giới tính về phe mình.

Tiếp theo là Thanhduan2407, bạn này đánh AOE hơi bị dị, choảng cho mình thua liên tục, anh em CADViet ai vào phục thù hộ cái

Không hiểu đoạn giới thiệu của mọi người đằng sau mình bị mất tập trung vào cái gì mà lại ko tác nghiệp tiếp nữa, ngồi vắt óc ra nhớ lại mà không tài nào nhớ được, chắc đoạn đó là phê phê tê tê rồi.

Mai mình up tiếp tăng 3 nhóe.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái bác GP14 này trong khi off ít nói thế mà văn hay phết. Lại tường thuật lại hoành tráng nữa chớ. Em tài hèn mọn đâu dám để các bác AOE phục thù. Bác ấy toàn nói ngược. Em thua nhiều quá nên bác gp14 thả. Hic. Các bác đừng tìm em phục thù nhé.

Bác nào cũng nhiệt tình, bác nào cũng hăng hái. Tiếc là các bạn nữ ít quá, có nhiều chút nữa thì mới thêm gia vị chém gió của các bác.

Hôim nay em nch với 1 em gái cadviet và bảo có mỗi bạn nữ. Em ấy nói "Có phải Bé Chảnh ko". Haaaaa. :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đây như đã hứa với anh em hôm qua về 1 topic thành lập đội bóng cadviet . Xin bác Hoành cho topic của em về đội bóng lên đầu như topic họp mặt này để nó hót tới mức cả diễn đàn đầu biết & miền Nam miền Trung thấy đc độ nóng của anh em ngoài Hà Nội

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=65326

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

oái, em nhầm, bác lion...cơ. Nhầm sang bác leo-85 này. Hề hề. Bác ấy sinh tháng 7 cung sư tử. Giống em, nghệ sỹ. Hê hê.

Đề nghị bác GP14 có ảnh nhạy cảm cho lên nào. :D

Ố Thế :Le0 ko phải là cung sư tử à . Hề hề

NTD đã có topic lập đội bóng chưa nhỉ :ph34r:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay