Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
sally_nho_be

Vray Materials - Evermotion

Các bài được khuyến nghị

Download lâu à? Chị vẫn down rất nhanh và ko có vấn đề j`

Dùng mới tốn cà phê 'chị' ạ, chứ down thì có 1 lần duy nhất là về máy rồi.

Vật liệu của Evermotion toàn đặt glossiness với subdiv toàn lên cao ngất trời, gán mấy vật liệu Evermotion vào, đặt lệnh render rồi ngủ một giấc dậy vẫn chưa thấy xong.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Dùng mới tốn cà phê 'chị' ạ, chứ down thì có 1 lần duy nhất là về máy rồi.

Vật liệu của Evermotion toàn đặt glossiness với subdiv toàn lên cao ngất trời, gán mấy vật liệu Evermotion vào, đặt lệnh render rồi ngủ một giấc dậy vẫn chưa thấy xong.

Anh làm j` mà nặng lời thế. Cũng biết ren sẽ lâu nhưng mà nó đẹp, mà có một số ng vẫn load về dùng đấy thôi. Còn nếu cảm thấy link em đưa ra ko có ích thì anh del nó luôn đi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh làm j` mà nặng lời thế. Cũng biết ren sẽ lâu nhưng mà nó đẹp, mà có một số ng vẫn load về dùng đấy thôi. Còn nếu cảm thấy link em đưa ra ko có ích thì anh del nó luôn đi

Có nặng lời gì đâu?

Nguyên văn SunSun142 bảo là 'Dùng mấy cái này tốn cafe vs thuốc lào lắm' nhưng Sally tưởng là nặng về download. Tôi chỉ lý giải tí chút là nặng render chứ không phải nặng download.

Còn topic thì vẫn bổ ích như thường chứ có dám ý kiến ý cò gì đâu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có nặng lời gì đâu?

Nguyên văn SunSun142 bảo là 'Dùng mấy cái này tốn cafe vs thuốc lào lắm' nhưng Sally tưởng là nặng về download. Tôi chỉ lý giải tí chút là nặng render chứ không phải nặng download.

Còn topic thì vẫn bổ ích như thường chứ có dám ý kiến ý cò gì đâu.

Sorry anh Nguyễn Hoành, em lại tưởng anh có ý chê bai cái thư viện em đưa ra, tại anh goi em là "chị" cơ. Ặc ặc lại bắt đầu spam rùi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sally ạh, có lẽ chị nên gọi bác Hoành là chú đi, vì chú ấy hơn chị khoảng 2giáp đấy :-j

Thế "chú" ấy đã có vợ chưa? Nếu chưa có thì gọi là anh cho " chú" ấy trẻ ( tại bố Sally hay bảo vậy) , còn có rùi thì gọi chú ngay có vấn đề j` đâu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thế "chú" ấy đã có vợ chưa? Nếu chưa có thì gọi là anh cho " chú" ấy trẻ ( tại bố Sally hay bảo vậy) , còn có rùi thì gọi chú ngay có vấn đề j` đâu

Cám ơn bạn Sally nhỏ bé nha,

Cái nè mình ít dùng thôi, nhưng mà cũng bổ ích lắm.

Còn "chú ấy" có vợ rồi, nhưng vẫn thích gọi là anh lắm lắm, cứ mạnh dạn mà gọi. Cái nhà bác Nhoc gì gì ấy xì pam đấy, đừng có nghe mà thiệt, mất đi một ông anh tuyệt vời đấy bạn ạ.

Chúc bạn có nhiều niềm vui.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo