Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
thupham282

[Help] bản vẽ kết cấu nhà dân 3-4 tầng

Các bài được khuyến nghị

Em đang cần gấp bản vẽ kết cấu nhà dân 3-4 tầng (từ móng tới mái, kết cấu cầu thang là cái em cần nhất để làm bài thi). Anh chị nào có chia sẽ cho em tham khảo với nha. send mail giùm em nha. em đang cần gấp. mail em: thupham282@yahoo.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

:( phần thuyết minh giờ ko biết phải làm sao đây :(( dù gì thì cũng thanks nhiều nha hamster2102, có phần thuyết minh nữa chắc mình thanks nhiều nhiều nữa (hậu tạ luôn đấy) :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bản vẽ căn hộ này mình còn rất nhiều phần kết cấu các chi tiết khác nữa từ A-Z,bạn có cần không, nếu cần thêm bản vẽ nào của nhà trên bạn cứ nói. Thuyết minh bạn có thể tham khảo mẫu rồi viết theo thôi.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

vậy hamster2102 share cho mình hết máy cái bản vẽ kết cấu mà bạn đang có của công trình đó đi (A-Z luôn nha hamster2102)...cái này mình làm thi nên cũng đang rất cần nhiều bản vẽ. share qua mail mình nha thupham282@yahoo.com .Mình thanks nhiều hamster2102 trước nha ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bị sai font chữ hết rồi hamster2102...giờ chỉnh lại font chữ làm sao thế hamster2102....help me!!!

à với lại hình mặt bằng tổng thể của ngôi nhà mình thấy có 4 tầng thôi mà sao máy cái bản vẽ kc kia toàn 5 tầng ko vậy hamster2102...mình thấy lạ lạ :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bị sai font chữ hết rồi hamster2102...giờ chỉnh lại font chữ làm sao thế hamster2102....help me!!!

à với lại hình mặt bằng tổng thể của ngôi nhà mình thấy có 4 tầng thôi mà sao máy cái bản vẽ kc kia toàn 5 tầng ko vậy hamster2102...mình thấy lạ lạ :D

thứ nhất : máy bạn thiếu font chứ không phải bị sai font chữ gì cả

thứ 2: bạn đọc kỹ bản vẽ nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hamster2102....bạn có bản vẽ kết cấu nhà 3 tầng ko (bản vẽ full luôn đó ^^) giống như file trên bạn send r đó...tại khi thi có câu vẽ mặt cắt từ dưới lên trên...file bạn send bên trên 4-5 tầng vẽ mc cầu thang thì nhiều quá mình vẽ sợ ko kịp giờ...giúp giùm mình nha hamster2102 :) mình đang cần rất gấp!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bạn vào đây tải nhé, mình để tất cả trong này :D

http://www.mediafire...gywskias48s7mgn

cảm ơn bạn nha

nhưng sao ko dow đc vậy nhỉ...mà bạn có bản vẽ móng cho nhà kiểu này ko,nếu có bạn post lên giúp mình với nha

WebRep

Xếp hạng chung

Trang web này chưa được xếp hạng

(không đủ phiếu bầu)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em đang cần gấp bản vẽ kết cấu nhà dân 3-4 tầng (từ móng tới mái, kết cấu cầu thang là cái em cần nhất để làm bài thi). Anh chị nào có chia sẽ cho em tham khảo với nha. send mail giùm em nha. em đang cần gấp. mail em: thupham282@yahoo.com

Ông bạn lấy cái này mình gửi cho này,đáp ứng nhu cầu của bạn này,có cả kết cấu cầu thang rất chi tiết./.http://www.cadviet.com/upfiles/3/11682_ket_cau.dwg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào cả nhà! mình đang có dự định làm nhà 3 đến 4 tầng trên diện tích đất 3.8*10m nhưng chưa biết làm thế nào cho hợp lý anh em nào có bản vẽ nhà tương tự cho mình xin.Xin cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào cả nhà! mình đang có dự định làm nhà 3 đến 4 tầng trên diện tích đất 3.8*10m nhưng chưa biết làm thế nào cho hợp lý anh em nào có bản vẽ nhà tương tự cho mình xin.Xin cảm ơn! bạn nào có làm ơn gửi cho mình theo địa chỉ Lethang81@gmail.com 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay