Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
KangKung

[Đã xong] Lisp trút điểm vào GPS cầm tay

Các bài được khuyến nghị

Hồi mới mua con GPS cầm tay (Garmin 760CSx) toàn phải nhập thủ công từng điểm một vào máy nên tôi đã viết Lisp để trút điểm từ File vào GPS đỡ phải mất công ngồi cả ngày nhập điểm. Không biết các dòng máy GPS khác thế nào chứ nếu nhập thủ công thì rất là bất tiện vì vừa mất thời gian lại vừa có thể bị nhầm lẫn trong quá trình nhập. Bác nào có nhu cầu thì pm tôi sẽ send Lisp + phần mềm giao tiếp với GPS và File hướng dẫn cho vì dung lượng cũng khá nặng không tiện đưa lên diễn đàn.

• Vote tăng 5

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Hồi mới mua con GPS cầm tay (Garmin 760CSx) toàn phải nhập thủ công từng điểm một vào máy nên tôi đã viết Lisp để trút điểm từ File vào GPS đỡ phải mất công ngồi cả ngày nhập điểm. Không biết các dòng máy GPS khác thế nào chứ nếu nhập thủ công thì rất là bất tiện vì vừa mất thời gian lại vừa có thể bị nhầm lẫn trong quá trình nhập. Bác nào có nhu cầu thì pm tôi sẽ send Lisp + phần mềm giao tiếp với GPS và File hướng dẫn cho vì dung lượng cũng khá nặng không tiện đưa lên diễn đàn.

Bác gửi cho em xin với nhé! Mail em là luatks86@gmail.com

Thanks bác nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn KangKung ơi... lần đầu tiên mình tham gia 4rum nên mới biết. bạn có phần mềm đó không cho mình xin với . mail của mình nè : nguyentandn2005@gmail.com... bác nào có thì giúp mình với nha.. cảm ơn các bạn nhiều nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay