Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
cancer_xd

Nhờ mọi người giúp về tự động hóa triển khai bản vẽ mố cầu

Các bài được khuyến nghị

mình đang làm đồ án tốt nghiệp đề tài là tự động hóa triển khai bản vẽ mố cầu, thầy giáo bắt tìm các chương trình có liên quan đến phân triển khai bản vẽ mố cầu, hiện tại mình chỉ tìm hiệu được có 1 phần mềm viết về vấn đề này là MO_2k5 , thầy bắt phải tím khoảng 3 phần mềm cơ. Bạn nào biết phần mềm nào liên quan đến phần này thì giới thiệu cho mình với, mình tìm trên google rồi mà không thấy có .Cám ơn các bạn trước nhé :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

mình đang làm đồ án tốt nghiệp đề tài là tự động hóa triển khai bản vẽ mố cầu, thầy giáo bắt tìm các chương trình có liên quan đến phân triển khai bản vẽ mố cầu, hiện tại mình chỉ tìm hiệu được có 1 phần mềm viết về vấn đề này là MO_2k5 , thầy bắt phải tím khoảng 3 phần mềm cơ. Bạn nào biết phần mềm nào liên quan đến phần này thì giới thiệu cho mình với, mình tìm trên google rồi mà không thấy có .Cám ơn các bạn trước nhé :)

Theo như mình biết thì hiện tại các PM trong nước về vấn đề này ko có nhiều ngoài cái MO-2K5 như bạn nói vì hầu hết các đơn vị ko theo một form chuẩn nào nên việc auto là khó khăn nên ít có cty nào viết chương trình về lĩnh vực này.Nếu bạn cần trao đổi thì email cho mình: nguyenngocson@live.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo