Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Ngay_ko_em

Ngay_ko_em chào các pro

Các bài được khuyến nghị

1 khắc zô tình em dc biết Cadviet và bị cuốn hút :cheers:

Em zai miền nam mới lớn rất hân hạnh được học hỏi các đàn anh đi trước ạ eeheheh

Cadviet có nhiều cái hay quá (mót được khồi kiến thức) mục thư giãn rất hay và nghiêm túc :s_big:

PS: các anh cho em hỏi cadviet Team happyfeet là ai zị ạ? :s_big: Em vào dđ đã lâu (với tư cách khách lãng du) chỉ thấy hapyyfeet xuất hiện ở mỗi thư giãn eheheh tòa mòa :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
happyfeet là một huyền thoại của cadviệt này.

Chị có "nói quá" ko chị ???????? Huyền thoại ntn ? Huyền thoại của cadviet là pác Hòanh chứ (em là fan của pác ý)!

PS: máy nhà em cẫn còn thành viên mới nhất là Ngay_ko_em số 20.999 vậy mà pót bài xong em ra 21 046 là sao hở các anh? em canh số nì lâu zòi đó.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ko hề chứ, Bác Hoành đã là zai zà có vợ, còn chị Happyfeet thì ..... :cheers:)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
happyfeet là một huyền thoại của cadviệt này.

èo ời! làm sao huyền thoại bẳng MŨN khi topic thơ của men trong thời gian ngắn kỷ lục đã thu hút được 355 bài viết. Trung bình mỗi ngày MŨN nhận được từ 125- 130 tin nhắn cá nhân từ các chàng trai CADViệt gửi tới. đến nỗi MŨN phải trưng ảnh của anh giai mình lên để rồi mọi người chưng hửng chạy mất dép chỉ còn mỗi anh và em:

chỉ còn anh và em

và thơ mem ở lại

Chỉ còn anh và em

và thơ mem ở lại!

Hĩ Hĩ bùn cười quá MŨN nhẩy!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
èo ời! làm sao huyền thoại bẳng MŨN khi topic thơ của men trong thời gian ngắn kỷ lục đã thu hút được 355 bài viết. Trung bình mỗi ngày MŨN nhận được từ 125- 130 tin nhắn cá nhân từ các chàng trai CADViệt gửi tới. đến nỗi MŨN phải trưng ảnh của anh giai mình lên để rồi mọi người chưng hửng chạy mất dép chỉ còn mỗi anh và em:

chỉ còn anh và em

và thơ mem ở lại

Chỉ còn anh và em

và thơ mem ở lại!

Hỉ hỉ phòng cháy ch cháy ở lại với Mũn thì khỏi lo bà hỏa ghé thăm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chỉ còn anh và em

và thơ mem ở lại

Chỉ còn anh và em

và thơ mem ở lại!

Hâm mất dồi T___T

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
em cũng thấy zậy đó :leluoi: ! hêh . Chị Mũn là của nhà pác hử? giọng pác chua chát quá :s_dead:

'Ngay_ko_em' là một trong số người có thể đếm trên đầu ngón tay đã dùng biểu tượng trái tim mầu đỏ . thía mờ giọng bạn lộ rõ vẻ... hằn học thía nhẩy! Hĩ hĩ hĩ hị hị thế lày thì 'Ngay_ko_em' làm sao mờ chữa được bệnh sì chét! hĩ hĩ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
'Ngay_ko_em' là một trong số người có thể đếm trên đầu ngón tay đã dùng biểu tượng trái tim mầu đỏ . thía mờ giọng bạn lộ rõ vẻ... hằn học thía nhẩy! Hĩ hĩ hĩ hị hị thế lày thì 'Ngay_ko_em' làm sao mờ chữa được bệnh sì chét! hĩ hĩ!

Đành tìm người iu xã xì chét zị hố hố hố :leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo