Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
leanhthong

cafe sáng chủ nhật với kỹ sư xây dựng thủy điện

Các bài được khuyến nghị

chào các bác !

em là thành viên mới , lâu nay vào diễn đàn chỉ biết lắng nghe các bác cao thủ đàm đạo công phu tinh túy , em cũng sáng dạ ra nhiều điều , giúp ích cho công việc của em nhiều lắm - kỹ sư thiết kế công trình thủy lợi - thủy điện.

Em chợt nghĩ tạo một form diễn đàn cho anh em ngành xây dựng thủy lợi - thủy điện cùng trao đổi những vấn đề chuyên ngành đặc thù của ngành mình : cad , kết câu , thấm , những vấn đề thắc mắc của anh em.

Mình là lính của Tư Vấn Điện 3 , rất mong anh em ở Tư Vấn Điện 1 , 2, 4 tham gia diễn đàn , để cùng giúp nhau trao đổi những vấn đề của ngành mình , đưa ngành thủy lợi Việt Nam một tầm cao mới.

Cảm ơn ban quản trị Cadviet quan tâm đến ý kiến này.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
chào các bác !

em là thành viên mới , lâu nay vào diễn đàn chỉ biết lắng nghe các bác cao thủ đàm đạo công phu tinh túy , em cũng sáng dạ ra nhiều điều , giúp ích cho công việc của em nhiều lắm - kỹ sư thiết kế công trình thủy lợi - thủy điện.

Em chợt nghĩ tạo một form diễn đàn cho anh em ngành xây dựng thủy lợi - thủy điện cùng trao đổi những vấn đề chuyên ngành đặc thù của ngành mình : cad , kết câu , thấm , những vấn đề thắc mắc của anh em.

Mình là lính của Tư Vấn Điện 3 , rất mong anh em ở Tư Vấn Điện 1 , 2, 4 tham gia diễn đàn , để cùng giúp nhau trao đổi những vấn đề của ngành mình , đưa ngành thủy lợi Việt Nam một tầm cao mới.

Cảm ơn ban quản trị Cadviet quan tâm đến ý kiến này.

Chào bạn Thông !

- Mình cung TLBK 2002 - mới gặp mặt chưa làm wen mà nhờ thì kì qua', nhưng mình đang rất cần cái menu PECC3 dùng hổ trợ vẽ. Không biết bạn có thể gỏi cho mình qua mail hoặc post lên được không? Mail cua minh la` : khongthehieu2004@yahoo.com

- Cam on truoc vay, ko biet goi anh hay ban nua~

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chào bạn !

Bạn cũng là dân thuỷ lợi bách khoa hả , đang công tác ở đâu vậy. Cái menu PECC3 thì đơn giản thôi để mình gởi mail cho bạn.

Số điện thoại cua mình 0972974786 , mail : thongpecc3@yahoo.com.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
chào bạn !

Bạn cũng là dân thuỷ lợi bách khoa hả , đang công tác ở đâu vậy. Cái menu PECC3 thì đơn giản thôi để mình gởi mail cho bạn.

Số điện thoại cua mình 0972974786 , mail : thongpecc3@yahoo.com.

Các bác cho em tham gia với. Em là tân kỹ sư ngành công trình thủy lợi - K45 ĐHTL HN. Bác có cái menu pecc3 cho em xin với nhé. Email của em là ndtu_tvxd@vncold.vn. Chúc các bác vui vẻ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay