Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
babicool90

Xin bản cad Quy Hoạch( giao thông) Tỉnh Quảng Ngãi

Các bài được khuyến nghị

Em cần xin bản cad Quy Hoạch( giao thông) Tỉnh Quảng Ngãi..ai có thì giúp em với nghen..Thank~

Dạ cái bản vẽ đó có khu chổ bãi tắm Biễn Mỹ khê không ạ.. nếu có thì cho em xin :P

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Em cần xin bản cad Quy Hoạch( giao thông) Tỉnh Quảng Ngãi..ai có thì giúp em với nghen..Thank~

Mình có một bản vẽ, nhưng không phải của cả tỉnh, chỉ là Thành phố Quảng Ngãi mở rộng thôi, mình thấy bản vẽ này được in và treo tại rất nhiều UBND phường xã tại Quảng Ngãi. Nếu bạn cần thì mình gửi.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn tham khảo bản vẽ này

Í chời. Khuyên làm gì ở Quảng Ngãi thía he he. Vào Quảng Ngãi mà không cho Duy782006 biết hè.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Báo cáo anh Duy,

Em vào Quảng ngãi 2 đợt để làm dự án cấp nước, một đợt 3 tuần, một đợt 2 tuần, trong đầu cũng nghĩ đến anh Duy nhưng lại mắc chứng hay ngại, mặc dù anh vanduong cũng động viên em là liên lạc với anh Duy.

Em vào làm dự án cấp nước, không biết có còn cơ hội vào nữa không.

Nếu có cơ hội vào nữa, em sẽ chừa chứng hay ngại, nhất định em sẽ liên lạc với anh Duy nhé!

(Đợt đó cũng có một điều đáng tiếc là có anh Tue_NV đang ra Hà nội thì em lại đang ở QN)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ừ còn vào thì alo cho mình phát, ngại chi mà ngại. Vậy nhé mong là Khuyên ko vào đúng lúc mình đưa vợ đi sinh :P

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình có một bản vẽ, nhưng không phải của cả tỉnh, chỉ là Thành phố Quảng Ngãi mở rộng thôi, mình thấy bản vẽ này được in và treo tại rất nhiều UBND phường xã tại Quảng Ngãi. Nếu bạn cần thì mình gửi.

Mình đang làm luận văn về tp quang ngãi, cần có bản đồ quy hoạch sử dụng đất tp và những định hướng phát triển của tp... bạn có k cho minh xin với. thanks ban nhiu.  mail : cuongurbanarch@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo