Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
jun2502

Hỏi về lớp học Autocad nâng cao, chuyên nghiệp ở Tp.HCM ?

Các bài được khuyến nghị

Mình ở Tp.HCM. Mình làm bên M&E , làm bên Site , k chuyên về thiết kế M&E cho lắm, nên k biết cách bố trí bản vẽ, trình bày thiết kế 1 cách chuyên nghiệp, khoa học và cách thiết lập in ấn.

Bạn nào có học qua lớp như thế này hoặc tương đương thì giới thiệu giúp mình với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mình đang dạy CAD-2D-3D ở trung tâm tin trường Khoa Học Tự Nhiên, mình nghĩ ở đây dạy chất lượng đó. Nếu bạn muốn học từ căn bản đến nâng cao thì nên vào trung tâm này học.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bản vẽ M&E thường thì theo các chuẩn riêng của các công ty bạn àh! Bạn học AUTOCAD ở trung tâm thì chủ yếu là các lệnh cơ bản, và làm quen với bản vẽ xây dựng. Bạn có thể tham khảo bản vẽ M&E của các công ty, cách thể hiện bản vẽ. Chứ học ở trung tâm họ không dạy chuyên sâu về M&E đâu!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cách học tốt nhất là bạn cần có một số bản vẽ chuyên nghiệp của các công ty thiết kế lớn rồi từ đó tự mày mò tìm hiểu sẽ rất hay, mình có thể gửi cho bạn bản vẽ thiết kế ME của Chill Bar Sài Gòn bản vẽ này rất chuyên nghiệp và đẹp...bạn có thể tham khảo trên web của Chill Bar.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo