Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
romeo1982

Mình Xài Adt Copy Kí Hiệu Mặt Bằng Cửa Sổ Từ Bản Vẽ Này Sang Bảng Vẽ Khác Hay Bị Lỗi

Các bài được khuyến nghị

Tại sao khi copy kí hiệu mặt bằng cửa sổ từ bản vẽ này sang bảng vẽ khác hay bị lỗi là để vào nó không tự cắt tường trong bản vẽ mới, chỉnh ở đâu mong các bác xài ADT chỉ giúp

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

không ai biết vụ này sao ta, mấy cao thủ đâu hết trơn rùi giúp đệ với, đang kẹt công trình mà mò hoài ko ra nếu bây giờ mà xuất qua cad để làm thủ công thì mệt lám

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Lâu quá rồi không dùng ADT để vẽ nữa nhưng chắc mình cũng có thể giúp bạn được

Tại sao khi copy kí hiệu mặt bằng cửa sổ từ bản vẽ này sang bảng vẽ khác hay bị lỗi là để vào nó không tự cắt tường trong bản vẽ mới, chỉnh ở đâu

Theo mình thì 2 vấn đề này chung quy là do style của bạn trong 2 bản vẽ không đồng bộ hoặc có lỗi gì đó.Nếu bạn dùng ADT thì nên sử dụng cái mục project để tạo hạng mục đồ án thì lúc đó sẽ tránh được thình trạng không đồng nhất như vậy.Hy vọng là mình trả lời đúng thắc mắc của bạn, thực ra không dùng nhiều nữa lên cũng quên nhiều thứ rồi nếu có sai thì mong bác thông cảm nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tại sao khi copy kí hiệu mặt bằng cửa sổ từ bản vẽ này sang bảng vẽ khác hay bị lỗi là để vào nó không tự cắt tường trong bản vẽ mới, chỉnh ở đâu mong các bác xài ADT chỉ giúp

Bạn chọn loại tường đó, sau do nhấn Ctrl-1

bạn dò xuống thay đổi cái Radius: 1-1000(ban đầu nó là 0)

ban cứ thay đổi dần dần 1-100-200-500-1000

nếu không được thì ban upload file lên đây mọ người giúp cho

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo