Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
proconco_cgh

Cần giúp đỡ về xuất file cad sang pdf cad2012 ( S. O. S)

Các bài được khuyến nghị

Em dùng cad 2012 32bit chả hiểu sao máy in ảo xuất ra file cad lại chỉ có mỗi định dạng dwfx mà không thấy định dạng pdf đâu mặc dù vẫn chọn máy in ảo dwg to pdf.pc3. Để cho xuất ra file dwfx là chờ cả tiếng chả xong. Bác nào giúp em đặt lại cho nó về pdf với. Em đang cần gấp. Xin cám ơn trước.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

cá 2012 thì chưa dùng nhưng ở 2010 thì muốn luu dạng pdf bạn chọn chữ A lớn màu đỏ của góc trái trên cùng trong cad rồi vào export là thấy lưu dạng pdf.

2012 thì em ko biết nhưng 2010 thì lưu dạng pdf ko tốt lắm.những bản vẻ nhỏ thì lưu tốt nhưng bản vẻ lớn thì lưu xong nhìn nhòe lắm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác kiểm tra xem máy của bác so với hình bên dưới thế nào? Để ý cái file driver. Thông thường thì lỗi của bác mô tả là do lỗi của file này. Bạn download cái khác về bỏ vô là xong. Chúc may mắn.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

xuất file sang pdf thì chỉ cần thao tác in và chọn máy in ảo là 'dwg to pdf.pc3' thôi.

sau đó in bình thường thì nó xuất file pdf thôi bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thanks mọi người, em loay hoay mãi mới trở lại được bằng cách thoát log out Autodesk online rồi trở lại setting defaus thì máy in ảo xuất ra file pdf như bình thường. Thực ra xuất ra file pdf cũng nhìn rõ chứ không mờ lắm đâu. File của mình hơn 10mb lại in trong layout nên chờ cả tiếng đồng hồ chưa xong. Chỉ có chuyển sang pdf là in được thôi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thanks mọi người, em loay hoay mãi mới trở lại được bằng cách thoát log out Autodesk online rồi trở lại setting defaus thì máy in ảo xuất ra file pdf như bình thường. Thực ra xuất ra file pdf cũng nhìn rõ chứ không mờ lắm đâu. File của mình hơn 10mb lại in trong layout nên chờ cả tiếng đồng hồ chưa xong. Chỉ có chuyển sang pdf là in được thôi.

Vậy em hiểu rùi. Bác nâng cấp vga lên 4.0gb, ram lên 32gb là chạy tốt.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay