Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
BillVietnam

Lỗi màu trong cad 2013 - gấp gấp...

Các bài được khuyến nghị

Em đang dùng bản Cad 2013 hôm trước có làm một số thao tác cho nó nhanh. Nhưng sau đó nó lại hiển thị cái này giờ lấy lại phải làm sao vậy các bác? Em muốn cho nó hiện màu lên để đưa mấy nút tắt vào trong cho màn hình nó rộng ý mà. Hình bên dưới đây. 8b6a5929f60f8b7ec01a23479b4782da_52167217.loi.jpg

Dễ ẹt í mà bạn... nếu bạn hok muốn màu trắng nữa làm bạn " mất hứng " thì mỗi lần vẽ CAD bạn dùng cái băng keo màu xanh.. đen .. hoặc màu j bạn thik, dán vào chỗ cái thanh i là xong :D

thử xem, có thể nó hiệu quả đó bạn .. keke :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn đọc bài này chưa ? Whitened Quick access toolbar

Có vẻ như nó liên quan đến Option của card đồ họa (graphics card)

Đọc cái này rồi bác ạ. Nó không phải liên quan đến card đồ họa đâu bác ạ. card đồ họa của em là card rời 2G của nvidia mới update driver. Do cad thui. Còn việc remove rồi cài lại em đã làm 3 lần rồi chẳng ăn thua. điên quá.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Woa . đã giải quyết xong. Ra là thế này. Do là bình thường nvidia 3nuwaxtuwj động lựa chọn chương trình để chạy bằng card đồ họa bình thường sẽ chạy bằng card on board. Em sợ rằng nó không đủ thông minh để tự động lựa chọn nên cho những chương trình nặng vào để chế độ bắt buộc. Không cho auto nữa. Vậy là phát sinh lỗi. Thảo nào gỡ xóa, cài lại update nó cũng chẳng hề hấn gì. Giờ để hết thành auto là ok. À còn cái nữa là chẳng hiểu sao cad em cài đi cài lại vẫn ok chẳng cần crack cờ rác gì. Update thoải mái hê hê. Xong việc rùi nhẹ cả đầu. Thank cả nhà.!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Uh vì các khóa đăng ký nó còn lưu trong bộ nhớ máy, bạn gỡ cách thông thường chỉ xóa đc 1 phần là chương trình chạy , nếu mún xóa hoàn toàn phải dùng các phần mềm hỗ trợ. Bạn nêu vấn đề cuối cùng có thể tự tìm ra cách giải quyết => rất quyết tâm mình khâm phục bạn :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay